Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các mốc thời gian, chuẩn bị cho nhập học các tân sinh viên cần chú ý!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

thanks anh longdp nhìu. mấy bữa nay mất ăn mất ngủ vì lo rồi =)):salute::salute::salute::salute::salute::salute ::salute::salute:
    Điếu Thuốc tàn bên ly cà phê cạn
    Cuộc đời khốn nạn biết kết bạn cùng ai
    Sống hư hỏng vì dòng đời xô đẩy
    Xô không được ta đẩy lại dòng đời...

:choler::choler::choler::love::love::love::choler: :choler::choler:

Comment

Ngày 25/08 em mặc áo thun, quần Jeans có bị sao ko anh Long ơi :sweat:

Comment

Sáng nay trường đã phát giấy báo nhập học cho NVBS chưa anh ?

Comment

Originally posted by longdp View Post
          NVBS thì có thể nhận vào ngày 25. trường hợp chưa khai thông tin lý lịch thì sẽ có bộ phận hỗ trợ
          có nghĩa là 25 em đến lấy giấy báo nhập học rồi đăng kí nhập học và khai lí lịch sinh viên luôn đúng không thầy?
          mà đến 25 mới nhận giấy báo nhập học thì em có đc giữ lại giấy báo ít hôm để phô tô công chứng để dùng vào việc khác không thầy?
          Last edited by autumnwindhy12; 22-08-2012, 09:39.

Comment

em cũng muốn hỏi 25 lên trường nhận giấy báo rồi làm thủ tập nhập học xong có được giữ lại giấy báo ko?
            Last edited by nhtra; 07-11-2014, 10:31.

Comment

Originally posted by nhtra View Post
              em cũng muốn hỏi 25 lên trường nhận giấy báo rồi làm thủ tập nhập học xong có được giữ lại giấy báo ko?
              Theo mình nghĩ thì trường nên cho mình giữ lại cái bản chính giấy báo nhập học nhỉ ! Trường có tên thí sinh trúng tuyển trong CSDL rồi thì chỉ cần đối chiếu hay nhận bạn photo công chứng là đủ chứ trường giữ lại cái giấy báo để làm gì nhỉ ?

Để sau này tụi mình còn dùng cái giấy báo ấy cho nhiều thứ lắm, chỉ sợ lúc đó người ta ko chịu nhận bản photo công chứng thì khổ, ví dụ như lãnh học bổng hay đi du học gì đó :go: Hoặc tụi em để lạc bản photo công chứng giấy báo thì sao, những lúc ấy trường có chịu cấp lại giấy báo nhập học ko anh Long nhỉ ? :stick:

Comment

bây giờ e vẫn chưa có giấy báo.hic.

Comment

cho em hỏi bản sao trích lục giấy khai sinh nếu ko có kịp thì phải làm sao ạ? :sosad:

Comment

Cho em hỏi sao cái giấy báo nhập học chỉ có mỗi MSSV tìm hoài chẳng thấy cái mật khẩu đâu :nosebleed:

Comment

Originally posted by anhmt90 View Post
                      Mấy thầy cho em hỏi là lúc trước em đã hoàn tất chương trình GDQP (hệ CĐ Nghề) ở trường CĐ Nghề iSPACE rồi thì em có được miễn học quân sự sau khi nhập học không ??? Xin cảm ơn !
                      Theo thông tin mình nhận được bên ĐH KHTN, thì ai hoàn tất chương trình GDQP hệ CĐ thì sẽ được miễn học phần thực hành

Comment

cho e hỏi làm thủ tục nhạp học nạp hoc phí luôn hả

Comment

Originally posted by langtu View Post
                          cho em hỏi bản sao trích lục giấy khai sinh nếu ko có kịp thì phải làm sao ạ? :sosad:
                          Originally posted by vension View Post
                          cho e hỏi làm thủ tục nhạp học nạp hoc phí luôn hả
                          xem lại #1

Originally posted by kyostyle1 View Post
                          Cho em hỏi sao cái giấy báo nhập học chỉ có mỗi MSSV tìm hoài chẳng thấy cái mật khẩu đâu :nosebleed:
                          Chiều em lấy giấy báo về, không qua P.CTSV để lấy tài khoản... Bi h em làm theo cách gửi mail ở #1
                          "We hold information,we own the world"
                          ------------o0o------------

Comment

Originally posted by 12520058 View Post
                            Theo thông tin mình nhận được bên ĐH KHTN, thì ai hoàn tất chương trình GDQP hệ CĐ thì sẽ được miễn học phần thực hành

http://www.hcmus.edu.vn/images/stori...phong_2012.pdf
                            Danke sehr ! Aber mình học hệ CĐ nghề của bộ LĐTBXH nên ko có được cấp chứng chỉ mà chỉ có điểm GDQP trong bản điểm thoy, hix TT^TT

Comment

Mấy thầy ơi cho em hỏi sau này nếu em cần giấy báo nhập học bản chính thì nhà trường có cấp lại cho em được ko ạ ??? :sad:

Comment

Thầy ơi cho em hỏi trong cái học bạ cấp 3 của e có cái giấy khai sinh ( bản sao ) ,nhưng không phải bản trích lục như mẫu . Cái bản đó nộp được k ạh ???
                                game android

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X