Announcement

Collapse
No announcement yet.

Đã có danh sách đăng ký NV bổ sung 2012 (20/8)

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ak! Mà cho mình hỏi NVBS này nếu đậu khi nào có giấy báo nhập học và khi nào nhập? Nếu có đăng rồi mà mình không biết các bạn vui lòng thứ lỗi, vì ít cập nhật thông tin! Ai biết giúp hộ mình! Và cho hỏi thêm, mình được 24.5d, cộng ưu tiên được 26d, vậy có khả quan không? Mình zô Khoa học máy tính

Comment

• ác, trong cái danh sách mình sinh năm 90, già nhất danh sách =)))))))

Comment

• Originally posted by VUIUI View Post
        Ak! Mà cho mình hỏi NVBS này nếu đậu khi nào có giấy báo nhập học và khi nào nhập? Nếu có đăng rồi mà mình không biết các bạn vui lòng thứ lỗi, vì ít cập nhật thông tin! Ai biết giúp hộ mình! Và cho hỏi thêm, mình được 24.5d, cộng ưu tiên được 26d, vậy có khả quan không? Mình zô Khoa học máy tính
        Úi 26 điểm mà còn hỏi "khả quan" - đậu chắc rồi đó bạn

Comment

• Originally posted by VUIUI View Post
          Ak! Mà cho mình hỏi NVBS này nếu đậu khi nào có giấy báo nhập học và khi nào nhập? Nếu có đăng rồi mà mình không biết các bạn vui lòng thứ lỗi, vì ít cập nhật thông tin! Ai biết giúp hộ mình! Và cho hỏi thêm, mình được 24.5d, cộng ưu tiên được 26d, vậy có khả quan không? Mình zô Khoa học máy tính
          ác, trên mình 1.5đ luôn

Comment

• Originally posted by westlife View Post
            ác, trên mình 1.5đ luôn
            Thế mới phải cầu mong cho thiếu chỉ tiêu :stick: Đợt này mà trượt nữa chắc ở nhà luôn quá :cry:

Comment

• Originally posted by duytung View Post
              Thế mới phải cầu mong cho thiếu chỉ tiêu :stick: Đợt này mà trượt nữa chắc ở nhà luôn quá :cry:
              Chắc thiếu chỉ tiêu quá, bên khoa mạng ko thiếu rồi :canny:

Comment

• con heoham chua nộp đc ne bạn

Comment

• bạn conheoham ui, bạn có danh sách nvbs thì xem thử điểm ngành KHMT là nhiêu bạn, mình cảm ơn bạn nhiều nhiều nhiều:kiss:

Comment

• Originally posted by len_smile View Post
                    bưu điện chưa tới thôi......yên tâm........nếu k vào được thì đành nộp học viện.........dù sao cũng được ở dưới thủ đức.......nge bảo thủ đức toàn sv vui lắm......:funny:
                    Nhà mình dưới thủ đức đây, trong làng ĐH đúng là toàn sv ko thoy cho nên mới có chuyện ăn cướp laptop nhiều như cơm bữa Bạn cũng nộp ở PTIT giống mình ah`, hôm 15/8 mình chạy lên UIT nộp giấy rùi, hôm qua mình lại rải đơn ở HVCNBCVT, ĐH Hoa Sen và HUTECH nữa :happy: đi rãi bom vui thặc !!!:brick:

Mà bạn học ngành nào ??? mình thì HTTT mà có 34 người nộp rồi, hãi quá @_@

Nếu trúng hết thì chắc chắn sẽ học ở UIT, ko thì mình qua PTIT, mà PTIT nằm phía bên Q9 ko phải ở bên Thủ Đức đâu :sure:

Comment

• Originally posted by anhmt90 View Post
                      Mà bạn học ngành nào ??? mình thì HTTT mà có 34 người nộp rồi, hãi quá @_@
                      Hi vọng là HTTT ko quá 80 và cả trường ko quá 280 - hic :stick:

Comment

bạn conheoham ui, bạn có danh sách nvbs thì xem thử điểm ngành KHMT là nhiêu bạn, mình cảm ơn bạn nhiều nhiều nhiều:kiss:
                        Tối hôm qua mình xem điểm của 35 bạn bên HTTT là mất cả tiếng rùi :waaaht:

Comment

• Originally posted by duytung View Post
                          Hi vọng là HTTT ko quá 80 và cả trường ko quá 280 - hic :stick:
                          Còn 48 vé cho HTTT , trong 34 bạn đăng ký HTTT có 2 bạn điểm 19 ( nhân hệ số 2 ) , mình cũng hồi hộp ko kém :canny:

Comment

• mà đây là điểm thực hay cộng vậy bạn

Comment

• Originally posted by konheoham View Post
                              Tối hôm qua mình xem điểm của 35 bạn bên HTTT là mất cả tiếng rùi :waaaht:
                              Vẫn giữ nguyên mức tb 21,5 thì tốt quá :stick:

Comment

mà đây là điểm thực hay cộng vậy bạn
                                Điểm thực chưa cộng

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X