Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thông báo điểm xét tuyển nguyện vọng bổ sung kỳ thi TSĐH 2012 (NV2)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

mình rớt nv1 trường đại học sư phạm. Mai nộp nv2 vô trường uit rồi mà trường chưa gửi giấy báo điểm.có cách nào giúp mình ko.thanks bạn nhiều.điểm đã x2 môn toán của mình là 24
    Last edited by hidiefei; 14-08-2012, 13:05.

Comment

Originally posted by anni View Post
      cho em hoỉ nếu dk online như vậy sẽ có nhiều thí sinh ảo.và những người dk học thực sự nhưng điểm số thấp lại ko dược vào trường.vậy trường có tính đến th này chưa ạ.em cảm ơn.và em thấy chỉ tiêu là 280.vậy đó là chỉ tiêu nv2 thoi hay là nó bao gồm luôn ngành antt.
      Ngoài việc đăng ký online thì phải nộp hồ sơ xét tuyển NV bổ sung nữa mà em. 280 là bao gồm luôn rồi em

Originally posted by hidiefei View Post
      mình rớt nv1 trường đại học sư phạm. Mai nộp nv2 vô trường uit rồi mà trường chưa gửi giấy báo điểm.có cách nào giúp mình ko.thanks bạn nhiều.điểm đã x2 môn toán của mình là 24
      Ngày 15/8 mới bắt đầu, chứ không phải chỉ được nộp hồ sơ trong ngày 15/8. Nên bạn nên chuẩn bị những thứ cần thiết trước, đến khi có giấy báo điểm thì nộp hồ sơ
      "We hold information,we own the world"
      ------------o0o------------

Comment

vậy khi nộp hồ sơ đến khi nào đủ chỉ tiêu thì trường sẽ không nhận nữa hả thầy
        Last edited by anni; 14-08-2012, 14:47.

Comment

Originally posted by longdp View Post
          Sẽ có form đăng ký online, lúc đó các bạn sẽ biết phải khai những thông tin gì
          Dự kiến khi nào thì có form đăng ký vậy ạ?
          Nothing Is Impossible
          :salute::salute::salute:

Comment

Sẽ có form đăng ký online, lúc đó các bạn sẽ biết phải khai những thông tin gì
            như vậy là khi trường thông báo form onl thì mình lên đó đăng kí rồi vẩn phải nộp hồ sơ nguyện vọng bổ sung nữa đúng k. và hồ sơ sẽ không cần giấy báo điểm vì e mình thi DH KHTN nằm trong khối DH quốc gia luôn đúng k....trả lời giúp mình nhé. thks

Comment

Originally posted by mylovecr View Post
              Nguyện vọng bổ sung sao không nhắc tới ngành An ninh thông tin vậy thầy??

Nếu em muốn đăng kí ngành mới là An Ninh thông tin thì nộp hồ sơ vào thời gian nào và thời gian kết thúc nộp hồ sơ ngành này??

Em thi ĐHQG (được 20,25 + 0,5 vùng) ( đã x2 Toán ) và chưa có giấy báo điểm có thể đăng kí ngành An ninh thông tin ngay bây giờ được không??

Bạn có thể lên phòng đào tạo để hỏi vấn đề nay mà hình như đăng kí ngành chính quy nếu trúng tuyển sau đó mới có thể đăng ký ngành an ninh mạng.tại ngành đó tuyển sinh sau.

15/8 bắt đầu nộp hs NV2 chứ không nhất thiết là phải nộp ngày đó.tại nộp trước hay sau thì cơ hội ngang nhau,quan trọng là điểm thi thoy.không ưu tiên cho người nộp sớm.vậy bạn hãy suy nghĩ cho kĩ truoc khi nộp hs.

