Announcement

Collapse
No announcement yet.

đại học công nghệ thông tin đã có điểm

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Còn các bạn thuộc diện tuyển thẳng nữa ... Số này chắc cũng ko nhiều lắm ..
    Hy vọng năm nay trường lấy tầm 16 - 17đ chưa X2, X2 lên tầm 21 - 22 là đc ...
    Dù sao thì chất lượng cũng quan trọng chứ ... Cứ lấy cho nhiều vào mà chất lượng ko tốt thì chỉ mệt trường
    Nothing to read!

Comment

• Originally posted by ChiPFirE View Post
      em ko biết xài Excel, anh sắp xếp điểm giảm dần giúp em với
      em chọn cột rồi kiếm cái sort & fliter ấy. nếu dùng office 2007 và 2010 thì nó nằm ở góc bên phải ấy

Comment

hi vọng nv2 năm nay ko quá 400, quá 400 nv2 là em tỏi
        bớt giỡn cậu nhóc
        ----------------------Lê Văn Lịch - CNPM 5 - 533 -----------------------
        Giường số 2, phòng 108, tầng 1, nhà A19, ktx ĐH Quốc gia, Thủ Đức, tp.HCM, Việt Nam, Đông Nam Á, Châu Á, Trái Đất, Thái Dương hệ, Ngân Hà.........., 1 hạt bụi nhỏ.:sosad:

Comment

• Tình hình là room mình chém giữ quá em mới post quốc cái page 17 rồi
          Cho em hỏi Toán em 5.75 Lý 5 Hóa 5.5 KV1 Em cộng ra 23.5 sao mấy file x2 sẵn em ra tới 23.75 em ko hiểu
          P/S: Đậu rồi Yeahhhhhhhhhhhh!!!!!!

Comment

• Originally posted by ssvui_zenky View Post
            đứng thứ 166 hô hô thế là đc vào uit rồi.
            Đừng mừng vội, chưa chắc đâu nhóc, 30 chưa phải là tết.
            Giường số 2, phòng 108, tầng 1, nhà A19, ktx ĐH Quốc gia, Thủ Đức, tp.HCM, Việt Nam, Đông Nam Á, Châu Á, Trái Đất, Thái Dương hệ, Ngân Hà.........., 1 hạt bụi nhỏ.:sosad:

Comment

• Originally posted by 10520533 View Post
              bớt giỡn cậu nhóc
              giỡn sao anh

Comment

giỡn sao anh
                giờ e không thấy lo gì sao?

Comment

• Originally posted by 09520143 View Post
                  Còn các bạn thuộc diện tuyển thẳng nữa ... Số này chắc cũng ko nhiều lắm ..
                  Hy vọng năm nay trường lấy tầm 16 - 17đ chưa X2, X2 lên tầm 21 - 22 là đc ...
                  Dù sao thì chất lượng cũng quan trọng chứ ... Cứ lấy cho nhiều vào mà chất lượng ko tốt thì chỉ mệt trường
                  tuyển thẳng 6 bạn thì phải chị

Comment

• Originally posted by 10520533 View Post
                    giờ e không thấy lo gì sao?
                    có chứ anh, em dc có 21đ, tính ra nếu trường tuyển hơn 400 NV2 là em bị đẩy ra ngoài

Comment

có chứ anh, em dc có 21đ, tính ra nếu trường tuyển hơn 400 NV2 là em bị đẩy ra ngoài
                      Lo mấy cái í làm gì. Lo là lo khao bạn bè, lo tẩm bổ, lo chuẩn bị hành lí đi học nè......khổi cái cần lo lại ko lo, lo ba thứ vớ vẩn.......

Comment

làm gì tới 400 em, em đậu rồi đó, có khoảng 300 bạn >=21 điểm thôi )

Comment

• Dù sao thấy điểm vào trường mình thấp cũng hơi bùn bùn :cry:
                          nhưng mà cái quan trọng là đầu ra, ngon lành hay không là ở chỗ này :sure:
                          UITers đi muôn nơi :brick::brick::brick:
                          Don't depend too much on anyone in this world. Because even your shadow leaves you when you're in darkness.

Comment

• em xem điểm xong cảm giác nó khó tả sao ấy :shy: lâng lâng

Comment

• 200 nv2 thôi là 21d out rôi

Comment

em xem điểm xong cảm giác nó khó tả sao ấy :shy: lâng lâng
                                qua rồi thì lo tẩm bổ chuẩn bị đi học thời sinh viên đi em ). Hẹn gặp em ở UIT

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X