Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bình chọn mẫu thiết kế logo Đại học công nghệ thông tin.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• post này nên để trong cộng đồng UIT thì hay hơn, ko cho máy nick ngoài thấy để tránh trường hợp tạo nick khác để vote
    https://sites.google.com/view/tri-hai-nguyen

Comment

• logo cũ là thiết kế cho CITD - trung tâm phát triển công nghệ thông tin, rồi mình bao chữ U bên ngoài thành UIT phải không nhỉ

...
      CẦN THÊM Ý TƯỞNG MỚI
      ...

Comment

• Originally posted by thanhha View Post
        ban nay biet gi ve logo ma noi day la su sao chep
        do la chu uit ro rang sao lai noi la ui
        bo bi mu khong doc phan y nghia ha
        Rõ Ngụy biện. Mà nếu chúng tôi có chấp nhận LOGo 15 đi nữa thì trường cũng không chấp nhận đâu. Sáng tạo cái quái gì. Photocopy thì có. lại còn Tự lập nick PR cho sản phẩm. Rõ tự sướng
        :baffle:

Comment

• Theo Mình nghĩ. Bạn này vài bữa sẽ lấy LOgo của Manche:funny:ster rùi viết chữ việt nam unitit len. Sáng tạo quá

Comment

• Originally posted by thanhha View Post
            ban nay biet gi ve logo ma noi day la su sao chep
            do la chu uit ro rang sao lai noi la ui
            bo bi mu khong doc phan y nghia ha
            Xin Lỗi anh zai. dù em không biết gì về LoGo Vì em chỉ là tân sinh viên thui. Nhưng má em dạy em là không nên ăn cắp

Comment

• Ngưỡng mộ các bạn thiết kế quá. mình cũng đang tập tọe học thiết kế flash..

Comment

• bộ vào không đọc hả, tôi nói rằng tôi quên pass nên phải lập nick khác
                nên đọc cho kỹ thi mới nói nha

Comment

• nói chung nói với các bạn cũng bằng thừa. Các bạn không nên nói bừa tôi ăn cắp, như thế quá xúc phạm rồi đó, tôi dự thi cũng có gửi cả bản cam kết với trường logo có được chọn hay không là do trường quyết định nếu tôi có trúng giải thì tôi có trách nhiệm trước pháp luật về tranh chấp bản quyền không đến lượt các bạn phải lo

Comment

• các bạn cứ bình chọn theo ý các bạn, đừng nên xúc phạm nha

Comment

• sao mình không xem được hình vậy
                      thế này sao mà bình chọn được

Comment

• Logo mới chưa thấy cái nào qua được cái cũ. Vote cái cũ.

Comment

• không phải chỉ riêng trường ta đổi logo đâu. dh công nghiệp tp cũng phát động đổi logo. với lý do là :"nó là chữ viết tắt của HUI nên không xứng với thực trạng hiện tại của trường". vậy vì sao chúng ta thiết kế logo lại cứ phải viết tắt của 3 chữ UIT. đôi chút góp ý .

còn phía dưới là file đính kèm về việc phát động thiết kế logo của trường công nghiệp.
                          Attached Files
                          FPT Telecom

Comment

• Xin thông báo với bạn chủ mẫu 15:
                            + Reset bình chọn mẫu 15 về con số 0.
                            + Cảnh cáo bạn, nếu bạn còn thực hiện một lần nữa việc bình chọn và reg nick hàng loạt để cạnh tranh không lành mạnh thì BTC sẽ loại luôn mẫu của bạn khỏi danh sách bình chọn.
                            Nếu như lời bạn nói thì bạn cũng là người đã đi làm, xử sự phải làm sao để cho lớp trẻ nó kính nể. Chứ hành động chơi xấu này của bạn chả xứng mặt người lớn tí nào cả. Thằng em họ lớp 2 ở quê mình còn xử sự đẹp hơn vậy.
                            Và nhắn riêng với bạn: BQT chúng tôi không phải bọn ngu để bạn qua mặt.

Tất cả các bình chọn sau khi kết thúc sẽ được kiểm tra lại để đảm bảo tính khách quan của việc bình chọn. BQT đang xin ý kiến sẽ lọc bỏ hết những bình chọn không phải nick sinh viên và cán bộ trường để bảo đảm công bằng.

Comment

• :embarrassed:Bợn nào design tốt phát triển tiếp từ nền logo cũ đi.Đừng thay đổi hoàn toàn
                              Ký à Ok ok :what: Này thì kí:shot:

Comment

• Mình thấy trg` lấy tiền giải thưởng đi thuê designer chuyên nghiệp về thiết kế logo còn nhanh + chất lượng hơn.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X