Announcement

Collapse
No announcement yet.

đại học công nghệ thông tin đã có điểm

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• phúc khảo thì lúc nào mình mới phúc khảo được ạ
    trước hay sau khi công bố danh sách trúng tuyển ạ ?

Comment

• Originally posted by 07520182 View Post
      Nếu rớt thì phúc khảo, còn phúc khảo xong không lên được thủ khoa hay á khoa thì khỏi. Phúc khảo sẽ làm bạn tốn thêm thời gian :nosebleed:
      hi, đậu là mình zui lắm rồi,bạn ơi, có kịp tới lúc có giấy báo không bạn, mình đọc trên mạng kêu thời gian phúc khảo trong vòng 15 ngày kể từ ngày công bố điểm thi

Comment

• Originally posted by khiempr1994 View Post
        hi, đậu là mình zui lắm rồi,bạn ơi, có kịp tới lúc có giấy báo không bạn, mình đọc trên mạng kêu thời gian phúc khảo trong vòng 15 ngày kể từ ngày công bố điểm thi
        Thời điểm hiện tại là bạn đã có thể phúc khảo. Nếu sau phúc khảo có sửa điểm thì bạn sẽ được hoàn lại lệ phí phúc khảo. Tuy nhiên bạn nên kiểm tra lại kĩ vì môn Lý chấm bằng máy chứ không phải bằng tay nên khả năng sai sót do cảm tính là không có, bạn kiểm lại xem mình có nhớ lầm đáp án đã đánh ở đâu không để khỏi phúc khảo xong thì không được sửa điểm.
        p.s: nếu điểm sau khi x2 Toán của bạn > 20 thì khả năng đỗ khá cao rồi đấy.

Comment

Thời điểm hiện tại là bạn đã có thể phúc khảo. Nếu sau phúc khảo có sửa điểm thì bạn sẽ được hoàn lại lệ phí phúc khảo. Tuy nhiên bạn nên kiểm tra lại kĩ vì môn Lý chấm bằng máy chứ không phải bằng tay nên khả năng sai sót do cảm tính là không có, bạn kiểm lại xem mình có nhớ lầm đáp án đã đánh ở đâu không để khỏi phúc khảo xong thì không được sửa điểm.
          em cũng thấy ngờ ngợ điểm toán và lý của mình , cơ mà em dc 20.5 .
          Lỡ lúc công bố điểm > 20.5 em còn được phúc khảo không ạ

Comment

hì, cảm ơn bạn nhiều, mình sẽ cân nhắc, tổng điểm của mình 20,25

Comment

• Originally posted by strider View Post
              em cũng thấy ngờ ngợ điểm toán và lý của mình , cơ mà em dc 20.5 .
              Lỡ lúc công bố điểm > 20.5 em còn được phúc khảo không ạ
              Trong vòng 15 ngày sau khi công bố điểm là thời gian để bạn phúc khảo. Không rõ là bao lâu nữa trường sẽ có điểm chuẩn. Tốt nhất là bạn đợi 5 ngày nữa xem trường có công bố điểm chuẩn không rồi hãy phúc khảo (sau đó vẫn còn 10 ngày để gửi phúc khảo)

Comment

• CNTT của BK là 18.5 :sogood:
                Originally posted by quoctinvn View Post
                Dự kiến điểm chuẩn CNTT bên KHTN là 17.5 udency: hy vọng trường mình cũng ở tầm này :shot:
                Không liên quan nhưng tốt nghiệp rồi. :love:

Comment

• Originally posted by 09520020 View Post
                  Hồi đó k4 điểm thấp là do tình hình chung, với lại khóa 2008 điểm cao nên nhiều bạn cũng ngại không dám thi vào.
                  Còn sau này điểm thấp dần có thể là do mấy bạn học giỏi .. không thèm thi vào .. hoặc coi uit là phương án dự phòng thôi. Các bạn học sinh thường đánh giá trường dựa vào điểm chuẩn đầu vào >.<
                  Khóa 4 nhiều bợn điểm rất là cao nhá.Điển hình là e Châu đây này :beauty: Bữa nhập liệu thông tin cho Châu,điểm cao phết :sexy:
                  Nói chung điểm đầu vào cao thì được các bợn trường khác ngưỡng mộ hơn...Nhưng cũng chỉ là cái vỏ bên ngoài (nói vậy chứ vỏ bên ngoài vip thì cũng khoái ) .Vô trường học đàng hoàng nhá các bợn trẻ :amazed:
                  Ký à Ok ok :what: Này thì kí:shot:

