Announcement

Collapse
No announcement yet.

này thì hack !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 10520058 View Post
    Màu vàng: có người từng xem em không bằng 2 đứa giữ xe cho nó, cái giá cho sự chân thành không đúng chỗ là máu và nước mắt trong đêm đó, từ đó em lạnh lùng dần =))))))))

Màu xanh:: Cung có người em đợi suốt 2 năm, vẫn kiên quyết từ chối, lạnh lùng giũ khoảng cách nhưng không đến nỗi làm tổn thương nhau vẫn là bạn dù là bạn bình thường
    Em kết luận rằng khi em bị ai đó bỏ rơi tàn nhẫn thì luôn có ai đó ở lại bên mình dù mình đã từng làm người ta khóc Luôn có hai người như thế bên mình
    Khi em nhận ra chữ in đậm cuối thì em như này luôn nè anh =))))))))))))
    Em bị tổn thương tình cảm dữ quá, anh thì không đến nỗi thế nhưng sau mỗi lần bị "out" thì lại tình cờ quen được 1 người mới (chả hiểu ra làm sao) . Yêu người yêu mình bao giờ cũng sướng hơn yêu người mình yêu nhưng nói chung là con người ai cũng có tiêu chuẩn + tham vọng riêng. Mấy bạn nữ dễ thương còn nhiều lắm, em cũng nên thông cảm cho cái bạn kia, không phải mưa dầm thấm đất như vậy, đã không thể yêu thì không gượng ép được đâu . Biết đâu 1 ngày đẹp trời lại gặp cô bạn cũ nào đó và sét đánh cái rẹt thì sao :salute:

Tặng em câu này "If you love her, let her go . If she comes back to you, she's yours forever. If she doesn't, it's never meant to be"

(cái nì nói về sự tự do trong tình yêu)

Có đứa chế lại "If you love her, let her go . If she comes back to you, she's yours forever. If she doesn't, GO FIND HER" :surrender:

Tùy cơ ứng biến nhé

Comment

Originally posted by 08520206 View Post
      Em bị tổn thương tình cảm dữ quá, anh thì không đến nỗi thế nhưng sau mỗi lần bị "out" thì lại tình cờ quen được 1 người mới (chả hiểu ra làm sao) . Yêu người yêu mình bao giờ cũng sướng hơn yêu người mình yêu nhưng nói chung là con người ai cũng có tiêu chuẩn + tham vọng riêng. Mấy bạn nữ dễ thương còn nhiều lắm, em cũng nên thông cảm cho cái bạn kia, không phải mưa dầm thấm đất như vậy, đã không thể yêu thì không gượng ép được đâu . Biết đâu 1 ngày đẹp trời lại gặp cô bạn cũ nào đó và sét đánh cái rẹt thì sao :salute:

Tặng em câu này "If you love her, let her go . If she comes back to you, she's yours forever. If she doesn't, it's never meant to be"

Có đứa chế lại "If you love her, let her go . If she comes back to you, she's yours forever. If she doesn't, GO FIND HER" :surrender:

Tùy cơ ứng biến nhé
      Khi người này kia thì người kia đến, người đã đi có thể do duyên đã hết, giờ em nghĩ vậy anh ah :3. Trên con đường đời em sẽ còn gặp nhiều nguoif tost hơn, hợp hơn với em thì sao
      Lạc quan, tự tin là bản chất của em rồi :">
      Em cảm ơn anh nhiều ^^
      Be different and always different
      http://archlinuxvn.org/
      http://theslinux.org
      http://lab.infosec.xyz

Comment

Anh không dám nói anh tốt lành gì hơn ai nhưng đã có thời khi thích ai đó là anh không cho phép mình nhìn 1 đứa con gái nào khác, chỉ là nhìn thôi cũng không được. Để rồi một ngày người ta kêu yêu thằng khác rồi =.='
        => kinh nghiệm khi yêu thôi, em từng bị người ta bỏ rơi rồi em sẽ khôn ra .
        :sosad::sosad::sosad: Đồng cảm mãnh liệt. Em đã từng như thế và để bây giờ hận đời rằng mình rất ngu.
        Nếu người ta không kiên quyết từ chối thì em đừng vội manh động - chưa phải đã hết cơ hội, phải tin vào bản thân và tuyệt đối không được lụy vì tình .
        :sosad::sosad: Luỵ tình đây. Nhưng em thì luỵ đúng 1 ngày thôi sau đó miễn bàn.
        :brick: Rien ne'st Impossible! :brick:

Comment

trường mình si tình là quá nhỉ :brick:

Comment

tuyệt đối không được lụy vì tình .
            Không ổn rồi, em đang bị vụ "tuyệt đối" này đây laster:
            Làm sao đây chú Long h:

Comment

Gái gú là phù du nhưng lu xu bu là phù mỏ.Cẩn thận cẩn thận!!!!!

Comment

khổ xe mượn lại xe con đó mới cay =))
                Kinh nghiệm phải rút ra là :"có gì xài đó".ko sau này hố hàng
                Last edited by 09520155; 24-07-2012, 02:32.

Comment

Originally posted by 08520348 View Post
                  Không ổn rồi, em đang bị vụ "tuyệt đối" này đây laster:
                  Làm sao đây chú Long h:
                  Không giấu gì mi ta cũng có bao giờ hết tật lụy tình đâu cơ chứ T_T, nó ngấm vào máu rồi .
                  Mỗi lúc như vậy lại như thằng điên :nosebleed:, trai mà nhạy cảm quá thì không khác gì gái, dằn vặt lắm .
                  Đặc biệt là lúc đang iu thế này, tính tình thay đổi xoành xoạch, buổi trưa còn buồn bã nghe bài "Đổi thay" của Noo thì chiều tối lại tung tăng đi với ẻm =))

Bệnh này nan y, muốn thuyên giảm thì phải tập suy nghĩ tích cực và thấu đáo thôi .

Comment

đểu đểu ham chơi như t có vẻ sướng
                    Bùm, Maria Ozawa Bin Laden, chuyên gia cưa bom hàng đầu Việt Nam
                    ...

Comment

Originally posted by 08520195 View Post
                      bao giờ cưới chạy thì báo em tiếng, em kiếm thằng đổ vỏ cho =))'
                      Be different and always different
                      http://archlinuxvn.org/
                      http://theslinux.org
                      http://lab.infosec.xyz

Comment

Originally posted by 08520195 View Post
                        mày chưa dậy thì nên anh éo chấp :boss: :lol:

Comment

https://www.facebook.com/groups/393513040708388/393950370664655/?ref=notif&notif_t=group_activity
                          Facebook: Kiều Thắng
                          Google Plus: Kiều Thắng
                          Thông tin về du học các nước: Du học.

Comment

Đội ngũ tư vấn, chăm sóc trong này thế nào nhỉ?
                            Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Toàn là chuyên gia có kinh nghiệm bị "đá" và "leo cây" lâu năm, trải qua hơn hàng ngàn mối tình vắt vai h:
                              Facebook: Kiều Thắng
                              Google Plus: Kiều Thắng
                              Thông tin về du học các nước: Du học.

Comment

Tùy cơ ứng biến nhé
                                cũng đã thử kiếm người khác rùi a ơi! mà không có cảm giác j hết! với lại đem người khác ra thay thế! thì hơi tội cho họ! chưa kể là lương tâm nó chích! (chắc rụng hết răng rùi, k dám nói cắn)!!! ơh mà e cũng đợi đc hơn 2năm rùi! (:| pjo cũng chỉ pk đợi thui! T_T

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X