Announcement

Collapse
No announcement yet.

[hot] kho tài liệu số cho sinh viên uit - khoa mạng

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Mình thấy bạn nào có share tài liệu này có ý rất mún giúp đỡ tân sinh viên. Nhưng theo theo chủ quan và kinh nghiệm của mình việc download xuống một đống tài liệu 4 năm 1 lúc này hoàn toàn vô ích, mình nói vậy là vì năm 1 năm cũng vì tham lam, cố công tìm tài liệu các năm sau của các trường khác nhưng chỉ để đó chứ k làm dc gì cả.Kiến thức không có, k tập trung vào môn tiên quyết trước thì các bạn tự học cũng khó mà đào sâu vô được. Kiến thức không thể ngày 1 ngày 2 mà down về một đống đó dc,với lại 4 năm có rất nhiu thay đổi. Thay vào đó mình nghĩ nên định hướng chi tiết cụ thể của từng ngành nghề(vì trong mỗi ngành trường mình còn có rất nhiu hướng đi, cuối năm 2 mình vẫn còn mù mờ về chi tiết cụ thể các hướng đi của ngành mình), các môn kỹ thuật cần cho mỗi hướng ngàh nghề, cách học, cách làm project với tools... Nên tư vấn để cho các bạn mới tự định hướng, biết mình muốn gì, rồi sau đó các bạn ấy sẽ tự tìm tài liệu cần thiết cho mình.Đó là theo ý kiến của mình, Dù sao cũng rất cảm ơn tâm ý của bác chủ topic

Comment

Thanks các huynh, mình nghĩ có tài liệu tham khảo thế này cũng tốt :happy:chứ nhưng cũng đừng có tham mà down cả 3 năm:surrender: mà có down hết cũng chả đọc kịp hết dc :salute:

Comment

Originally posted by 12520123 View Post
        Thanks các huynh, mình nghĩ có tài liệu tham khảo thế này cũng tốt :happy:chứ nhưng cũng đừng có tham mà down cả 3 năm:surrender: mà có down hết cũng chả đọc kịp hết dc :salute:
        Chí lí, sức người có hạng

Comment

Originally posted by 08520072 View Post
          Mình thấy bạn nào có share tài liệu này có ý rất mún giúp đỡ tân sinh viên. Nhưng theo theo chủ quan và kinh nghiệm của mình việc download xuống một đống tài liệu 4 năm 1 lúc này hoàn toàn vô ích, mình nói vậy là vì năm 1 năm cũng vì tham lam, cố công tìm tài liệu các năm sau của các trường khác nhưng chỉ để đó chứ k làm dc gì cả.Kiến thức không có, k tập trung vào môn tiên quyết trước thì các bạn tự học cũng khó mà đào sâu vô được. Kiến thức không thể ngày 1 ngày 2 mà down về một đống đó dc,với lại 4 năm có rất nhiu thay đổi. Thay vào đó mình nghĩ nên định hướng chi tiết cụ thể của từng ngành nghề(vì trong mỗi ngành trường mình còn có rất nhiu hướng đi, cuối năm 2 mình vẫn còn mù mờ về chi tiết cụ thể các hướng đi của ngành mình), các môn kỹ thuật cần cho mỗi hướng ngàh nghề, cách học, cách làm project với tools... Nên tư vấn để cho các bạn mới tự định hướng, biết mình muốn gì, rồi sau đó các bạn ấy sẽ tự tìm tài liệu cần thiết cho mình.Đó là theo ý kiến của mình, Dù sao cũng rất cảm ơn tâm ý của bác chủ topic
          Mình có chia theo từng năm mà bạn ^^
          Muốn trở thành sv 5 tốt chứ?
          ---> GIAO LƯU SINH VIÊN 5 TỐT :sunglassesỄ HAY KHÓ:look_down::happy:

Comment

Originally posted by 11520356 View Post
            phần năm 2... file đạt tên quá dài hay sao mà giải nén ra ,có mấy file không có vậy anh... phần Lập trình hướng đối tượng .
            Cái này từ năm ngoái rồi. Không biết có ĐẦY ĐỦ KO.
            Vì thầy cũng sẽ cung cấp tài liệu cho các bạn, cái này chỉ là phụ thôi. Nhưng mong các bạn có cái để nghiền ngẫm :X
            Muốn trở thành sv 5 tốt chứ?
            ---> GIAO LƯU SINH VIÊN 5 TỐT :sunglassesỄ HAY KHÓ:look_down::happy:

Comment

Cám ơn mấy anh nha.vậy mới xứng là đàn anh uit chứ..!

Comment

Không hiểu sao tải về giải nén ra bị lỗi nên có mấy folder trống, có ai bị vậy không??
                _ Con biết tại sao đội Yankees luôn thắng không, Frank?
                _ Vì họ có Mickey Mantle?
                _ Không, vì các đội khác luôn mất tập trung vào quần áo của họ.

Comment

Originally posted by 12520476 View Post
                  Không hiểu sao tải về giải nén ra bị lỗi nên có mấy folder trống, có ai bị vậy không??
                  Mình cũng bị vậy, với lại 1 số link bị die nữa. Các anh up lại giùm em với ạ, thanks mấy anh nhiều .

Comment

Originally posted by 09520411 View Post
                    Chào các bạn sinh viên thân mến,
                    Nhằm lập thành tích chào mừng 66 năm ngày Quốc khánh nước CHXH chủ nghĩa Việt Nam và mong muốn hỗ trợ kịp thời các bạn sinh viên khi bước vào năm học mới, BCH Liên chi Đoàn xin gửi đến các bạn kho tài liệu số mà các bạn sinh viên trong khoa đã dày công sưu tầm.
                    Kho tài liệu chia làm 4 năm học chính. mỗi năm học sẽ có các môn học trong từng học kỳ.
                    Tài liệu năm 1, năm 2 có thể dành cho tất cả các bạn sinh viên
                    Tài liệu năm 3, năm 4 chỉ dành cho các bạn khoa Mạng.
                    Download tài liệu năm 1 tại đây
                    Download tài liệu năm 2 tại đây
                    Download tài liệu năm 3 tại đây
                    Download tài liệu năm 4 tại đây
                    Thay mặt BCH LIÊN CHI ĐOÀN KHOA MMT xin chúc các bạn có một năm học thật thành công và sử dụng kho tài liệu này một cách hiệu quả nhất.
                    link bị die rồi anh ơi...anh có thể up lại không...cám ơn anh nhiều

Comment

Originally posted by 11520188 View Post
                      Link hoàn toàn bình thường mà em...

Comment

Originally posted by 09520159 View Post
                        Link hoàn toàn bình thường mà em...
                        part1 va part 4 của học kì 1 năm 3 ý anh...anh xem lại giùm em nha

Comment

bạn nào cho mình cái font chữ đi,có 1 só slide font chữ của mình bị lỗi

Comment

Originally posted by 11520188 View Post
                            Mi tính chuyển Ngành hả?
                            Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

mình mới check link vẫn ổn nha các bạn
                              Lưu ý các bạn đặt lại tên các part cho đồng nhất rồi mới giải nén, ví dụ tải về gồm *part01.rar, *part2.rar,... thì đổi lại thành *part01.rar, *part02.rar,...

Comment

pùn...................................

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X