Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỗ trợ TSV] Bản đồ khu vực ĐHQG và các tuyến xe bus (ver 2012)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by hanthienphuc View Post
    e đón xe trên quốc lộ 1a gần ngã tư Đình đó. K bjt a bjt k nữa!!!hj
    Vậy em sẽ tới suối tiên, quãng đường đi bộ của em khoảng 2 cây số rưỡi. Nếu làm biếng thì dừng lại tài suối tiên và leo lên các tuyến nào có đi vào KTX như anh Tân nêu ở trên đó.

Comment

Mấy bro update giá của các tuyến lên được hem hak, tại có một số tuyến hình như nó không trợ giá, bữa đi 604 từ công viên 30/4 lên trường mất 10k... hoa cả mắt =.=!

Comment

Originally posted by hitori View Post
        Mấy bro update giá của các tuyến lên được hem hak, tại có một số tuyến hình như nó không trợ giá, bữa đi 604 từ công viên 30/4 lên trường mất 10k... hoa cả mắt =.=!
        Các tuyến chạy ra khỏi địa phận tỉnh/thành phố là không có trợ giá.

Comment

5/9 di học quốc phòng ma 6h30 đã phải tập trung, 5h di bắt xe bus. Ác thật!!!!

Comment

Originally posted by 11520144 View Post
            5/9 di học quốc phòng ma 6h30 đã phải tập trung, 5h di bắt xe bus. Ác thật!!!!
            Giờ giấc của quân đội, chuyện thường thôi em

Comment

cac anh chị SV khoa trước cho em hỏi: em mun đón xe bus di từ ngã 4 Bình Thái đến ngã 3 DH Quốc Tế thi fai đón chuyến xe bus sô mấy?
              Cả lượt đi và lượt về luôn!hjhj
              tại em muốn đi học QP nên phải tim những chuyến xe bus đi len cho DH Quốc Tế để đi bộ cho gần.hj ma lúc về ko bít co fai lội bộ ra Xa Lộ HN để đón xe ko bít,nếu phải lội bộ ra chắc chết. tại mấy anh Post nhiều wa nên em nhìn ko ra, nhờ các anh chị chỉ giúp!

Comment

các bạn cho mình hỏi :" nếu mình đi xe bus từ tp xuống trường mình thì nói : " ghé trạm nào " vậy các pro" !!!!!

Comment

Originally posted by bam.it View Post
                  các bạn cho mình hỏi :" nếu mình đi xe bus từ tp xuống trường mình thì nói : " ghé trạm nào " vậy các pro" !!!!!
                  suối tiên ghé...é..é..é.......!!!!!!

Comment

Originally posted by 11520045 View Post
                    cac anh chị SV khoa trước cho em hỏi: em mun đón xe bus di từ ngã 4 Bình Thái đến ngã 3 DH Quốc Tế thi fai đón chuyến xe bus sô mấy?
                    Cả lượt đi và lượt về luôn!hjhj
                    tại em muốn đi học QP nên phải tim những chuyến xe bus đi len cho DH Quốc Tế để đi bộ cho gần.hj ma lúc về ko bít co fai lội bộ ra Xa Lộ HN để đón xe ko bít,nếu phải lội bộ ra chắc chết. tại mấy anh Post nhiều wa nên em nhìn ko ra, nhờ các anh chị chỉ giúp!
                    Hình như tuyến xe buýt số 30 vừa thay đổi lịch trình, trạm cuối của nó từ Suối Tiên đã được dịch chuyển lên ĐH Quốc Tế. Cho nên em có thể bắt tuyến xe buýt số 30 để đi và về.
                    Xem chi tiết: http://buyttphcm.com.vn/Detail_News.aspx?sl=347
                    Chưa....

Comment

Originally posted by 07520004 View Post
                      suối tiên ghé...é..é..é.......!!!!!!
                      thanks a, suối tên ghé é é....................

Comment

Originally posted by 08520522 View Post
                        Hình như tuyến xe buýt số 30 vừa thay đổi lịch trình, trạm cuối của nó từ Suối Tiên đã được dịch chuyển lên ĐH Quốc Tế. Cho nên em có thể bắt tuyến xe buýt số 30 để đi và về.
                        Xem chi tiết: http://buyttphcm.com.vn/Detail_News.aspx?sl=347
                        http://buyttphcm.com.vn bị gì rùi , ko truy cập dc . Vậy là nó rời trạm cuối lên ĐH quốc tế rùi hả a? .Từ ĐH Quốc tế đến tr` mình cách bao cây?
                        Đi từ trạm đầu đến trạm cuối thì hết bao phút ? cứ bao lâu là có chuyến mới ( số 30 ) ..... chưa bus bao giờ nên lờ mờ như gà mờ lắm !!
                        Last edited by Guest; 23-09-2011, 21:10.

Comment

Originally posted by Dark_Rain View Post
                          http://buyttphcm.com.vn bị gì rùi , ko truy cập dc . Vậy là nó rời trạm cuối lên ĐH quốc tế rùi hả a? .Từ ĐH Quốc tế đến tr` mình cách bao cây?
                          Đi từ trạm đầu đến trạm cuối thì hết bao phút ? cứ bao lâu là có chuyến mới ( số 30 ) ..... chưa bus bao giờ nên lờ mờ như gà mờ lắm !!
                          Nó dời kệ nó, cứ tới đúng suối tiên mà xuống thôi. Đi bus được xuống giữa đường chứ có phải như đi máy bay đâu mà lo.

Comment

cho mình hỏi từ trường minh qua nhà điều hành đhqg xa ko mấy pro ? cụ thể là có xe bus nào chạy qua không các pro ?
                            Last edited by 11520610; 26-09-2011, 22:36.
                            quần áo trẻ em | quan ao tre em | quần áo sơ sinh | quần áo bé trai | quần áo bé gái | bodysuit carter

Comment

Originally posted by 11520610 View Post
                              cho mình hỏi từ trường minh qua nhà điều hành đhqg xa ko mấy pro ? cụ thể là có xe bus nào chạy qua không các pro ?
                              Đi chưa đầy cây số mà cống 4 ngàn cho xe 33 thì thà anh đi bộ )

Comment

Originally posted by 07520004 View Post
                                Đi chưa đầy cây số mà cống 4 ngàn cho xe 33 thì thà anh đi bộ )
                                a này tiết kiệm ghê !!!!
                                quần áo trẻ em | quan ao tre em | quần áo sơ sinh | quần áo bé trai | quần áo bé gái | bodysuit carter

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X