Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cái gặp mặt định mệnh.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 11520104 View Post
    time time and time!!! ng ta có ý vs mình thì chắc chắn cũng sẽ tìm cách liên lạc! mà giữa 2 người k có j thì time qua cũng hết như vốn có thôy!!! nói chung là cứ chờ đó, nhưng mà đừng kỳ vọng nhiều!!
    Chị em khuyên em nên từ bỏ đi, em cũng nghe lời, nhưng e càng mún quên lại càng nhớ. khó hiễu quá đi àh
    Tự Hào Là Sinh Viên Đại Học Công Nghệ Thông Tin
    ĐHQGTHCM

Comment

Originally posted by 08520576
      --> Quyết chí xin ông bà già cưới nàng :love: , sau khi cưới xong con mới đi học đại học :doubt:
      ( còn chiện hem có money thì xin khất, vài năm nữa ra trường con hoàn cả vốn lẫn lời :byebye: )
      Như thế lỡ sau này ra trường mà thất nghiệp chắc đi ăn xin quá
      ĐHQGTHCM

Comment

Originally posted by 09520134 View Post
        Tình hình là không có ổn đâu em ơi :salute:. Cơ mà gái DN à, anh đang ở ĐN này. Em sn 94, nhỏ hơn "chị" đó 3 tuổi => chị đó 91. ĐN nhỏ lắm, biết đâu anh lại quen , em có nhu cầu nhờ anh chuyển lời, chuyển quà, chuyển tiền hay là thăm dò gì ko, anh nói hộ cho :shame:
        Ố mà người ta là người miền tây đó nhaz
        ĐHQGTHCM

Comment

Uầy chú này hay ho nhỉ :sunglasses: Vừa vào ĐH là đã có cảm tình tới đàn chị cơ à. Nên xác định rõ là yêu hay thích hay cảm mến :salute:. Tuổi mới lớn mà tình cảm nó cũng loạn xạ lắm nên mình cũng cần trải qua vài lần để mà có cái nhìn đúng đắn về tình yêu. Thật ra thì mình hơn bạn một tuổi mà mình cũng chả biết yêu là cái gì nữa :sunglasses:, có tình cảm thì có chứ mà yêu thì cũng chả biết phân biệt ra sao để mà tiến tới. Tóm lại là bạn cứ suy xét cho kỹ đi. Đọc thêm thử cái này nhé, chắc là cũng không chính xác hoàn toàn mà biết đâu bạn lại tìm ra cái gì đó cho riêng mình thì sao :salute: http://www.matnauhoctro.com/4rum/sho...d.php?t=337135

Comment

Originally posted by khanhltv1994 View Post
            Vâng, em cảm ơn nhiều. Em sẽ cho thời gian qua thêm khoảng 1 tháng, nếu em còn nhung nhớ nữa thì e sẽ thổ lộ với người đó.
            Thế khi đó dù kết quả thế nào cũng lên đây thông báo cho anh em biết để mừng, nếu k dc như mong muốn thì ném số điện thoại, địa chỉ của em đó lên đây, trên này có đầy cao thủ sản sàng đi trả thù giúp em.hee

Comment

Originally posted by 08520072 View Post
              Thế khi đó dù kết quả thế nào cũng lên đây thông báo cho anh em biết để mừng, nếu k dc như mong muốn thì ném số điện thoại, địa chỉ của em đó lên đây, trên này có đầy cao thủ sản sàng đi trả thù giúp em.hee
              em đó 91 đó chú ... tán được đấy )
              Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
              Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

bạn mới gặp người ấy 1 thời gian thui mà chưa chắc phải tình yêu thật đâu. cái cảm giác "rất là nhớ, rất cô đơn, trống trãi, giống như là em sợ mất đi một cái gì đó đã từng thuộc về mình,..." của bạn chỉ là cảm giác nhất thời thui. có lẽ là tại bạn ít giao tiếp nhiều nên mới cảm thấy vậy. cách thử tốt nhất là bạn nên chịu khó ra ngoài đi chơi, đọc sách, tham gia các hoạt động cùng bạn bè và người thân 1 thời gian rùi bạn sẽ biết dc tình cảm của mình là gì ak.

Comment

Originally posted by khanhltv1994 View Post
                  A.C.E ơi! Có ai có thể tư vấn cho mình 1 vài vấn đề không?

- Mình vừa thi đại học xong, mình đi đâu đó chơi cho khuây khỏa. Và thế là mình quyết định đi Đà Nẳng, không ngờ mình lại gặp được 1 người con gái lớn hơn mình 3t. Sau 1 thời gian đi chơi, tiếp xúc với nhau em không biết mình có cảm tình, hay yêu cô ấy rồi không nữa. Bởi vì khi về nhà và xa cô ấy em lại có cảm giác rất là nhớ, rất cô đơn, trống trãi, giống như là em sợ mất đi một cái gì đó đã từng thuộc về mình,... hix. Nhưng em không biết người đó có tình cảm với em hay không nữa, bởi vì người đó đã có khả năng kinh tế còn em thì không. Cho nên hôm nay em post bài này để hỏi ý kiến A.C.E xem làm cách nào để biết người đó có tình cảm với mình? Hay làm thế nào để có thể quên đi người đó?

- Ai cho em câu trả lời tích đáng nhá. em cảm ơn A.C.E trước.
                  Trái tim không ngủ yên. Cân nhắc và tiến đến hành động.
                  Thân Lãng Tử Phiêu Du Theo Ngàn Gió,
                  Chốn Phiêu Hồng Buông Kiếm Tựa Hồng Nhan

Đời Đạo Gian

Comment

Originally posted by 08520072 View Post
                    j mà trả thù gê zậy a. hajz
                    ĐHQGTHCM

Comment

Originally posted by kiemphong View Post
                      bạn mới gặp người ấy 1 thời gian thui mà chưa chắc phải tình yêu thật đâu. cái cảm giác "rất là nhớ, rất cô đơn, trống trãi, giống như là em sợ mất đi một cái gì đó đã từng thuộc về mình,..." của bạn chỉ là cảm giác nhất thời thui. có lẽ là tại bạn ít giao tiếp nhiều nên mới cảm thấy vậy. cách thử tốt nhất là bạn nên chịu khó ra ngoài đi chơi, đọc sách, tham gia các hoạt động cùng bạn bè và người thân 1 thời gian rùi bạn sẽ biết dc tình cảm của mình là gì ak.
                      Vâng, e đang áp dụng cách đó đấy
                      ĐHQGTHCM

Comment

Quen nhanh kẻo trễ,chứ mà vào uit rồi thì 4 năm chẳng biết bạn gái là gì đâu

Comment

LHQC

Collapse
                        Working...
                        X