Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỗ trợ TSV] Bản đồ khu vực ĐHQG và các tuyến xe bus (ver 2012)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Danny View Post
    Cho em hỏi, ngồi xe 150 nó có chạy qua trường mình không?
    Hay em phải xuống ở đâu?
    xuống Suối Tiên, qua đường, đi bộ qua
    chiều từ thành phố đi ra toàn xuống ở Suối Tiên!
    -----------------------------
    Mai Văn Khải
    Software Engineering, University Information of Technology
    a07d26eb5cbc98f77b36a461eb629456

Comment

Originally posted by 09520133 View Post
      xuống Suối Tiên, qua đường, đi bộ qua
      chiều từ thành phố đi ra toàn xuống ở Suối Tiên!
      Cám ơn anh nha.
      Cho em hỏi luôn là ngồi 150 em làm sao vào Trung Tâm Giáo Dục Quốc Phòng vậy anh?
      Có chuyến xe từ Suối Tiên vào gần đó không?

P/S: 1 tháng thử làm lính, hihi. Không biết sẽ sao nữa ^.^

Comment

Cám ơn anh nha.
        Cho em hỏi luôn là ngồi 150 em làm sao vào Trung Tâm Giáo Dục Quốc Phòng vậy anh?

ko có xe bus vào khu quốc phòng nha em. Em có thể bắt xe bus tới dh quốc tế rồi chịu khó đi bộ vào thôi à hehe:brick:
        Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

Cám ơn anh nha.

TTGDQP ko có xe buýt nào đi qua cả. Em có thể bắt xe buýt (19, 53, 8, 30...) tới KTX rồi đi bộ vào cổng sau TT (chưa tới 2km) hoặc tới ĐH Quốc Tế rồi đi bộ vào cổng trước (xa hơn một ít).

edit: chậm rồi :|

Comment

cho e hỏi xe 601 có dừng ở chỗ đầu đường từ chỗ xa lộ Hà Nội chạy thẳng vào trường không hay là phải xuống chỗ Suối Tiên rồi đi bộ quay lại?

Comment

Originally posted by 11520436 View Post
              đi tuyến số 10 mà có dừng ở trạm nào trên đường điện biên phủ đâu
              Xe số 10 đã đi chung đường với 150 từ ngay khúc Ngô Gia Tự - Điện Biên Phủ rồi thì cớ sao lại không dừng.

Originally posted by bennx12 View Post
              cho e hỏi xe 601 có dừng ở chỗ đầu đường từ chỗ xa lộ Hà Nội chạy thẳng vào trường không hay là phải xuống chỗ Suối Tiên rồi đi bộ quay lại?
              Chắc mười mươi là Suối Tiên. Bạn anh hay đi mấy cái xe 60x này, họ chỉ ghé Suối Tiên tại vì có đông người xuống xe. Mà hồi đầu mới đi xe bảo họ cho xuống chỗ 'Trường Công Nghệ Thông Tin', họ còn hỏi 'Trường CNTT là trường nào?', nói Trung Tâm Quốc Phòng cũ thì còn may ra biết, đó là lời bạn anh kể lại.
              Từ Suối Tiên đi bộ tới trường mình cũng đâu bao xa, mà đảm bảo em đi bộ ngược lại cũng gặp đồng minh.
              Thân Lãng Tử Phiêu Du Theo Ngàn Gió,
              Chốn Phiêu Hồng Buông Kiếm Tựa Hồng Nhan

Đời Đạo Gian

Comment

Cho em hỏi . Em ở bình thuận. Trong giấy báo thi ghi ngày 27 28 29 sinh hoạt công dân gì đó. Nếu như thế bắt buộc Ngày 25 Zô làm giấy tờ là ở lun ở ktx. Vậy em hỏi . ko tham gia shcd dc ko.

Comment

Originally posted by windyofwarm View Post
                  Cho em hỏi . Em ở bình thuận. Trong giấy báo thi ghi ngày 27 28 29 sinh hoạt công dân gì đó. Nếu như thế bắt buộc Ngày 25 Zô làm giấy tờ là ở lun ở ktx. Vậy em hỏi . ko tham gia shcd dc ko.
                  Không tham gia thì em bị kỉ luật đình chỉ 1 học kì
                  Không có gì là không thể nếu chúng ta có lòng tin.
                  http://gabrielbl.com

Comment

Theo tình hình mới nghe ngóng thì khoản đầu tháng 9 tới xe 99 ( đã nâng cấp thành xe lớn) từ quận 9 sẽ cập bến ĐHQG TPHCM, Thông tin lộ trình sẽ được cập nhật sau, hjhj

Comment

Originally posted by 09520548 View Post
                      Không tham gia thì em bị kỉ luật đình chỉ 1 học kì
                      Vậy nếu e nghỉ 1 ngày có được không ạ?Vì tầm 28 hay 29 e phải thi lấy GPLX.:baffle:

Comment

Cho em hỏi từ chợ Bến Thành, đi tuyến xe 53 thì đến ĐH Quốc tế, rồi từ đó đi bộ vào ĐH CNTT có xa không mấy anh ?

Comment

Originally posted by TNB View Post
                          Cho em hỏi từ chợ Bến Thành, đi tuyến xe 53 thì đến ĐH Quốc tế, rồi từ đó đi bộ vào ĐH CNTT có xa không mấy anh ?
                          em cứ xuống ngay ở suối tiên rồi đi bộ qua đường, rồi đi xuống trường thôi. đi trên cầu vượt bộ hành suối tiên đó, băng qua đường là chết chắc ak. xuống ở đó đi qua thì tầm đi bộ 8-10p là tới nơi.
                          :love:
                          Tương lai khóc hay cười phụ thuộc vào độ lười của quá khứ.
                          :cry:

Comment

Cho em hỏi ở Nguyễn Duy Trinh Quận 2 có tuyến nào đi trường mình ko ạ (

Comment

từ suối tiên vào khu vực gần công viên gia định và ngược lại tuyến số mấy vậy mọi người?

Comment

cho em hỏi ở quận tân phú, bình thạnh với tân bình có tuyến xe nào ko ạ

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X