Announcement

Collapse
No announcement yet.

này thì hack !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Nói đến gái gú thì UITer mình tranh luận sôi nổi nhỉ :love:. Em chả thích gái lắm, anh chỉ thích mấy anh IT đẹp zai với thông minh thoai :love:
    Facebook: Kiều Thắng
    Google Plus: Kiều Thắng
    Thông tin về du học các nước: Du học.

Comment

Originally posted by 09520281 View Post
      Nói đến gái gú thì UITer mình tranh luận sôi nổi nhỉ :love:. Em chả thích gái lắm, anh chỉ thích mấy anh IT đẹp zai với thông minh thoai :love:
      chú ý chú ý UIT có rất nhiều "bóng" ẩn :canny:
      Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
      Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

Originally posted by 08520229 View Post
        chú ý chú ý UIT có rất nhiều "bóng" ẩn :canny:
        Nói thật là: I'm Gay
        Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Oh god, dịch gay đã tràn lan :go:

Comment

Originally posted by 09520281 View Post
            :waaaht::waaaht::waaaht::beatbrick::beatbrick::bea tbrick::beatbrick:

Comment

anh chỉ thích mấy anh IT đẹp zai với thông minh thoai

tặng bác này!:salute:
              Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

Chú ý chú ý, động gay trá hình trong UIT bắt đầu nổi lên...h:
                Vozforum: 1 số thím UIT đã hé lộ bản chất của mình
                Mương 14: lại thêm 1 vụ lùm xì bùm về vấn nạn gay xuất hiện trong UIT
                Tiin.vn: đột nhập vào UIT để tìm hiểu động gay trá hình
                vnexpress.net: vấn nạn gay đang gây nhức nhối trong cộng đồng mạng Việt Nam, lần này xuất hiện tại UIT :brick:

Comment

Originally posted by 08520206 View Post
                  Hix nó là tâm trạng của nhiều thằng lắm em ơi T_T
                  cua gái như câu cá vậy (no offense)
                  anh cũng chục lần khốn đốn mới quen được 1 nàng (toàn đùa bảo : nhờ em mà anh khỏi bị mang tiếng là ế cả đời sinh viên :brick

cơ hội là do mình tạo ra huynh ơi, ở đây là trải nghiệm việc cua gái rồi thất bại => Cái này dễ mà =)) thành công mới khó
                  Cứ so sánh nó với học IT cũng có nhiều điểm giống

Sẽ có lúc em thầm cảm ơn mấy người đã vô tình/ phụ lòng em bởi nhờ họ mà em tìm được tình yêu của đời mình đấy. Nhất là đàn ông con trai thì yêu thoải mái đi em, cái này hơi đểu 1 tý chứ anh nói thật tán một lúc vài đứa cũng được, tới được em nào thì tới rồi lúc đó chung thủy cũng không muộn, bản chất em tốt thì em sẽ là người yêu tốt . Chúc em sớm "hồi phục công lực" :beauty:

* cảnh báo là có người yêu sướng thì có cái sướng nhưng cũng có lúc khổ lắm
                  Hic, Anh này đểu quá, tội cho ai quen anh! )
                  Last edited by 10520488; 23-07-2012, 01:06.

Comment

Originally posted by 10520488 View Post
                    Hic, Anh này đểu quá, tội cho ai quen anh! )
                    đừng vội kết luận thế em, mấy câu comment anh post không làm em hiểu hết đâu . Em như vậy mất lòng nhau lắm, nhất là khi em chưa biết anh là ai mà đã nói anh đểu và tội cho ai quen anh.
                    Anh không dám nói anh tốt lành gì hơn ai nhưng đã có thời khi thích ai đó là anh không cho phép mình nhìn 1 đứa con gái nào khác, chỉ là nhìn thôi cũng không được. Để rồi một ngày người ta kêu yêu thằng khác rồi =.='
                    Con trai giờ nhiều thằng sở khanh, con gái cũng càng ngày càng đề phòng và nhiều em cũng dắt mũi cả chục thằng chứ không vừa.

Quan điểm của anh là khi 2 đứa đã yêu nhau thì nên tôn trọng và chung tình, còn khi chưa là gì thì cứ mở rộng mối quan hệ, thứ mà con trai và con gái bây giờ 10 đứa thì hết 9 đứa làm vậy rồi. Em chưa có người yêu, em đi chơi với nhiều người là chuyện bình thường em ạ, chả có gì đáng bị gọi là đểu hết. Nói rõ ra là hết nếu em có hiểu nhầm gì ý của anh.

