Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỏi] Ký túc xá ĐHQG

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by virus4mod View Post
    oh tkz a ! zậy chậm nhất đký là khi nào hả a ?
    cho e hỏi e ở VT, sắp tới học SPKT có đký được ktx QG hok ????
    Em lên chỗ SPKT hoặc tới thẳng KTX mà hỏi ha.

Comment

Originally posted by 12520222 View Post
      gửi xe ở ktx có mắc ko nhỉ
      Xe đạp 20k/tháng , xe máy 40k/tháng.Ở trường xe đạp 1k , xe máy 2k /lượt .Xe máy gửi cả ngày coi chừng bị phụ thu thêm :love:
      Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

Originally posted by 08520121 View Post
        Xe đạp 20k/tháng , xe máy 40k/tháng.Ở trường xe đạp 1k , xe máy 2k /lượt .Xe máy gửi cả ngày coi chừng bị phụ thu thêm :love:
        sinh viên trường mình nếu đk ở ktx thì BQL sẽ cho vào khu A hết hả anh? Chứ em thấy khu B xa quá trời

Comment

cho em hỏi nữa! còn vấn đề thời gian có giới hạn gì không? tối mấy giờ phải về ký túc xá.

Comment

sinh viên trường mình nếu đk ở ktx thì BQL sẽ cho vào khu A hết hả anh? Chứ em thấy khu B xa quá trời
            Chắc sẽ vào khu A thôi em , trường mình có 700sv/ khóa , mỗi nhà có sức chứa hơn 500 , như vậy khóa ở chưa full 2 nhà mà .

Originally posted by germanynick View Post
            cho em hỏi nữa! còn vấn đề thời gian có giới hạn gì không? tối mấy giờ phải về ký túc xá.
            KTX giới hạn mở của lúc 5g sáng và đóng cửa lúc 23g khuya.Tuy nhiên nếu bạn gặp vấn đề hư xe , hoặc các bạn ở miền ngoài đi xe vào khoảng 2 3 giờ sáng thì các bạn vẫn xin vào được.Nhớ là ngoài giờ thì nói chuyện nhẹ nhàng " chú ơi con hư xe nên về trễ, chú thông cảm cho con vào" quẹt thẻ , ghi sổ là vào thôi .Chủ yếu là nhiều đứa đi nhậu về trễ mà còn thấy ghét nữa thì nhốt mày ở ngoài luôn :brick:. Cũng có nhiều ông bảo vệ khó tính , khó chịu , các bạn cố nói chuyện nhã nhặn.
            Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

Originally posted by germanynick View Post
              Tốt nhất thì 10h30 tối là nên về KTX khi đó nhà xe còn mở cửa! Còn không thì mấy giờ về cũng được hết em ah! Nếu em có xe mà nhà xe của em đóng cửa thì chỗ bảo vệ có gửi xe 2k! Mà sáng em phải ra lấy về nếu để qua buổi trưa 12 giờ hôm sau thì thu thêm 2k!!!

Comment

cho e hỏi e ở VT, sắp tới học SPKT có đký được ktx QG hok ????
                nếu tỉnh của bạn thuộc diện có tham gia xây dựng ktx thì có thể vào xin được
                vậy bạn ở tỉnh nào???
                Last edited by 11520579; 15-08-2012, 17:41.

Comment

ở ktx mình đi qua đêm sáng mai về có sao k mấy anh? Có điểm danh mỗi buổi tối trước khi ngủ k?

Comment

=]] đi luôn cũng được, miễn đóng tiền ktx đầy đủ là okie rồi :funny:

Comment

Originally posted by 11520231 View Post
                      =]] đi luôn cũng được, miễn đóng tiền ktx đầy đủ là okie rồi :funny:
                      :salute: thật hả anh?

Comment

thật ^^ ktx mấy ngàn sinh viên, kiểm tra chi, miễn sao ở kí túc xá thực hiện đúng nội qui là được :salute:

Comment

ở ktx mình đi qua đêm sáng mai về có sao k mấy anh? Có điểm danh mỗi buổi tối trước khi ngủ k?
                          Ko sao hết có thằng kia nó đăng kí ở KTX nhưng có nhà người quen ở TP , nó ở hoài trong TP đó bữa nào lười về TP thì ở tạm KTX.

Comment

Originally posted by 12520178 View Post
                            Cho em hỏi ở ký túc xá ĐHQG TP.HCM có chỗ gửi xe mà nạp được điện cho xe đạp điện không ạ ?
                            hình như 70k 1 tháng, cả tiền xe, có thg bạn đi sế điện
                            Graduated Student :surrender:

Comment

Originally posted by 11520132 View Post
                              Chào anh Nguyễn Phi Hùng
                              Há há há há :sogood::sogood::sogood::sogood:
                              Há há chào e..... cùng tên tuổi mới ghê kaka lâu lắm mới gặp người như ry haha:byebye:

Comment

Originally posted by 11520579 View Post
                                nếu tỉnh của bạn thuộc diện có tham gia xây dựng ktx thì có thể vào xin được
                                vậy bạn ở tỉnh nào???
                                em ở vũng tàu hình như là cóđoó... trường e chưa gửi giấy nên chưa lên đký đc. hok bik sau lên kịp hok a

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X