Announcement

Collapse
No announcement yet.

đại học công nghệ thông tin đã có điểm

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by 08520326 View Post
    Khóa 4 nhiều bợn điểm rất là cao nhá.Điển hình là e Châu đây này :beauty: Bữa nhập liệu thông tin cho Châu,điểm cao phết :sexy:
    Nói chung điểm đầu vào cao thì được các bợn trường khác ngưỡng mộ hơn...Nhưng cũng chỉ là cái vỏ bên ngoài (nói vậy chứ vỏ bên ngoài vip thì cũng khoái ) .Vô trường học đàng hoàng nhá các bợn trẻ :amazed:
    Ku Tâm lo nhập liệu đi, ở đó mà bày đặc lăng xê cho pé Châu nữa....Ơ mà chú có nhập điểm của anh không thế. Nhập mà sai anh đuổi việc nhá.
    // Điểm thi cứ thấp đều, cũng buồn thiệt...nhưng hị vọng khi vào trường các bạn sẽ nỗ lực để trường tốt hơn. Phải để nó tăng dần đều, chứ thế này thì thảm.
    Doan Duy
    Computer Engineering Department - University of Information Technology
    Email: duy.doan@icdrec.edu.vn or duyd020990@gmail.com

Comment

• Originally posted by ChiPFirE View Post
      trường em cả ngàn học sinh mà chỉ có 8 đứa biết UIT
      Năm rồi trường anh cũng vậy, cả ngàn đứa chỉ 4 đứa đăng kí, 1 đứa đậu! :nosebleed:
      https://sites.google.com/view/tri-hai-nguyen

Comment

• Hồi xưa cả trường mình chỉ có 2 đứa đk UIT.Giờ mình học ktmt,thằng còn lại học khoa Hệ Thống :surrender:
        Lúc đó đúng là chả biết UIT ),vừa đúng hạn nộp hồ sơ thì nghe nhắc đến UIT,nằm kế suối tiên (khoái khoái :sunglasses Thế là giờ e có mặt ở đây :salute:
        Ký à Ok ok :what: Này thì kí:shot:

Comment

• TÌnh hình là e đạt 24 điểm( đã nhân hệ số) => đậu 100%, bác nào tốt bụng cho e xin ở nhờ mấy ngày đầu nhá
          :sogood::sogood::sogood::sogood::sogood::sogood::s ogood::sogood::sogood:
          Lê Thanh Nhân

Comment

• Toán nhân hệ số 2 thì nhìn qua cái bảng điểm như thế thì điểm chuẩn ngành ít ra cũng phải >19 :angry:

Comment

• Originally posted by nhan_lnhth View Post
              TÌnh hình là e đạt 24 điểm( đã nhân hệ số) => đậu 100%, bác nào tốt bụng cho e xin ở nhờ mấy ngày đầu nhá
              :sogood::sogood::sogood::sogood::sogood::sogood::s ogood::sogood::sogood:
              Chúc mừng em nha..Vào đay anh cho ở nhờ nè...chổ anh còn rộng lắm.
              Doan Duy
              Computer Engineering Department - University of Information Technology
              Email: duy.doan@icdrec.edu.vn or duyd020990@gmail.com

Comment

• Originally posted by meomeo517 View Post
                ôi zồi dc co 19.5 , nó lấy 20d chắc em lại lun 19.5 >> dc 570 bạn , thiếu 140 chỉ tiêu , tốt òi đó , hi vọng minh co thể vao dc
                Trường thường dành trên 200 chỉ tiêu cho NV2 đó em à. Năm ngoái hình như là đến 270 chỉ tiêu NV2 lận.

Comment

• x2 lấy 20 đi em đc tròn 20,2 làm tròn lun =))))

Comment

• May quá thằng em 21.5 Vậy là ok rồi. Hehe
                    Tự tin sẽ mang lại chiến thắng

Comment

• Đây, database điểm đây : http://forum.uit.edu.vn/threads/8549...h?goto=newpost tổng hợp xong mệt quá, bà con từ từ tính điểm nhớ

Comment

• hi vọng nv2 năm nay ko quá 400, quá 400 nv2 là em tỏi

Comment

• đứng thứ 166 hô hô thế là đc vào uit rồi.

Comment

• Originally posted by ChiPFirE View Post
                            trường em cả ngàn học sinh mà chỉ có 8 đứa biết UIT
                            Originally posted by 11520094 View Post
                            Năm rồi trường anh cũng vậy, cả ngàn đứa chỉ 4 đứa đăng kí, 1 đứa đậu! :nosebleed:
                            Originally posted by 08520326 View Post
                            Hồi xưa cả trường mình chỉ có 2 đứa đk UIT.Giờ mình học ktmt,thằng còn lại học khoa Hệ Thống :surrender:
                            Lúc đó đúng là chả biết UIT ),vừa đúng hạn nộp hồ sơ thì nghe nhắc đến UIT,nằm kế suối tiên (khoái khoái :sunglasses Thế là giờ e có mặt ở đây :salute:

Nói về vấn đề nhiều người biết đến hay không thì các bạn cứ xem lại 2 nhân vật bên dưới:
                            - Steve jobs
                            - Dennis Ritchie

Tên tuổi của cái gì đó mà mình không biết, thì không phải do nó không có tên tuổi, mà là do sự hiểu biết của mình kém cỏi.
                            Ta đã trở lại . :choler:

Comment

• Có 415 bạn > 20 điểm sau khi đã nhân đôi. Bạn Lê Tùng Nghĩa SBD 984 điểm chưa nhân đôi là 13, sau khi nhân đôi là 20. hớ hớ, bạn này làm mình ấn tượng nè )

Comment

• Originally posted by 11520132 View Post
                                Đây, database điểm đây : http://forum.uit.edu.vn/threads/8549...h?goto=newpost tổng hợp xong mệt quá, bà con từ từ tính điểm nhớ
                                em ko biết xài Excel, anh sắp xếp điểm giảm dần giúp em với

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X