Announcement

Collapse
No announcement yet.

đại học công nghệ thông tin đã có điểm

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by killall11 View Post
    200 nv2 thôi là 21d out rôi
    năm nay lấy 700, nếu lấy 200 thì điểm chuẩn phải khoảng 19 mới đủ 500 bạn )

Comment

• hix ,em củng cỡ đó nè, ( 15d x2 lên dc 21d , chắc rớt mất, hix, cứ nghe điểm chuẩn tăng làm em chóng cả mặt

Comment

• em thi được 14.5, x2 lên được có 20.5. Vậy là rớt hay đậu vậy mấy anh?

Comment

• sax 3 tiếng 200 post khiếp trình chém của uiter:waaaht:
          thôi 20-21 là đẹp rồi còn lại vét máng kinh tế hehe:sexy:
          Originally posted by ChiPFirE View Post
          Đúng đó anh, em có mấy đứa bạn thi trường khác nói ghét lắm, trước khi thi nó nói rằng "tao mà rớt là tao nv2 vào trường mày" nghe mà muốn đấm vào mặt :choler:
          em cho anh địa chỉ đốt nhà chúng nó coi:amazed:
          Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

• Tình hình là các em dưới 19đ thì đúng là lo thât đấy (khoảng 20% khả năng đạt)udency:. Các e 19đ thì hơi lo (có 630/710, khoảng 80% khả năng đạt):baffle:. Còn các e trên 20đ thì càng lại phải lo nhiều hơn nhé ( 1% là không đạt, lo mua thuốc chống say về để liên hoan bạn bè nào).
            :sogood: WELLCOME TO UIT !
            Last edited by 10520533; 26-07-2012, 22:14.
            ----------------------Lê Văn Lịch - CNPM 5 - 533 -----------------------
            Giường số 2, phòng 108, tầng 1, nhà A19, ktx ĐH Quốc gia, Thủ Đức, tp.HCM, Việt Nam, Đông Nam Á, Châu Á, Trái Đất, Thái Dương hệ, Ngân Hà.........., 1 hạt bụi nhỏ.:sosad:

Comment

• Em con nhà nghèo anh ơi , em đang kiếm nv2 đây, 30 chưa phải là tết mà, 21d vẫn phải kiếm đường lui thôi

