Announcement

Collapse
No announcement yet.

Điểm thi và điểm chuẩn dự kiến vào trường ĐH CNTT kỳ thi TSĐH 2012

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• trường mình ít người thi bởi vì nó chi dạy mỗi IT trong khi các trường khác có nhiều nghành nghề đa dạng hơn===>có cả nam cả nữ :beatbrick:
    Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

• Originally posted by Truongthanhdien View Post
      mấy anh cho em hỏi năm 1 UIT chúng em là 1 bữa học 1 bữa nghĩ hả ^^, nghe mấy anh chị lớn nói zậy mà biêt phải ko, à mà nếu muốn ở ký túc xá ĐH QG thì mình phải làm sao ạ ... mong các anh chị hướng dẫn dùm.
      Mấy anh chị đó quá "lớn" nên mới dám nghỉ nhiều thế .Thời khóa biểu cho K07 đến khoảng giữa tháng 09 mới có ( trong tháng 9 các bạn K07 sẽ học GDQP ) vì thế không nên suy đoán lung tung về thời khóa biểu , 1 topic vể chủ đề này đã bị khóa.
      Về thông tin KTX ĐHQG ban đợi xem "Thông báo tiếp nhận sinh viên mới năm học 2012-2013" (hiện tại chưa có ), tại trang chủ của KTX : http://ktx.vnuhcm.edu.vn/
      Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

• Mình đang ở gần đồi thông 2 mộ nek. chuẩn bị dây thừng rùi:shy:

Comment

• hix hà, không biết đậu không nữa huhu lo thật ó
          >> savado
          Last edited by killall11; 18-04-2015, 23:00.

Comment

• thấy killall hay có cái câu "hix ha" nhỉ
            lập cái nhóm trên face cho anh em K7 chém đỡ tốn dung lượng hosting của trường :byebye:
            https://www.facebook.com/groups/333574243397696/

Comment

• thì phải thở trước khi nói chứ :haha:
              >> giay nam vnxk
              Đang than vãn mà :byebye:
              Last edited by killall11; 18-04-2015, 22:58.

Comment

• Originally posted by 09520234 View Post
                Nhầm rồi em...Trường ta nằm ở ngoại ô, RÌA SÀI GÒN mới đúng :love:
                P/s: Mong được gặp em ở UIT ^^
                Vâng, e cảm ơn anh đã chỉ dẫn

Comment

• :shy::sunglasses::sunglasses::sunglasses::sunglass es::sunglasses::sunglasses::sunglasses:
                  :rap::rap::rap::

Comment

• E xếp thứ 488 trong BXH (chưa tính điểm KV1) vậy có đậu không các anh?

Comment

• Originally posted by Silverwolf View Post
                      E xếp thứ 488 trong BXH (chưa tính điểm KV1) vậy có đậu không các anh?
                      nếu cộng thêm điểm khu vực 1.5 mà em được 20 điểm là đậu rồi

Comment

• mấy anh ơi...em thi toán: 4.75. Lý:5. Hóa:5. tính tổng điểm đã nhân hệ số là 19.5. em thuộc KV1 được thêm 1.5 nũa là 21. Khả năng em đậu là bao nhiêu phần trăm vậy. em hồi hộp quá. Nhờ mấy anh giải đáp giúp em....Em cám ơn..

Comment

• Originally posted by duypro View Post
                          mấy anh ơi...em thi toán: 4.75. Lý:5. Hóa:5. tính tổng điểm đã nhân hệ số là 19.5. em thuộc KV1 được thêm 1.5 nũa là 21. Khả năng em đậu là bao nhiêu phần trăm vậy. em hồi hộp quá. Nhờ mấy anh giải đáp giúp em....Em cám ơn..
                          Như thế là 99% rồi em. Điểm chuẩn dự kiến thường là chính thức luôn nếu có thay đổi thì điểm 20 cũng ko thay đổi nhiều lắm đâu!
                          Chuẩn bị sẵn sàng là UIT-er nhé!
                          "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

• cho em thắc mắc tí , tại sao năm nay lấy điểm chuẩn các ngành lại bằng nhau hết vậy ...... năm ngoái mạng lấy điểm đâu có cao = phần mềm đâu ..... ko lẽ x2 toán để đi đến thống nhất điểm hay sao vậy ???

Comment

• 21 điểm cả cộng vùng làm tròn hệ số thì khả năng đậu nv2 là bn % vậy các anh chị?

Comment

• 249 97 Đinh Nhật Băng A 6.5 4.25 4.5 15.5 22 Mình đấy ^^ kv1 nửa nhé!

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X