Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xét Tuyển Nguyện vọng bổ sung qua đường bưu điện

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by duytung View Post
    Sáng nay mình cũng bỏ tiền vào phong bì rồi dán luôn - đưa cho cô nhân viên bưu điện gửi cho mình - khỏi bị hỏi
    Sướng rồi, mình thì phải giải thích cho các cô nhân viên, giải thích xong cũng công cốc luôn
    Không có gì là không thể !
    Tôi có thể thất bại một trận đánh, nhưng tôi sẽ chiến thắng cả cuộc chiến tranh!

Comment

Originally posted by heocon_bkc View Post
      Sướng rồi, mình thì phải giải thích cho các cô nhân viên, giải thích xong cũng công cốc luôn
      Cần gì bạn - nhét tiền sâu vào trong giấy tờ rồi dán luôn phong bì lại là khỏi bị hỏi :beauty:

Comment

Originally posted by duytung View Post
        Cần gì bạn - nhét tiền sâu vào trong giấy tờ rồi dán luôn phong bì lại là khỏi bị hỏi :beauty:
        mình gửi rồi, gửi tiền 1 nơi, gửi hồ sơ 1 ngã, ko biết là có đc hay không
        Tôi có thể thất bại một trận đánh, nhưng tôi sẽ chiến thắng cả cuộc chiến tranh!

Comment

mình gửi rồi, gửi tiền 1 nơi, gửi hồ sơ 1 ngã, ko biết là có đc hay không
          Đã bảo là được mà, yên tâm, gửi như zậy mới đúng hình thức đó. Mình cũng gửi như vậy và nghe nói hồ sơ đã tới trường và nhận được

Comment

Originally posted by mylovecr View Post
            Đã bảo là được mà, yên tâm, gửi như zậy mới đúng hình thức đó. Mình cũng gửi như vậy và nghe nói hồ sơ đã tới trường và nhận được
            Thế hóa ra mình là KO ĐÚNG HÌNH THỨC À? :surrender:

Comment

Nói chung là có danh sách mới đỡ lo các bạn ạ:amazed:

Comment

Lệ phí xét tuyển...

Mình mới gửi hồ sơ hồi chiều (ngày 18/8/012), mình cũng tới bưu điện của huyện gửi. Cô nhân viên có bảo là lệ phí xét tuyển nộp riêng. Nhưng mình thì bỏ lệ phí vào túi đựng hồ sơ rồi dán keo lại gửi luôn, giờ nghĩ lại không biết có sao không. Có ai như mình thì lên tiếng nha, và khi có tên trong danh sách nộp xét tuyển NV2 của trường thì lên tiếng để mình đở hoang mang...
                Cảm ơn mọi người..!

P/s: Mình có đọc trang tin của bưu chính viễn thông, trong đoạn cuối có ghi: Cước dịch vụ chuyển phát hồ sơ và cước thu hộ lệ phí xét tuyển trọn gói là 30.000 đồng/ bộ. Lưu ý khách hàng không bỏ tiền lệ phí xét tuyển vào phong bì chứa hồ sơ xét tuyển, tiền lệ phí xét tuyển được Bưu Điện thu riêng.
                Links nek c
                ác bạn vào đọc: http://www.vnpost.vn/Tint%E1%BB%A9c/...7/Default.aspx

Comment

Originally posted by love_sky View Post
                  Mình mới gửi hồ sơ hồi chiều (ngày 18/8/012), mình cũng tới bưu điện của huyện gửi. Cô nhân viên có bảo là lệ phí xét tuyển nộp riêng. Nhưng mình thì bỏ lệ phí vào túi đựng hồ sơ rồi dán keo lại gửi luôn, giờ nghĩ lại không biết có sao không. Có ai như mình thì lên tiếng nha, và khi có tên trong danh sách nộp xét tuyển NV2 của trường thì lên tiếng để mình đở hoang mang...
                  Cảm ơn mọi người..!

P/s: Mình có đọc trang tin của bưu chính viễn thông, trong đoạn cuối có ghi: Cước dịch vụ chuyển phát hồ sơ và cước thu hộ lệ phí xét tuyển trọn gói là 30.000 đồng/ bộ. Lưu ý khách hàng không bỏ tiền lệ phí xét tuyển vào phong bì chứa hồ sơ xét tuyển, tiền lệ phí xét tuyển được Bưu Điện thu riêng.
                  Links nek c
                  ác bạn vào đọc: http://www.vnpost.vn/Tint%E1%BB%A9c/...7/Default.aspx
                  Hình như bỏ chung cũng đc đấy bạn, mình gửi riêng đang lo đây

Comment

Hình như bỏ chung cũng đc đấy bạn, mình gửi riêng đang lo đây
                    Nhét chung vào rồi dán phong bì lại cũng dc mà ko sao đâu - người ta ko mở phong bì ra xem đâu mà

Comment

LHQC

Collapse
                    Working...
                    X