Comment

1. Thời gian kết thúc nộp đơn do nhà trường quyết định khi nhận thấy đã đủ chỉ tiêu. Do đó các bạn cần nộp sớm.
                Câu nói của thầy longdp nè, thấy các trường khác đều công bố ngày kết thúc nộp hồ sơ, trường mình không thông báo nên hơi lo , với lại mình o tỉnh xa nữa, nếu cần thiết sẽ ra thành phố làm hồ sơ trực tiếp cho chắc nên mình phải hỏi thật kĩ( chịu tốn kém một chút chứ biết sao giờ)

Comment

Originally posted by duytung View Post
                  Cho em hỏi là lúc nộp hồ sơ mình đăng kí ngành trước hay sau khi học đại cương rồi mới phân ngành ạ. Và thứ tự nộp trước sau có ảnh hưởng gì trong xét tuyển ko ạ
                  em cũng có câu hỏi như bạn này!
                  giờ em đăng ký ngành khoa học máy tính nhưng em không thích lắm về ngành này!
                  cho em hỏi sau 2 năm học đai cương có thể đổi sang ngành khác của trường là công nghệ phân mềm được không!

Comment

Em thi đc 15 điểm (đã cộng điểm KV), nếu nhân hệ số và cộng điểm KV thì là 20.25 điểm, ko biết có hy vọng xét tuyển NV2 của trường CNTT không nhỉ?? E không đậu NV1 khối A của khối trường ĐH Quốc gia TP HCM!
                    Nếu nộp thì e có thể nộp bản sao giấy báo điểm đc không ạ? Nếu đc thì có cần công chứng hay là ko? E biết là nếu trúng tuyển thì mới nộp bản chính cũng đc
                    Và thời hạn cuối cùng để nộp giấy là ngày mấy?
                    Xin cảm ơn!

các ngành của CNTT thì e ko hiểu rõ từng ngành, muốn đăng ký vào ngành nào cũng đc sao ạ?
                    Em nghe nói là học 3 học kỳ mới phân ngành mà sao tuyển sinh lại tuyển sinh từng ngành?
                    ngành nào phù hợp với nữ hơn ạ?
                    Không có gì là không thể !
                    Tôi có thể thất bại một trận đánh, nhưng tôi sẽ chiến thắng cả cuộc chiến tranh!

Comment

Theo mình được biết thì các vấn đề về ngành An ninh thông tin và các chương trình chất lượng cao, cử nhân tài năng, chương trình tiên tiến sẽ có thông báo gửi về và tuyển sinh sau khi các bạn đã đậu vào trường. Cụ thể các chương trình:
                      - Cử nhân tài năng: khoa Khoa học máy tính
                      - An ninh thông tin: khoa Mạng máy tính và truyền thông
                      - Các khoa các sẽ có chương trình Cử nhân chất lượng cao
                      - Ngoài ra khoa hệ thống thông tin còn có Chương trình tiên tiến
                      Các bạn cứ đậu vào trường đã, những chuyện khác sẽ có người hướng dẫn từng bước. Sẽ ổn thỏa cả thôi!
                      Sau khi làm thủ tục nhập học xong rồi bắt đầu hỏi cũng chưa muộn.
                      Chúc các bạn thành công và vui vẻ!

Comment

Các bạn xem lại #1

Comment

Vậy ngày mai là có mẫu đăng kí ạ?

Comment

cho em hỏi vì em chưa rõ lắm? vậy là thi DH KHTN mà trượt thì khi xét nv2 qua CNTT thì ko cần giấy chứng nhận kết quả thi mà nữa vô học mới bổ sung hả các anh?

Comment

alo có ai ko, tl giùm lần đi mà

Comment

Originally posted by lightsky751 View Post
                                cho em hỏi vì em chưa rõ lắm? vậy là thi DH KHTN mà trượt thì khi xét nv2 qua CNTT thì ko cần giấy chứng nhận kết quả thi mà nữa vô học mới bổ sung hả các anh?
                                Originally posted by lightsky751 View Post
                                alo có ai ko, tl giùm lần đi mà
                                Vì đã câu trả lời ở #1. Chịu khó tìm thông tin trước khi hỏi nhé em

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X