Announcement

Collapse
No announcement yet.

List Laptop i7 dòng WS ram 8gb giá tốt

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 09520740 View Post
    2 đứa Vũ Văn, Vũ Viết Hoàng có anh em gì k đây??
    Ó ò. Không có quan hệ gì hết.
    Chắc e sẽ ráng đợi con N56 chừng nào xuất hiện sẽ rinh nó thôi chứ em thấy chưa có một bài review nào trên diễn đàn Việt Nam mà ở các showroom cũng không thấy trưng bày, ít ai nhắc tới nó >,,<

Comment

Review của em nó ^^
      http://blogs.which.co.uk/technology/computing/samsung-series-7-laptop-first-look-video-review/ The Samsung Series 7 Chronos 700z laptop features a 15.6 inch ...

Comment

Em thấy ở hcm có thiên thiên tân bán rồi! Nhưng chắc phải đợi nó fix giá tí nữa đã. Hình như 23.900k.
        Originally posted by 10520589 View Post
        Ó ò. Không có quan hệ gì hết.
        Chắc e sẽ ráng đợi con N56 chừng nào xuất hiện sẽ rinh nó thôi chứ em thấy chưa có một bài review nào trên diễn đàn Việt Nam mà ở các showroom cũng không thấy trưng bày, ít ai nhắc tới nó >,,<
        Đời không trả cát sê
        Nên sống không cần diễn

Comment

Originally posted by 11520124 View Post
          Em thấy ở hcm có thiên thiên tân bán rồi! Nhưng chắc phải đợi nó fix giá tí nữa đã. Hình như 23.900k.
          Nó treo biển vậy thôi e. Chưa có shop nào bán hết

Comment

Originally posted by 09520740 View Post
            Review của em nó ^^
            http://blogs.which.co.uk/technology/computing/samsung-series-7-laptop-first-look-video-review/ The Samsung Series 7 Chronos 700z laptop features a 15.6 inch ...

http://blogs.which.co.uk/technology/...-video-review/
            Con chíp i7 của nó có ok ko anh? Em thì chưa hiểu gì lắm về chíp nhưng mà hình như 1 con thế hệ 2(2675) 1 con thế hệ 3(3610) ? 2 con này có khác gì nhau ko ông anh? CHứ thấy review với cấu hình như z là em kết 700z nó oài! Vs lại thấy bên compusa báo giá 1370$, nó hơi chát! udency:
            Đời không trả cát sê
            Nên sống không cần diễn

Comment

Con chíp i7 của nó có ok ko anh? Em thì chưa hiểu gì lắm về chíp nhưng mà hình như 1 con thế hệ 2(2675) 1 con thế hệ 3(3610) ? 2 con này có khác gì nhau ko ông anh? CHứ thấy review với cấu hình như z là em kết 700z nó oài! Vs lại thấy bên compusa báo giá 1370$, nó hơi chát! udency:
              Chip đó dòng tiết kiệm điện á Dành cho Ultralbook
              Giá 1370$ đó là em khui thùng đập hộp, còn con của anh hàng xách tay nên giá rẻ hơn anh thấy dùng con 700z hợp kinh tế

mà con này PIN nằm trong vỏ Unibody lun

Comment

Hàng xách tay hả anh. có còn zin 100% ko anh? inbox cho em yahoo của anh với! Chắc là em bụp
                Đời không trả cát sê
                Nên sống không cần diễn

Comment

Hàng xách tay hả anh. có còn zin 100% ko anh? inbox cho em yahoo của anh với! Chắc là em bụp
                  Hàng nguyên zin ^^
                  Mới xách về ^^

Đợi xíu anh đang cài yahoo

Comment

Lên cho các bạn cần ^^

Comment

up................

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X