Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xin mở lớp kiến trúc máy tính nâng cao trong học kì I

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xin mở lớp kiến trúc máy tính nâng cao trong học kì I

Có ai còn nợ và muốn trả trong học kì 1 này thì báo danh để mình xin thầy Lung mở lớp nào, thời gian có hạn các bạn nhanh chân lên nào.

Có em ^^
    1 slot

Comment

Thời gian học sẽ được thông báo sau khi được mở lớp hả anh? Em muốn học cải thiện nhưng sợ trùng giờ
      Khi còn nhỏ ta thấy nhiều chuyện là lớn
      Khi lớn ta thấy nhiều chuyện là nhỏ
      Đến khi thành người ta mới phân biệt được chuyện nào là lớn, chuyện nào là nhỏ

Comment

Originally posted by 11520367 View Post
        Thời gian học sẽ được thông báo sau khi được mở lớp hả anh? Em muốn học cải thiện nhưng sợ trùng giờ
        đây là kiến trúc máy tính nâng cao nhé em,không phải là kiến trúc máy tính đâu.Em học Khmt không có học kiến trúc máy tính nâng cao đâu
        :beauty:

Comment

em học được vào ngày thứ 2, thứ 3, nếu được thì cho e vào lớp.

Comment

học kì 2 vừa rồi rớt 45 bạn mà đi đâu hết rồi

Comment

em sẽ tình nguyện theo học( học vượt :funny với các anh, nếu khoa đồng ý mở lớp và lịch học không trùng với lịch học mà em đã đăng ký.
              Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Originally posted by 11520537 View Post
                em sẽ tình nguyện theo học( học vượt :funny với các anh, nếu khoa đồng ý mở lớp và lịch học không trùng với lịch học mà em đã đăng ký.
                Ối! từ từ đại ca ơi, mất mạng như chơi đấy!
                Blog Hứa Anh Tôi trên mạng xã hội: Hứa Anh + | FaceBook | Thủ thuật Máy tính

Comment

Originally posted by 10520409 View Post
                  Ối! từ từ đại ca ơi, mất mạng như chơi đấy!
                  sao thế bác, có nguy hiểm gì à, muốn học môn này thì cần kiến thức của môn nào nữa?
                  Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Hồi trước khóa 4 có nhiều a học vượt môn này vì không biết:shock::dreaming:.Kết quả là rớt hết!vì môn này hk6 muốn học được môn này phải học các môn của học kì 5.:sogood:

Comment

nơi này để mọi người có nhu cầu học vào thôi, không bàn luận lung tung nhé
                      tui 1 slot nhé

Comment

cho 1 slot đi mấy anh em

Comment

Cho em 1 slot

Comment

LHQC

Collapse
                          Working...
                          X