Announcement

Collapse
No announcement yet.

Điểm thi và điểm chuẩn dự kiến vào trường ĐH CNTT kỳ thi TSĐH 2012

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by manhhung View Post
    tình hình member K7 chém gió mạnh quá, thành bão mất rồi, lập cái nhóm trên face cho anh em chém đỡ tốn dung lượng hosting của trường :byebye:
    https://www.facebook.com/groups/333574243397696/

Không cần biết là điểm chuẩn đã chắc chắn hay chưa, rớt hay đậu ko quan trọng, miễn là có đam mê, muốn thi vào UIT là vào giao lưu hết
    Ông này nói vui wi trường CNTT mà sợ tốn hosting ^^ ít ra thì củng phải kiếm cái host vài.....Tỷ tetra bai cử dân vip vào quản lý cho nó oách hehe
    p/s: đang chém gió xin đừng quăng gạch

Comment

• em thi Toán 8 Lí 7 Hóa 7.25 nhân 2 đc 30.25 + 1 (2NT), so với cái bảng điểm đã nhân thì đứng top 5, nếu e nguyện vọng vào trường mình thì có học bổng khuyến khích gì cho top điểm cao ko ak

Comment

• Originally posted by vodanh View Post
        em thi Toán 8 Lí 7 Hóa 7.25 nhân 2 đc 30.25 + 1 (2NT), so với cái bảng điểm đã nhân thì đứng top 5, nếu e nguyện vọng vào trường mình thì có học bổng khuyến khích gì cho top điểm cao ko ak
        Học bổng tuyển sinh 2012Học bổng tuyển sinh 2012 được xét cho những sinh viên trúng tuyển nguyện vọng 1 trong kỳ thi tuyển sinh đại học năm 2012 vào trường Đại học Công nghệ thông tin – ĐHQG-HCM, có điểm thi cao theo tiêu chuẩn dưới đây:
        STT
        Điều kiện
        Giá trị học bổng
        1
        - Học sinh đạt từ giải 3 trở lên học sinh giỏi quốc gia lớp 12 THPT môn tin học năm 2011 2012.
        Học sinh đạt giải học sinh giỏi quốc tế năm 20112012.
        - Học sinh Thủ khoa, Á khoa Trường trong kỳ thi tuyển sinh năm 2012
        Tương đương với 100% học phí toàn bộ thời gian học tại trường (không tính học phí trong học kỳ hè)
        2
        Học sinh có điểm thi tuyển vào Trường đạt từ 26 điểm trở lên (chưa nhân hệ số) Tương đương 100% học phí năm học 2012-2013
        3
        Học sinh có điểm thi tuyển vào Trường đạt từ 25 điểm trở lên (chưa nhân hệ số) Tương đương 50% học phí năm học 2012-2013
        Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

em thi Toán 8 Lí 7 Hóa 7.25 nhân 2 đc 30.25 + 1 (2NT), so với cái bảng điểm đã nhân thì đứng top 5, nếu e nguyện vọng vào trường mình thì có học bổng khuyến khích gì cho top điểm cao ko ak
          Bạn xem lại phần học bổng tuyển sinh trong đây, nếu đủ điều kiện là được:
          Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

• Nhưng e thi trường khác ko đậu nên NV2 vào trường, zả zụ các bạn điểm cao khác ko nhập học, em trở thành á khoa thì có đc học bổng này ko zậy ak!!!!!!!!!!!!!
            E thấy hình như đây là học bổng chỉ dành cho NV1

Comment

Nhưng e thi trường khác ko đậu nên NV2 vào trường, zả zụ các bạn điểm cao khác ko nhập học, em trở thành á khoa thì có đc học bổng này ko zậy ak!!!!!!!!!!!!!
              E thấy hình như đây là học bổng chỉ dành cho NV1
              đúng rồi đó bạn
              :funny::brick::beauty::what:

Comment

• Nãy giờ thấy mấy bạn điểm cao ngất ngưởng. 22,5 có cửa vào NV2 không các anh chị? :nose:
                Nothing Is Impossible
                :salute::salute::salute:

Comment

• sao trường mình lâu công bố điểm chuẩn vậy,mấy trường thuộc ĐHQG tp HCM đã có hết rồi mà, không biết có chuyện gì không nữa, lỡ mà điểm chuẩn chính thức cao hơn dự kiến thì......................

ôi , điểm chuẩn ơi...................................

Comment

• Originally posted by vmd190592 View Post
                    sao trường mình lâu công bố điểm chuẩn vậy,mấy trường thuộc ĐHQG tp HCM đã có hết rồi mà, không biết có chuyện gì không nữa, lỡ mà điểm chuẩn chính thức cao hơn dự kiến thì......................

ôi , điểm chuẩn ơi...................................
                    trên 20 thì ăn chơi đập phá đi bạn :sunglasses:
                    Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

• TTO - Ngày 9-8, nhiều trường ĐH, CĐ đã tiếp tục công bố điểm chuẩn trúng tuyển nguyện vọng 1 và đồng thời thông báo điểm nhận hồ sơ xét tuyển nguyện vọng 2 kỳ thi tuyển sinh năm nay.

điểm này chính thức chưa vậy mấy a

Comment

• ĐH Công nghệ thông tin (ĐH Quốc gia TP.HCM)

ĐH Công nghệ thông tin (ĐH Quốc gia TP.HCM) công bố điểm chuẩn NV1 cụ thể là:

Ngành

Khối

Điểm chuẩn

Khoa học máy tính

A

20

Mạng máy tính và truyền thông

A

20

Kỹ thuật phần mềm

A

20

Hệ thống thông tin

A

20

Kỹ thuật máy tính

A

20

Đồng thời, ĐH Công nghệ thông tin còn tổng cộng 200 chỉ tiêu NV2 cho tất cả các ngành, với điểm sàn xét tuyển là 20 điểm. Điểm chuẩn và điểm sàn xét tuyển đã nhân hệ số 2 môn Toán.
                        (TNO) Nhiều trường ĐH, CĐ tại TP.HCM đã công bố điểm chuẩn trúng tuyển nguyện vọng (NV) 1 và chỉ tiêu NV2 vào tối nay (9.8), như: ĐH Kinh tế, ĐH Mở, ĐH Quốc tế (ĐH Quốc gia TP.HCM), ĐH Công nghệ thông tin (ĐH Quốc gia TP.HCM), CĐ Công thương.
                        Cuộc sống không phải lúc nào cũng có màu hồng

Muốn thấy cầu vồng phải biết chấp nhận những cơn mưa....

Comment

• cảm ơn anh chị đã cho em những thông tin bổ ích, lúc nãy em xem trên 24h mà không có, không ngờ điểm chuẩn trường ta có từ lúc chiều.

đậu rồi UIT ơi..........................

Comment

• Originally posted by flash230194
                            Mình 20 điểm đây. Điểm này là chính thức đúng ko các bạn???
                            Ăn mừng đi chú :smile:
                            Ký à Ok ok :what: Này thì kí:shot:

Comment

LHQC

Collapse
                            Working...
                            X