Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xin giây' ly' lịch sinh viên.

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xin giây' ly' lịch sinh viên.

Mình ở Thanh Hoa',đên' 25 nhập học nên 21 đã phải lên xe vào TP HCM,do luc' nộp hồ sơ tại trường nên 18 trường mơi' gửi giây' bao' về địa phương.Do đo' nêu' co' nhận kịp trong ngày mai thì cũng không kịp làm thủ tục được,do vậy mình nhờ mọi người tsv k7 ai đã nhận được giây' bao' nhập học thì send cho mình xin trươc' bản ly' lịch sinh viên tại website :gxn.uits.vn làm trươc' trong buổi sang' ngày mai cho kịp thời gian.Cảm ơn tât' cả mọi người.
    RS => Restart : Một sự khởi đầu mới !

Chào bạn.
    Mình đã làm xong rồi nhưng đây là file .pdf, ko chinh sửa đc đâu. Bạn vội thế? mai là thứ 2, thứ bảy mới nạp mà bạn. mai bình tĩnh làm, thứ 3 lên đường còn sớm chán :sogood:

Comment

Chăc' gì mai đã nhận được giây' bao' đâu ??
      sang' bữa kia đã lên trường rồi.Bạn send qua hộ mình,mình convert ra file .doc.Tks bạn !

Comment

Originally posted by rs_36™ View Post
        Mình ở Thanh Hoa',đên' 25 nhập học nên 21 đã phải lên xe vào TP HCM,do luc' nộp hồ sơ tại trường nên 18 trường mơi' gửi giây' bao' về địa phương.Do đo' nêu' co' nhận kịp trong ngày mai thì cũng không kịp làm thủ tục được,do vậy mình nhờ mọi người tsv k7 ai đã nhận được giây' bao' nhập học thì send cho mình xin trươc' bản ly' lịch sinh viên tại website :gxn.uits.vn làm trươc' trong buổi sang' ngày mai cho kịp thời gian.Cảm ơn tât' cả mọi người.
        Bạn có thể nói dễ với anh Longdp để xin mẫu LLSV bản word rồi tự điền vào. Có lẽ đây cũng là khoản hơi bất cập khi sử dụng tài khoản nhà trường cấp. Trước kia nhập học xong mình mới nhận được giấy báo... Hoặc bạn có thể gọi điện tới bưu điện xã (huyện) để hỏi trước.
        Sinh viên Thanh Hóa UIT chào đón bạn ở ngôi trường này

Comment

Tks bạn.Ngại ko muôn' phiền mod ây' mà nên ms nhờ cac' bạn tsv k7

Comment

Originally posted by rs_36™ View Post
            Tks bạn.Ngại ko muôn' phiền mod ây' mà nên ms nhờ cac' bạn tsv k7
            Bạn chờ thêm 1 2 ngày nữa. 21 lên đường. Chứ trường làm online để lưu vào CSDL của trường nữa.

Trong cái này http://forum.uit.edu.vn/threads/9332...ien-can-chu-y- đã có hướng dẫn nếu không nhận được giấy báo, không khai được lý lịch sinh viên thì xử lý như thế nào rồi
            "We hold information,we own the world"
            ------------o0o------------

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X