Comment

• Originally posted by Truongthanhdien View Post
                HUHU ĐIỂM CHUẨN 17 18 ĐIỂM ĐI MÀ T.T, mấy đứa bạn e nó nói ĐH QG kiểu gì điểm thấp thế này ... e cũng thấy hơi tự ti xí, điểm đầu vào mà cao xí chừng sau mới có chất lượng chớ ! xin việc cũng dễ nữa. ... năm nay học 2 năm mới phân ngành nên cũng đỡ ... học 5 năm phải ko mấy anh chị
                IT cần con người thế nào? người có đam mê, tư duy (vì sao x2 Toán các bạn 94 hiểu chứ) nói chung phải có tính tích cực trong lĩnh vực CNTT
                một con người giỏi mà đi không đúng chuyên ngành thì người đó sẽ không bao giờ phát huy hết tài năng của mình. cũng có tài nhưng chỉ ở mức giới hạn.
                đa số các bạn thi NV1 vào ĐH CNTT thì 90% là đam mê rồi. phòng mình thi có mỗi một bạn nữ. mà học Kỹ Thuật Phần mềm nữa. hj :sad:.
                các bạn cứ đề cập tới input ròi output.
                cái quan trọng mình muốn nhấn mạnh đó là sự đam mê. CNTT mà không chịu khó và linh hoạt thì không bao giờ giỏi.
                mình có quen một bạn 95 mà code được PHP phải gọi là am hiểu nhiều. đó đó mới chính những người đam mê.
                như bạn nói cứ phang điểm cao - điểm chỉ đánh giá một phần. hj. mình nằm cũng tầm tầm nên ko giám phán mạnh.
                mà theo mình biết thì trường sẽ x2 Toán rồi đưa ra mức sàn chung rồi tuyển vào phải không ta.
                mức điểm tối ưu nhất là 20 hoặc 21 (đã x2 Toán rồi). đó là ý kiến của mình - các thầy UIT lấy mức nào em không biết được. tùy nhu cầu của trường
                vậy là 536 bạn rồi. . chưa chắc 536 bạn này sẽ học UIT chúng ta. hj. nên việc tuyển NV2 100% sẽ có.
                Nhưng đầu vào thế này NV2 chưa chắc tuyển được. vì năm nay lại ra qui định photocopy nộp tự do nữa. nên rất rắc rối. nó nộp qua đậu nhưng nó ko đi cũng quá cha.hj.
                mà NV2 có chắc 100% là đam mê nộp ko hay chạy đến qua học. hj. .
                các thầy cứ phân tích kĩ rồi đưa ra một mức điểm hợp lý. điểm sàn chung của UIT chã ảnh hưởng gì tới các trường khác. danh tiếng chỉ cần học sinh học tốt để khẳng định.
                ah` thèn đó tổng giám đốc công ty Phần mềm gì đó học UIT á. :brick: hj. cái quan trọng là cái đó chứ không phải mức điểm qui định danh tiếng của trường. và chất lượng đào tạo của trường.
                thanks các bạn các anh chị thầy cô đã đọc post của em. riêng em thì tành tành x2 lên đứng 41x. em gét Hóa lắm nên phụ thuộc vào Toán. hên em thi toán được nên dc 41x
                em chuẩn bị các phương án rồi.
                pa1 đậu DH CNTT thì học
                pa2 rớt đủ sàn chung của bộ kiếm dân lập học
                pa3 rớt nữa đủ 10d thì qua CĐ KHTN - hiện tại chỉ có cđ này là ok nhất về CNTT
                pa4 ko đủ 10d nữa thì qua CĐ FPT - 1year 15tr số tiền ko nhỏ nhưng so vs mức lương của ba mẹ em 1year thì ổn :haha:
                nên các bác đừng ném gạch em. chỉ muốn nói lên ý kiến của mình.
                em rất đam mê CNTT ... khám phá nó từ 2007 :smile:
                mong được học hỏi nhiều hơn nữa từ các anh chị đi trước các UIT-er (nếu em đậu vào trường)

Comment

• Cầu trời cho 21d đã x2, :sosad: để tranh cái vé vớt vào với mọi người

Comment

Cầu trời cho 21d đã x2, :sosad: để tranh cái vé vớt vào với mọi người
                    21 là tương đối khả quan rồi em ơi. Đừng lo lắng quá!

Comment

• hic e thi dc 15.5 , toán 5.5 , dự thi vào ngành kĩ thuật phần mềm .... chắc có lẽ e rớt ngành đó r , mà e mún xét vào ngành khác của trường ... có khả quan k a c ơi T_T

Comment

Cầu trời cho 21d đã x2, :sosad: để tranh cái vé vớt vào với mọi người
                        lạc quan lên bạn. mình cũng 21 nè ko dc UIT thì dân lập ko dc dân lập thì CĐ KHTN ko dc nữa thì CĐ FPT.

Comment

• năm nay nghe đồn là lấy điểm chuẩn chung bạn ơi :confuse:

Comment

• Originally posted by teri.nk79 View Post
                            lạc quan lên bạn. mình cũng 21 nè ko dc UIT thì dân lập ko dc dân lập thì CĐ KHTN ko dc nữa thì CĐ FPT.
                            sao lại CĐ FPT, bạn không tham dự vào thẳng DH FPT sao????, mà mình thích bên này hơn, , nhất là điểm xây trường, thoáng mát đó chứ

Comment

• Hi vọng trường mình không lấy thấp hơn điểm năm ngoái,cần phải khẳng định chất lượng của trường chứ hạ thấp vậy là không được rồi,thà lấy nv2,lúc mới thành lập trường ,trường mình là 1 trong những trường lấy điểm cao nhất,vậy mà bây giờ giảm ghê quá :look_down:
                              Hà Tĩnh Quê Choa:sunglasses:
                              FACEBOOK

Comment

• Bác nói thế chứ, em nghĩ năm ngoái bác củng vậy thôi :shy: .

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X