Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỗ trợ TSV] Bản đồ khu vực ĐHQG và các tuyến xe bus (ver 2012)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 10520197 View Post
    Theo tình hình mới nghe ngóng thì khoản đầu tháng 9 tới xe 99 ( đã nâng cấp thành xe lớn) từ quận 9 sẽ cập bến ĐHQG TPHCM, Thông tin lộ trình sẽ được cập nhật sau, hjhj
    Thông tin ở đâu mà nhanh vậy anh. Nếu vậy thì mấy em CĐ Công Thương đi lại khu ĐH QG mình dễ dàng hơn rồi.
    Originally posted by ku ngân View Post
    Cho em hỏi ở Nguyễn Duy Trinh Quận 2 có tuyến nào đi trường mình ko ạ (
    Em quan sát thử xem gần chỗ mình ở có những tuyến xe nào đi qua rồi lên đây ghi lại để mọi người suy đoán tìm giúp xe cho em.
    Originally posted by 12520222 View Post
    từ suối tiên vào khu vực gần công viên gia định và ngược lại tuyến số mấy vậy mọi người?
    Đi xe số 8 --> Ngã 4 Phú Nhuận --> Đi bộ vào đường Nguyễn Kiệm đón tiếp xe số 3 tới CV Gia Định.
    Originally posted by badboy2108 View Post
    cho em hỏi ở quận tân phú, bình thạnh với tân bình có tuyến xe nào ko ạ
    Cụ thể hơn nữa được không !?
    Thân Lãng Tử Phiêu Du Theo Ngàn Gió,
    Chốn Phiêu Hồng Buông Kiếm Tựa Hồng Nhan

Đời Đạo Gian

Comment

Originally posted by badboy2108 View Post
      cho em hỏi ở quận tân phú, bình thạnh với tân bình có tuyến xe nào ko ạ
      Chỉ rõ nơi ở chứ em, bình thạnh với tân bình thì nhiều xe, nhưng cứ số 8 mà oánh thôi, nếu em không ngại khổ vì chen lấn:misdoubt:

Originally posted by 12520222 View Post
      từ suối tiên vào khu vực gần công viên gia định và ngược lại tuyến số mấy vậy mọi người?
      Em làm như Nghĩa cũng được, hoặc đi xe 55 đi xa lộ Hà Nội, xuống ngã tư thủ đức rồi bắt xe về suối tiên thôi
      Last edited by 10520096; 16-08-2012, 09:43.

Comment

nha em o duong trường chinh quận tân bình thì phải đi chuyến nào mới kịp giờ học quốc phòng lúc 6h30 help me

Comment

Originally posted by 12520491 View Post
          nha em o duong trường chinh quận tân bình thì phải đi chuyến nào mới kịp giờ học quốc phòng lúc 6h30 help me
          Ở một phần của đường Trường Chinh có đón được xe 30, tên tuyến là: Chợ Tân Hương - ĐH Quốc Tế, em lên xe đi tới cuối bến là Trường ĐH Quốc Tế rồi đi bộ tới TTGDQP, đi tuyến đầu tiên trong ngày thì sẽ kịp giờ. Cũng đừng lo lắng quá, đi học trễ chút cũng không có sao.
          Thân Lãng Tử Phiêu Du Theo Ngàn Gió,
          Chốn Phiêu Hồng Buông Kiếm Tựa Hồng Nhan

Đời Đạo Gian

Comment

nhà em ở phan huy ích,p.15,tân bình,các bro hướng dẫn em đi xe nào với

Comment

Originally posted by 11520246 View Post
              Thông tin ở đâu mà nhanh vậy anh. Nếu vậy thì mấy em CĐ Công Thương đi lại khu ĐH QG mình dễ dàng hơn rồi.
              Xe này anh đã thấy lúc đem xe về chạy thử ấy, màu đỏ lóe không biết có sơn lại màu xanh không nữa nhưng mà chắc chắn là cập bến ĐHQG rồi đó.
              Các xe buýt trợ giá có thể tới trường mình : 8, 10, 19, 30, 33, 50, 53, 76,150... sau này có thêm 99.Lộ trình, thông tin cụ thể các tuyến các bạn có thể tham khảo tại: http://www.buyttphcm.com.vn/

Comment

Originally posted by autumnwindhy12 View Post
                nhà em ở phan huy ích,p.15,tân bình,các bro hướng dẫn em đi xe nào với
                Thế nhà ở Phan Huy Ích đoạn nào?
                Có xa Trường Chinh hay Quang Trung không?
                Có đi bộ ra 2 đường đó được không?
                Em phải nói rõ mới giúp được.

Comment

cho em hỏi sinh hoạt cộng đồng ngày 27/8 lúc mấy giờ vậy mấy anh

Comment

Originally posted by 10520096 View Post
                    Thế nhà ở Phan Huy Ích đoạn nào?
                    Có xa Trường Chinh hay Quang Trung không?
                    Có đi bộ ra 2 đường đó được không?
                    Em phải nói rõ mới giúp được.
                    nhà em đi bộ qua trường chinh tầm 1km =.=,ngay chỗ huỳnh văn nghệ quẹo qua anh à =.=

Comment

Cho em hỏi từ Suối Tiên rồi đi như thế nào để đến trường ah ???

Comment

Originally posted by Mr.N.P.T View Post
                        Cho em hỏi từ Suối Tiên rồi đi như thế nào để đến trường ah ???
                        đứng trước suối tiên thì đi bộ qua cầu bộ hành suối tiên.xong đi xuống cấu thang bên phải xong rồi đi thẳng khi nào nhìn thấy cái bản "ĐẠI HỌC QUỐC GIA TPHCM -ĐẠI HOC CÔNG NGHỆ THÔNG TIN " thì wẹo trái. là tới trường. .
                        thân
                        FPT Telecom

Comment

Đến ST thấy cây cầu vượt. Lên cây cầu vượt để đi qua bên kia đường, xuống cầu vượt đi bộ thẳng theo hướng ra ngoài thành phố một đọan khoảng 200m sẽ thấy bảng tên trường bên tay trái, vẹo vào đi thẳng là tới cổng trường.
                          P.S: Bạn có thể băng thẳng qua bên kia đường cho nhanh, nhưng ko đảm bảo an toàn. Liều thì ăn nhiều. Bạn có thể lên googlemap nhìn cho dễ, còn ko rõ gì thì cứ qua bên kia đường rồi hỏi người dân, họ sẽ chỉ cho
                          <script charset="Shift_JIS" src="http://chabudai.sakura.ne.jp/blogparts/honehoneclock/honehone_clock_tr.js"></script>

Comment

Originally posted by 07520201 View Post
                            Sơ sót, tks An sẽ update :d
                            nói là phải làm anh Long ak. bấm nút thank đi nào
                            FPT Telecom

Comment

cho em hỏi đường nguyễn trọng tuyển quận tân bình có tuyến xe nào tới trường mình ko ạ

Comment

Vào trang này :brick:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X