Giải thích luôn mấy câu dễ hiểu nhầm nè :
                    cua gái như câu cá vậy
                    => tức là đừng có quá lạnh lùng, cũng đừng chằm chặp quấn lấy người ta khi tình cảm chưa sâu sắc, rất dễ đổ vỡ . Không có ý đùa giỡn gì ở đây .
                    trải nghiệm việc cua gái rồi thất bại
                    => kinh nghiệm khi yêu thôi, em từng bị người ta bỏ rơi rồi em sẽ khôn ra .

hất là đàn ông con trai thì yêu thoải mái đi em, cái này hơi đểu 1 tý chứ anh nói thật tán một lúc vài đứa cũng được, tới được em nào thì tới rồi lúc đó chung thủy cũng không muộn, bản chất em tốt thì em sẽ là người yêu tốt
                    => tô đậm cho dễ hiểu nhé em, đừng trách con trai bây giờ, con gái cũng thế thôi. Chữ tán anh dùng hơi quá tay, thực ra chỉ là quen, đi ăn, uống cafe, không có gì quá đáng, cũng không lừa dối ai, bởi vấn đề là mình vẫn đang "single" . Em đọc dòng tô đậm là hiểu .
                    Last edited by 08520206; 23-07-2012, 01:39.

Comment

đừng vội kết luận thế em, mấy câu comment anh post không làm em hiểu hết đâu . Em như vậy mất lòng nhau lắm, nhất là khi em chưa biết anh là ai mà đã nói anh đểu và tội cho ai quen anh.
                      Anh không dám nói anh tốt lành gì hơn ai nhưng đã có thời khi thích ai đó là anh không cho phép mình nhìn 1 đứa con gái nào khác, chỉ là nhìn thôi cũng không được. Để rồi một ngày người ta kêu yêu thằng khác rồi =.='
                      Con trai giờ nhiều thằng sở khanh, con gái cũng càng ngày càng đề phòng và nhiều em cũng dắt mũi cả chục thằng chứ không vừa.

Quan điểm của anh là khi 2 đứa đã yêu nhau thì nên tôn trọng và chung tình, còn khi chưa là gì thì cứ mở rộng mối quan hệ, thứ mà con trai và con gái bây giờ 10 đứa thì hết 9 đứa làm vậy rồi. Em chưa có người yêu, em đi chơi với nhiều người là chuyện bình thường em ạ, chả có gì đáng bị gọi là đểu hết. Nói rõ ra là hết nếu em có hiểu nhầm gì ý của anh.

Giải thích luôn mấy câu dễ hiểu nhầm nè :
                      cua gái như câu cá vậy
                      => tức là đừng có quá lạnh lùng, cũng đừng chằm chặp quấn lấy người ta khi tình cảm chưa sâu sắc, rất dễ đổ vỡ . Không có ý đùa giỡn gì ở đây .
                      trải nghiệm việc cua gái rồi thất bại
                      => kinh nghiệm khi yêu thôi, em từng bị người ta bỏ rơi rồi em sẽ khôn ra .
                      hất là đàn ông con trai thì yêu thoải mái đi em, cái này hơi đểu 1 tý chứ anh nói thật tán một lúc vài đứa cũng được, tới được em nào thì tới rồi lúc đó chung thủy cũng không muộn, bản chất em tốt thì em sẽ là người yêu tốt
                      => tô đậm cho dễ hiểu nhé em, đừng trách con trai bây giờ, con gái cũng thế thôi. Chữ tán anh dùng hơi quá tay, thực ra chỉ là quen, đi ăn, uống cafe, không có gì quá đáng, cũng không lừa dối ai, bởi vấn đề là mình vẫn đang "single" . Em đọc dòng tô đậm là hiểu .
                      Uhm! anh này nói có lý!!! em hỏi 1 phát! nếu đối vs mình, ng đó "là gì" nhưng minh "không là gì" với người đó thì sao hở anh?

