Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỏi] Ký túc xá ĐHQG

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

hình như nếu còn dư chỗ thì tỉnh khôg tham gia xây dựng sẽ được cho vào ở :smile:

Comment

Xin thông báo cho chủ thớt ktx mới đổi luật.nếu sinh viên nào đi wa đêm thì xác định 1 đi ko trở lại lun nha
      năm nay để đảm bảo an toàn tuyệt đối nên luật hơi khắc khe xí :misdoubt:

Comment

Originally posted by 10520359 View Post
        Xin thông báo cho chủ thớt ktx mới đổi luật.nếu sinh viên nào đi wa đêm thì xác định 1 đi ko trở lại lun nha
        Chưa thấy văn bản thông báo vấn đề này .....?
        Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

Ké hỏi chút:

Nếu như mới đầu em ở trọ bên ngoài, nhưng lúc sau (đã học đc 1 thời gian) em muốn xin vào KTX của trường đc k ?

Comment

em hỏi lại xí. Có tuyến xe buýt nào từ Suối Tiên vào thẳng khu vực gần công viên Gia Định ko? Đường Ng. Kiệm chẳng hạn?

Comment

ối ối, thế lỡ đi qua nhà a chị e chơi rồi ngủ lại thì sao a? phải xê dịch chút chứ nhỉ (
              Originally posted by 10520359 View Post

Comment

[Hỏi] Vào ktx cần những giấy tờ gì?

Anh/chị cho em hỏi hồ sơ vào ktx cần những giấy tờ gì?

Comment

theo mình biết thì chỉ cần nộp 2 ảnh 3x4, còn lại để bên trường lo hay sao đó

Comment

Originally posted by sidxauxa View Post
                    giấy báo trúng tuyển ĐH là quan trọng nhất em ạ. e cứ mang theo giấy tờ tùy thân cho chắc, chị cũng không nhớ là có cần GKS hay GCM không nữa.^^!

Comment

Originally posted by sidxauxa View Post
                      Những thủ tục cần thiết các bạn sẽ được hướng dẫn vào ngày đăng ký thủ tục luôn nha
                      Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

Có cần photo hộ khẩu không các anh/chị? Hỏi để biết mà còn mang theo

Comment

Originally posted by 12520178 View Post
                          Cho em hỏi ở ký túc xá ĐHQG TP.HCM có chỗ gửi xe mà nạp được điện cho xe đạp điện không ạ ?
                          Nhà A4(bên trái cổng ktx đi vô) có gửi xe đạp điện đó bạn. Có nạp điện cho mình luôn, mình k đi đạp điện nên không biết trả bao nhiêu. Chắc cũng rẻ. ktx mà

Comment

Ngoài giấy báo nhập học thì bạn viết thêm đơn xin ở ktx. Nếu ktx đồng ý là bạn sẽ đi chụp hình và lấy thẻ từ trong ngày đó lun! Đến nhận phòng và gặp trưởng nhà làm hồ sơ.

Comment

Originally posted by 12520222 View Post
                              theo mình biết thì chỉ cần nộp 2 ảnh 3x4, còn lại để bên trường lo hay sao đó
                              nếu em có ảnh rồi thì cứ đem đi, ko thì lúc làm thủ tục nhập học và thủ tục đăng kí KTX sẽ được trường và KTX chụp cho, em không cần lo...
                              nhất thiết là phải có giấy báo trúng tuyển ĐH

Comment

Thường thì ko cần.Bạn photo trước CMND + Thẻ sinh viên(nếu có) là đc

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X