Announcement

Collapse
No announcement yet.

cho mình hỏi

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cho mình hỏi

môn KTMT có phải là môn tiên quyết ko, nếu chưa học môn này có đc học môn hệ điều hành ko

Khu vực điều hành dùng để thảo luận về hoạt động của forum. Mọi thắc mắc về học vụ như thắc mắc về môn tiên quyết này thảo luận trong forum Cộng đồng UIT.
    Rất nhiều topic đã bị khóa trong box này vì lý do tương tự. Từ bây giờ BQT bắt đầu phát infraction cho lỗi vi phạm này, bắt đầu là tất cả những nick Mã số sinh viên post bài trong topic này. (biết mà còn phạm).
    Bạn chủ topic vi phạm lần đầu nhưng cộng thêm lỗi đặt tiêu đề mập mờ nên cũng nhận infraction luôn.

Topic locked! Ai thắc mắc tại sao bị infraction tạo topic trong khu vực điều hành.

Ai muốn thảo luận nội dung môn học và box học tập tạo topic mới.
    Ai thắc mắc về môn tiên quyết vào box của khoa Kỹ Thuật máy tính.

Comment

Originally posted by NhokBoo_93
      Cái gì cũng phải có cái gốc bạn ạ. Các khoa hầu như là đc học các môn bổ trợ như nhau, chỉ có điều là học cái nào nhiều, cái nào ít thui
      Originally posted by 10520058
      đó không phải môn tiên quyết bạn ah học linux đi bạn sẽ biết cả hai
      Originally posted by anhtienas
      thì mình hỏi là chưa học KTMT có học đc HĐH ko
      Originally posted by anhtienas
      uh thank bạn
      Originally posted by 09520536
      Cái này sai hoàn toàn, lần sau nhớ nghiên cứu kĩ nha em.
      Originally posted by 09520536
      Môn kiến trúc máy tính cũng là môn tiên quyết, phải qua KTMT mới được học HĐH(theo lý thuyết), còn thực tế hok biết tr mình sao nữa, hhjhj
      Cũng giống như nếu các bạn chưa học tin học đại cương thì sẽ hok được học cấu trúc dữ liệu và giải thuật 1
      Các nick này đã nhận cảnh cáo.

Comment

LHQC

Collapse
      Working...
      X