Comment

Originally posted by 11520104 View Post
                        Uhm! anh này nói có lý!!! em hỏi 1 phát! nếu đối vs mình, ng đó "là gì" nhưng minh "không là gì" với người đó thì sao hở anh?
                        Trong trường hợp em từ bỏ, thì em chỉ mất đi một người không yêu em - Còn người đó lại mất đi một người yêu mình . (câu này dùng để tự an ủi rất tốt)
                        Nhưng vấn đề là qua những lần "đối xử tốt với ai đó" và bị người ta phụ lòng (đối xử tệ, không bật đèn xanh, lợi dụng ...) thì em sẽ hiểu những người đó không đáng/ không hợp với em và không có lý do gì phải chờ đợi hàng năm trời hay gọi dạ bảo vâng chiều chuộng hết sức làm gì cả .

Anh từng đợi 1 bé 2 năm trời, mòn mỏi =.=' chỉ để nhận ra anh thực sự không hợp với bé đó và cái tính cố chấp của anh.
                        Ngoài lề 1 tý : Nếu cái người coi em "không ra gì" = coi như bạn bình thường thì cũng đừng vội từ bỏ nhé, nếu bạn ấy thực sự tốt và em cũng thấy bản thân hoàn toàn xứng đáng thì cứ chân thành làm bạn trong khoảng 3 tháng .

Anh có nghe 1 câu thế này (không nhớ rõ lắm)
                        khoảng cách giữa có và không của con gái thì chỉ có cây kim chui lọt

Nếu người ta không kiên quyết từ chối thì em đừng vội manh động - chưa phải đã hết cơ hội, phải tin vào bản thân và tuyệt đối không được lụy vì tình .

Comment

thì biến gấp chứ sao... đu đeo vô ích, cái này mềnh kinh nghiệm rầu :go:
                          Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
                          Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

UIter nằm vùng f17 cũng nhiều nhỉ :brick:

Comment

Trong trường hợp em từ bỏ, thì em chỉ mất đi một người không yêu em - Còn người đó lại mất đi một người yêu mình . (câu này dùng để tự an ủi rất tốt)
                              Nhưng vấn đề là qua những lần "đối xử tốt với ai đó" và bị người ta phụ lòng (đối xử tệ, không bật đèn xanh, lợi dụng ...) thì em sẽ hiểu những người đó không đáng/ không hợp với em và không có lý do gì phải chờ đợi hàng năm trời hay gọi dạ bảo vâng chiều chuộng hết sức làm gì cả .

Anh từng đợi 1 bé 2 năm trời, mòn mỏi =.=' chỉ để nhận ra anh thực sự không hợp với bé đó và cái tính cố chấp của anh.
                              Ngoài lề 1 tý : Nếu cái người coi em "không ra gì" = coi như bạn bình thường thì cũng đừng vội từ bỏ nhé, nếu bạn ấy thực sự tốt và em cũng thấy bản thân hoàn toàn xứng đáng thì cứ chân thành làm bạn trong khoảng 3 tháng .

Anh có nghe 1 câu thế này (không nhớ rõ lắm)
                              Nếu người ta không kiên quyết từ chối thì em đừng vội manh động - chưa phải đã hết cơ hội, phải tin vào bản thân và tuyệt đối không được lụy vì tình .
                              Màu vàng: có người từng xem em không bằng 2 đứa giữ xe cho nó, cái giá cho sự chân thành không đúng chỗ là máu và nước mắt trong đêm đó, từ đó em lạnh lùng dần =))))))))

Màu xanh:: Cung có người em đợi suốt 2 năm, vẫn kiên quyết từ chối, lạnh lùng giũ khoảng cách nhưng không đến nỗi làm tổn thương nhau vẫn là bạn dù là bạn bình thường
                              Em kết luận rằng khi em bị ai đó bỏ rơi tàn nhẫn thì luôn có ai đó ở lại bên mình dù mình đã từng làm người ta khóc Luôn có hai người như thế bên mình
                              Khi em nhận ra chữ in đậm cuối thì em như này luôn nè anh =))))))))))))
                              Last edited by 10520058; 23-07-2012, 10:54.
                              Be different and always different
                              http://archlinuxvn.org/
                              http://theslinux.org
                              http://lab.infosec.xyz

Comment

Originally posted by Sogeking View Post
                                UIter nằm vùng f17 cũng nhiều nhỉ :brick:
                                chắc sắp có đợt quét lũ Voz ra khỏi UIT hoặc cho nó im lìm chứ bạo động như bên Voz thì toi
                                Be different and always different
                                http://archlinuxvn.org/
                                http://theslinux.org
                                http://lab.infosec.xyz

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X