Announcement

Collapse
No announcement yet.

đại học công nghệ thông tin đã có điểm

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Trên 15 hay 16 mới lấy , còn chỉ tiêu còn lại xét nv2 ,nv3 như khóa 6 vừa rùi nè ,làm gì có vụ 13 14 đc
    Phạm Ngọc Tân

Comment

• mong sao ddiem chuẩn tầm 19(x2). lo lắng quá đi.:unhappy:

Comment

• đoán điểm chuẩn khoảng 21 đã nhân,con bao nhiêu nv2 :funny:

Comment

• hình như mấy trường của ĐHQG mấy năm nay điểm chuẩn ngày càng hạ thì phải???

Comment

• Originally posted by quoctinvn View Post
            Số thí sinh có tổng điểm > 13 là 647, trong khi chỉ tiêu là 710.
            vẫn có thể rớt vì trường có tuyển NV2

Comment

• Originally posted by 11520292 View Post
              hình như mấy trường của ĐHQG mấy năm nay điểm chuẩn ngày càng hạ thì phải???
              đa số các trường DHQG là các trường kỹ thuật, mấy năm gần đây, đa số HS chạy theo các ngành kinh tế tài chính ngân hàng nên đầu vào các ngành kỹ thuật giảm thôi

Comment

• Originally posted by 08520270 View Post
                Bạn giỏi thật. Lúc mới vào UIT mình đâu biết gì về lập trình này nọ đâu, cài win, cài phần mềm còn không biết.

Sau 4 năm, mình vẫn không biết lập trình là gì, hên là đã biết cài được win và vài phần mềm đơn giản như unikey. :boss:
                Có gió không vậy anh? Anh mà không biết lập trình thì ai biết nhỉ? Đàn em nó nghe, nó sợ chạy hết trơn.
                Mà thật sự theo mình nghĩ thì điểm năm nay không thấp hơn năm ngoái đâu, thậm chí còn nhỉnh hơn năm ngoái đôi chút. Do chưa cộng điểm ưu tiên nên có cảm giác là điểm năm nay thấp hơn. Năm nay nếu thí sinh nào có điểm tổng 3 môn không nhân hệ số là 15 thì vẫn có khả năng rớt. Trong khi năm ngoái thì 15 điểm là điểm chuẩn rồi. Mà năm ngoái trường lấy tới 270 chỉ tiêu NV2, có nghĩa là số người >=15 điểm của trường năm ngoái chỉ khoảng 400-450 người thôi.

Comment

• vãi thật, các UITer tương lai này làm mình nao núng quá, thui mình ôn toeic đây ko tám nữa, để vào thi xếp lớp nữa ... các bạn chém vui vẻ nghen

Comment

• Originally posted by 09520540 View Post
                    Có gió không vậy anh? Anh mà không biết lập trình thì ai biết nhỉ? Đàn em nó nghe, nó sợ chạy hết trơn.
                    Mà thật sự theo mình nghĩ thì điểm năm nay không thấp hơn năm ngoái đâu, thậm chí còn nhỉnh hơn năm ngoái đôi chút. Do chưa cộng điểm ưu tiên nên có cảm giác là điểm năm nay thấp hơn. Năm nay nếu thí sinh nào có điểm tổng 3 môn không nhân hệ số là 15 thì vẫn có khả năng rớt. Trong khi năm ngoái thì 15 điểm là điểm chuẩn rồi. Mà năm ngoái trường lấy tới 270 chỉ tiêu NV2, có nghĩa là số người >=15 điểm của trường năm ngoái chỉ khoảng 400-450 người thôi.
                    Nếu năm nay lấy 21 là được 400 mạng đó anh => điểm thi bằng năm ngoái chứ ko cao hơn

Comment

• Originally posted by 09520540 View Post
                      mỗi năm mỗi khác. chã có thể dự đoán được. vì năm nay x2 toán nên bác nào làm toán điểm cao thì khả năng đậu cao chứ giờ ko có xét tới tổng ba môn chưa x2 toán nữa.
                      xét làm gì khi chưa x2 toán. làm các uit-er tương lai hoang mang. mình rất thoải mái dù chưa bik có đậu hay ko. hj.
                      các bạn 94 hãy bình tĩnh. đây chỉ là góp ý, ý kiến của một số anh "tài năng" thôi.
                      cho em hỏi muốn học ra làm trong các ngân hàng thì mình học HTTT được ko nhỉ? cái này chuyên về CSDL phải ko ta?

Comment

• theo mình năm nay điểm thi vào trường là 15( chưa nhân hệ số), còn điểm chuẩn la 19 (x2, để mình có cơ hội đc vào UIT, cho dù là hơi mong manh :sosad vì nếu chỉ lấy điểm chuẩn là 19 thì 1 số bạn chưa đủ 15, nếu lấy 19 thì nv2 tầm 100 =>> các thầy cô đc giảm bớt khối lượng công việc xét nv2 =)). hy vọng là thế dù rất mong manh.
                        p/s: cm chỉ mang tính tham khảo, các bạn khác ko nên quá thất vọng. hy vọng mọi người đều ko buông tay quá sớm. còn sống là còn hy vọng, chưa có điểm ta càng hy vọng hơn.

Comment

• Điểm chuẩn năm nay chắc chắn là cao hơn 20(toán x2) vì mấy trang web điểm thi nhiều thí sinh 13 hay 13.5 là chưa + điểm vùng nếu cộng lại 1 hay 1,5 thì chắc trên 20 nhiều lắm...

Comment

• Originally posted by 11520541 View Post
                            Điểm chuẩn năm nay chắc chắn là cao hơn 20(toán x2) vì mấy trang web điểm thi nhiều thí sinh 13 hay 13.5 là chưa + điểm vùng nếu cộng lại 1 hay 1,5 thì chắc trên 20 nhiều lắm...
                            xem cái file danh sách x2 của bạn hoang gì đó post á . cộng cả điểm ưu tiền ròi.
                            20 or 21 là thõa mãn.

Comment

• Originally posted by teri.nk79 View Post
                              mỗi năm mỗi khác. chã có thể dự đoán được. vì năm nay x2 toán nên bác nào làm toán điểm cao thì khả năng đậu cao chứ giờ ko có xét tới tổng ba môn chưa x2 toán nữa.
                              xét làm gì khi chưa x2 toán. làm các uit-er tương lai hoang mang. mình rất thoải mái dù chưa bik có đậu hay ko. hj.
                              các bạn 94 hãy bình tĩnh. đây chỉ là góp ý, ý kiến của một số anh "tài năng" thôi.
                              cho em hỏi muốn học ra làm trong các ngân hàng thì mình học HTTT được ko nhỉ? cái này chuyên về CSDL phải ko ta?
                              Làm đc ở Ngân hàng , bệnh viện blah blah
                              Hồi thi vào chả bik httt làm gì

Comment

• cầu mong trường lấy 20 [ x2 toán ] hic hic

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X