Comment

• Originally posted by 08520326 View Post
                    Khóa 4 nhiều bợn điểm rất là cao nhá.Điển hình là e Châu đây này :beauty: Bữa nhập liệu thông tin cho Châu,điểm cao phết :sexy:
                    Nói chung điểm đầu vào cao thì được các bợn trường khác ngưỡng mộ hơn...Nhưng cũng chỉ là cái vỏ bên ngoài (nói vậy chứ vỏ bên ngoài vip thì cũng khoái ) .Vô trường học đàng hoàng nhá các bợn trẻ :amazed:
                    nâng bi thế anh:salute:vote cho trường lấy 17.5(x2) cho xong khỏi tuyển NV2 :brick:
                    Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

• 1/ Nhóm ngành Kinh tế, Y Dược đang HOT lên tưng ngày
                      2/ Công tác quảng bá hình ảnh của trường mình còn kém quá nên các bạn cấp 3 ít biết. (Năm e thi, thậm chí không biết trường ĐH CNTT ở đâu nữa là....)
                      --> Điểm thấp là cũng hợp lí thôi
                      ----------------------Lê Văn Lịch - CNPM 5 - 533 -----------------------
                      Giường số 2, phòng 108, tầng 1, nhà A19, ktx ĐH Quốc gia, Thủ Đức, tp.HCM, Việt Nam, Đông Nam Á, Châu Á, Trái Đất, Thái Dương hệ, Ngân Hà.........., 1 hạt bụi nhỏ.:sosad:

Comment

• Còn trường ĐH Công nghệ thông tin (ĐH QG TPHCM) có thủ khoa đạt 25,5 điểm là TS Nguyễn Quang Việt (SBD 1807) thi vào ngành Kỹ thuật phần mềm. Nhìn chung, điểm thi của các TS dự thi khá thấp, chỉ 730/1.849 TS dự thi đạt từ 13 điểm trở lên. Nếu tính mức điểm chuẩn thấp nhất của năm 2011 là 15 điểm, toàn trường có 408/1.850 TS dự thi đạt được. Trong khi đó, chỉ tiêu của trường năm 2012 là 710. Như vậy, nhiều khả năng điểm chuẩn năm nay của trường sẽ giảm.
                        Mình nghĩ nếu tiếp tục lấy nguyện vọng 2 thì bạn nào có tổng điểm từ 16 trở lên mới có cơ hội. Nếu tính môn Toán x2 thì chắc điểm chuẩn là 20.
                        Còn nếu không lấy nguyện vọng 2 thì chắc điểm chuẩn khoảng 17-18.

Kinh nghiệm của mình thì chắc sẽ lấy nguyện vọng 2 hơi nhiều để đảm bảo chất lượng đầu vào đấy.

Comment

• Originally posted by 11520034 View Post
                          nâng bi thế anh:salute:vote cho trường lấy 17.5(x2) cho xong khỏi tuyển NV2 :brick:
                          Đúng đó anh, em có mấy đứa bạn thi trường khác nói ghét lắm, trước khi thi nó nói rằng "tao mà rớt là tao nv2 vào trường mày" nghe mà muốn đấm vào mặt :choler:

Comment

• Originally posted by 11520034 View Post
                            Cứ nói thế này nhiều bạn lại thấy hy vọng rồi thất vọng thì khổ lắm :shot:

Comment

• Originally posted by 10520533 View Post
                              1/ Nhóm ngành Kinh tế, Y Dược đang HOT lên tưng ngày
                              2/ Công tác quảng bá hình ảnh của trường mình còn kém quá nên các bạn cấp 3 ít biết. (Năm e thi, thậm chí không biết trường ĐH CNTT ở đâu nữa là....)
                              --> Điểm thấp là cũng hợp lí thôi
                              trường em cả ngàn học sinh mà chỉ có 8 đứa biết UIT

Comment

• Originally posted by QNhuLee View Post
                                Cứ nói thế này nhiều bạn lại thấy hy vọng rồi thất vọng thì khổ lắm :shot:
                                ôi zồi dc co 19.5 , nó lấy 20d chắc em lại lun 19.5 >> dc 570 bạn , thiếu 140 chỉ tiêu , tốt òi đó , hi vọng minh co thể vao dc

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X