Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỏi] Ký túc xá ĐHQG

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cho em hoj sv nam nhat vao tr CNTT thj o KTX khu A hay B?

Comment

• èo ! đang tính màn hình 20' ........ case để dưới đất đc hok a ?

Comment

• có topic rồi, nên tôi move vào topic kia
        "We hold information,we own the world"
        ------------o0o------------

Comment

• Originally posted by 12520113 View Post
          èo ! đang tính màn hình 20' ........ case để dưới đất đc hok a ?
          bác cứ kiếm chổ nào hợp lý thì bỏ vào, sắp xếp sao cho thuận tiện k vướng mắc là đc
          Trang cá nhân của t này: ----->>>https://www.facebook.com/12520484ntt <<<-----
          Email của t này: ----->>> 12520484@gm.uit.edu.vn <<<-----
          Yahoo này: takemetoyourheart1212@yahoo.com.vn

Comment

• Cho e hỏi nếu mình ở trọ ngoài thì có được chơi thể thao (bóng rổ, bóng chuyền, bóng đá, blah blah...) trong KTX không ?

Comment

• Em ở Tiền Giang thì ở khu nào vậy ạ?
              Bạn em bên Bách Khoa, KHTN chắc cộng lại được 8 người, bây giờ đi đăng kí ở kí túc xá cùng một lúc xin ở chung phòng được không ạ? Mình đăng kí ở kí túc xà trước được không ạ?
              ...Tớ cần cậu...vì...Tớ yêu cậu...
              ...Không phải Tớ yêu cậu...vì...Tớ cần cậu...

Comment

• Originally posted by bi.sadluv View Post
                Em ở Tiền Giang thì ở khu nào vậy ạ?
                Bạn em bên Bách Khoa, KHTN chắc cộng lại được 8 người, bây giờ đi đăng kí ở kí túc xá cùng một lúc xin ở chung phòng được không ạ? Mình đăng kí ở kí túc xà trước được không ạ?
                Tiền Giang nhà A15 , nhưng khả năng xin ở chung gần như là không thể nha em :
                1.Sinh viên cũ còn ở lại khá nhiều ,có phòng trống 8 người gần như là hiếm.Em sẽ vào ở với các trường khác.
                2.SV năm 1 ,khác trường ngày nhập học khác nhau khó xin .KTX nhận sv theo ngày nhập học của trường , đi sớm cũng ko dc nhận vào.
                Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

• nói chung là em được ở thì cứ ở , đó là tốt nhất cho sinh viên uit nếu em ở lâu dài ,chào em

Comment

• Em ở hà tĩnh, có một bạn nữa cung học năm nhất cùng khoa với em. Nếu muốn được ở chung một phòng trong kí túc xá thì làm thế nào ạ?
                    Điếu Thuốc tàn bên ly cà phê cạn
                    Cuộc đời khốn nạn biết kết bạn cùng ai
                    Sống hư hỏng vì dòng đời xô đẩy
                    Xô không được ta đẩy lại dòng đời...

:choler::choler::choler::love::love::love::choler: :choler::choler:

Comment

• mà cho em hỏi luon dân hà tĩnh thì ở khu nào ạ?
                      Điếu Thuốc tàn bên ly cà phê cạn
                      Cuộc đời khốn nạn biết kết bạn cùng ai
                      Sống hư hỏng vì dòng đời xô đẩy
                      Xô không được ta đẩy lại dòng đời...

:choler::choler::choler::love::love::love::choler: :choler::choler:

Comment

• e o quan tan phu thanh phu ho chi minh co dc dk ktx hoik?

Comment

• nghe noi ktx truong dh xa hoi va nhan van cho sv o cac quan trong thanh pho hcm phai ko?

Comment

• cho em hỏi tờ đơn lí do xin ko ở ktx làm như thế nào ạ

Comment

• Originally posted by 12520724 View Post
                              e o quan tan phu thanh phu ho chi minh co dc dk ktx hoik?
                              TP.HCM chỉ xét (Củ Chi, Nhà Bè, Cần Giờ, Hóc Môn và Bình Chánh) .
                              Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

• mem Đồng Nai thì ở nhà nào ạ, nhà đó như thế nào mọi ng giải đáp giúp em
                                CÁI NÀY LÀ CHỮ KÍ À
                                Ừ THÌ KÍ ~> RẸT RẸT
                                :salute:
                                :happy: :happy: :happy:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X