Announcement

Collapse
No announcement yet.

Đã có danh sách đăng ký NV bổ sung 2012 (20/8)

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by allthelife2010 View Post
    mấy bạn chăm thế... mình toàn chơi, mãi gần tới bữa thi trước 2 tuần mới lo học, mất ngủ luôn. học ko kịp nên phải bỏ hết 1 phần là hình học phẳng và 1 phần nữa là bất dt (ko thèm học). bỏ 1 câu nữa ( câu này mới ngu nè sin cos toán khối A 2012). rốt cuộc bị trừ thêm mấy cái lặt vặt nữa còn 6.25.
    trước khi bước chân vào SG cực kì tự tin và quyết tâm ta đây phải dc Toán 8đ. Vào chiến câu khảo sát và ý phụ của nó. Tiếp tục câu l.giác và giải tích k gian. Xong quay lại giải câu hpt, biển đổi đặt u= x-y, v=x.y, đưa về dạng cực kì đơn giản, đến đây chủ quan chuyển vế bị sai, dc có 0.75d câu hpt. Tiếp đến làm trọn vẹn câu sp, rồi đến hình k.gian. Còn câu Elip,tức thiệt, thầy ko ôn cho mình dạng này với lại thấy mấy năm r ko ra. hjx hjx, ra khỏi p thi chắc mẩm dc 7.5.Về kiểm tra lại đáp án rớt còn 6.75 cũng là con số cuối cùng mà trường công bố về đ môn Toán:sure:

Comment

• Originally posted by 12520222 View Post
      trước khi bước chân vào SG cực kì tự tin và quyết tâm ta đây phải dc Toán 8đ. Vào chiến câu khảo sát và ý phụ của nó. Tiếp tục câu l.giác và giải tích k gian. Xong quay lại giải câu hpt, biển đổi đặt u= x-y, v=x.y, đưa về dạng cực kì đơn giản, đến đây chủ quan chuyển vế bị sai, dc có 0.75d câu hpt. Tiếp đến làm trọn vẹn câu sp, rồi đến hình k.gian. Còn câu Elip,tức thiệt, thầy ko ôn cho mình dạng này với lại thấy mấy năm r ko ra. hjx hjx, ra khỏi p thi chắc mẩm dc 7.5.Về kiểm tra lại đáp án rớt còn 6.75 cũng là con số cuối cùng mà trường công bố về đ môn Toán:sure:
      Tương tự mình đó! 15p nhìn đề, chắc ăn 9d! Làm cuối giờ, ngồi chơi 15p, vì câu tìm GTLN,NN không biết làm! Ra phòng thi, thảo luận nhỏ bạn! Thấy knock out! Về nằm puồn, hôm sau thi die un!!!

Comment

• Originally posted by VUIUI View Post
        Tương tự mình đó! 15p nhìn đề, chắc ăn 9d! Làm cuối giờ, ngồi chơi 15p, vì câu tìm GTLN,NN không biết làm! Ra phòng thi, thảo luận nhỏ bạn! Thấy knock out! Về nằm puồn, hôm sau thi die un!!!
        Các chú chém gió quá rồi đấy :love:

Comment

• Originally posted by konheoham View Post
          Các chú chém gió quá rồi đấy :love:
          Hình như chính xác là zậy! Tại chờ lâu quá mà!!!

Comment

• Originally posted by 12520222 View Post
            Bạn lầm rồi nha, câu elip năm ngoái cũng ra đề DH khối A năm 2011 đó. Xem lại đi. Mình cũng chủ quan, tưởng năm ngoái nó ra, năm nay không ra nữa , chả ôn gì hết. Đọc đề xong chả biết gì về nó, thế là bỏ hết 1đ

Comment

• Originally posted by allthelife2010 View Post
              khó lắm, chỉ có thể nhập học cùng thôi, còn quốc phòng vẫn phải học sau. mà dh học QP gồm những gì nhỉ? có lăn lê bò lết ko?

Chiều 04/09/2012:Kiểm tra phân loại trình độ tiếng Anh;

thường thì tất cả các nv đều kiểm tra av 1 lúc thì phải , nếu vậy thì chắc nv 2 sẽ học qp chung vs nv1 cũng có khả năng

Comment

• Không ai biết trước được sao???

Comment

Không ai biết trước được sao???
                  Hội đồng TS đang họp mà bạn - biết sao dc

Comment

• đc câu elip, nhưng lại mất câu lượng giác, mất luôn câu mp OXYZ, :canny:

Comment

• Originally posted by duytung View Post
                      Hội đồng TS đang họp mà bạn - biết sao dc
                      Đang họp luôn à bạn? :angry:
                      Nothing Is Impossible
                      :salute::salute::salute:

Comment

• Originally posted by iaiaia13
                        hop j lúc này chừng nào có đây toy
                        Nghe thầy nói là đã tổng hợp xong lúc 6h tối và đang họp - chắc sáng mai sẽ quyết định chính thức

Comment

vay ak.hinh như dk vao là đậu hết 2 sao.
                          Cái này cũng chưa biết là trường chốt ngay hay đợi cho tới khi đủ hoặc thừa chỉ tiêu mới ngừng bạn à

Comment

vay ak.hinh như dk vao là đậu hết 2 sao.
                            Nếu như bạn nào đấy nói chỉ có 250 hồ sơ thì đậu hết rồi. :brick:
                            Nothing Is Impossible
                            :salute::salute::salute:

Comment

• chán :baffle:chưa cho vào nhóm UIT K7

Comment

hehe. mình đã xác định là sẽ bỏ 2 câu (bất đẳng thức và hình học phẳng) ai ngờ vô phòng thi tự nhiên bị khùng lên bỏ thêm câu sin cos "SƠ cấp" nữa. đứt trọn 3d. mình cũng ko quan trong điểm số lắm. nhưng để thiếu 1d (bằng điểm năm ngoái nên rớt nv1)

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X