Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỏi] Ký túc xá ĐHQG

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by 11520273 View Post
    ai là "pé" hả, kêu "chị" đàng hoàng, ko mai mốt "chị" gặp là chết với "chị"...haha
    sap PÉ nóng zậy?:shy:

Comment

• Originally posted by 12520222 View Post
      hơ!!! (_ _!)
      "em" to gan quá ta >"<

Comment

anh này để chữ ký chiếm diện tích quá, coi chừng ra đảo đó :sunglasses:

Comment

• Originally posted by 11520273 View Post
          hơ!!! (_ _!)
          "em" to gan quá ta >"<
          nói về vấn đề này ko biết có bị Admin cảnh cảo vì spam ko đây!

Comment

nói về vấn đề này ko biết có bị Admin cảnh cảo vì spam ko đây!
            Đến mình đây còn phải gọi bả bằng chị, cậu chưa muốn die thì hạ cấp đi :brick:

Comment

• Originally posted by 11520132 View Post
              anh này để chữ ký chiếm diện tích quá, coi chừng ra đảo đó :sunglasses:
              diễn dàn có quy định diện tích chữ kí giới hạn trong bao nhiêu inch vuông k anh?

Comment

diễn dàn có quy định diện tích chữ kí giới hạn trong bao nhiêu inch vuông k anh?
                Thì cứ để đi xem có ra đảo chơi không :happy::happy:

Comment

• Originally posted by 11520132 View Post
                  Đến mình đây còn phải gọi bả bằng chị, cậu chưa muốn die thì hạ cấp đi :brick:
                  cũng được đó Hùng à...hehe, mà hình như mình lạc đề rồi thì phải (_ _!!!) nói chung "anh em" trong nhà, không cần câu nệ tuổi tác...^^! đúng không Hùng ^^

Comment

• ac cho e hỏi : từ ktx qg > SPKT thì cỡ bao nhiêu km ??? và tiền xe bus thì vé bao nhiu k (vé thường lẫn tháng nha )? ^^!

Comment

• Originally posted by virus4mod View Post
                      ac cho e hỏi : từ ktx qg > SPKT thì cỡ bao nhiêu km ??? và tiền xe bus thì vé bao nhiu k (vé thường lẫn tháng nha )? ^^!
                      Từ KTX đến SPKT khoảng 20 - 30 phút xe buýt, đi xe số 8 hoặc xe nào có đi ngang Ngã tư Thủ Đức.
                      Tiền vé thì 4-5k/ vé thướng và 1.400đ với vé tập sinh viên
                      "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

• cho e hỏi ktx qg có nhìu mem của SPKT hok ah?

Comment

• Originally posted by virus4mod View Post
                          cho e hỏi ktx qg có nhìu mem của SPKT hok ah?
                          Có cũng khá nhiều em. Vì KTX ĐHQG ngoài các trường trong khối còn có Nông Lâm, SPKT, CĐ Xây Dựng và vài sv vài trường lân cận thuộc tỉnh có xây dựng KTX
                          "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

• cho em hỏi là vào đăng kí nhập học thì mới có số phòng ktx hả mấy anh

Comment

• Originally posted by 12520007 View Post
                              cho em hỏi là vào đăng kí nhập học thì mới có số phòng ktx hả mấy anh
                              Ừ khi em qua KTX làm thủ tục họ mới xếp phòng nha.
                              Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

• e vs b e mún ở cùng phòng thì phải đi đký ntn ??
                                xin có khó lắm hok ??

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X