Announcement

Collapse
No announcement yet.

nữ sinh viên nguyện vọng 2 trường mình rất xinh!

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 12520150 View Post
    À à, Mình đùa chút cho vui thôi mà :haha:
    Thì mình cũng có ác ý đâu

Comment

Originally posted by VUIUI View Post
      Thì mình cũng có ác ý đâu
      nói bã đậu là hơi ác ý rồi

Comment

Hehe!!!HTTT của NVBS đợt 1 được 16 bạn gái :happy: 25/8 lên chiêm ngưỡng hết mới được :vip:

Comment

Originally posted by 12520670 View Post
          Hehe!!!HTTT của NVBS đợt 1 được 16 bạn gái :happy: 25/8 lên chiêm ngưỡng hết mới được :vip:
          trời, nhiều thế????

Comment

Originally posted by allthelife2010 View Post
            Hjhj! Đùa tí thôi mà! Có ...... phía trước đấy!!!

Comment

xem xong về báo cáo cho a e biết nhá e )

Comment

Originally posted by allthelife2010 View Post
                Bỏ qua. hihi
                CÁI NÀY LÀ CHỮ KÍ À
                Ừ THÌ KÍ ~> RẸT RẸT
                :salute:
                Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.
                :happy: :happy: :happy:

Comment

Ráng mà chiêm ngưỡng đi! Mình mà biết cô bạn gái của bạn (nếu có) mách cho bị xử một trận! Kaka!

Comment

Originally posted by 12520150 View Post
                    Bỏ qua. hihi
                    OK! Hjhj! Bỏ qua

Comment

• Originally posted by allthelife2010 View Post
                      mấy bạn cho mình hỏi tí, học kĩ thuật mt có nặng lắm ko? học chuyên ngành gồm những gì?
                      Học KTMT nói chung trong 3 chữ : Cực-Lạ-Vui

Chuyên ngành:
                      1. Hệ thống nhúng: các hệ thống tự động, thông minh bạn có thể thấy xung quanh như điện thoại, xe hơi, máy lạnh, máy giặc, hệ thống phun nước nghệ thuật, tự động....nói chung cái gì cho phép bạn điều khiển, hẹn giờ ....lung tung là được học
                      2. Thiết kế mạch và vi mạch: bao gồm thiết kế mạch (bo mạch) cho những cái ở trên, các vi mạch cho các chip, IC (mấy cái cụt đen đen trong các bo mạch...ngày xưa có trời biết nó là gì....giờ thì mình biết nó là gì)
                      3. Lập trình: lập trình cho thiết bị di động (điện thoại, Ipad...), Lập trình ứng dụng trên Windows, Linux; lập trình nhúng (viết chương trình điều khiển các thiết bị tự động), lập trình hệ điều hành........

Nói chung là nhiều lắm.....hay lắm....lạ lắm...và...tốn lắm.
                      Doan Duy
                      Computer Engineering Department - University of Information Technology
                      Email: duy.doan@icdrec.edu.vn or duyd020990@gmail.com

Comment

• Mấy bạn TSV có năng khiếu chém gió đó.tốt :salute:
                        Hà Tĩnh Quê Choa:sunglasses:
                        FACEBOOK

Comment

• Originally posted by 08520070 View Post
                          Học KTMT nói chung trong 3 chữ : Cực-Lạ-Vui

Chuyên ngành:
                          1. Hệ thống nhúng: các hệ thống tự động, thông minh bạn có thể thấy xung quanh như điện thoại, xe hơi, máy lạnh, máy giặc, hệ thống phun nước nghệ thuật, tự động....nói chung cái gì cho phép bạn điều khiển, hẹn giờ ....lung tung là được học
                          2. Thiết kế mạch và vi mạch: bao gồm thiết kế mạch (bo mạch) cho những cái ở trên, các vi mạch cho các chip, IC (mấy cái cụt đen đen trong các bo mạch...ngày xưa có trời biết nó là gì....giờ thì mình biết nó là gì)
                          3. Lập trình: lập trình cho thiết bị di động (điện thoại, Ipad...), Lập trình ứng dụng trên Windows, Linux; lập trình nhúng (viết chương trình điều khiển các thiết bị tự động), lập trình hệ điều hành........

Nói chung là nhiều lắm.....hay lắm....lạ lắm...và...tốn lắm.

Lập trình: lập trình cho thiết bị di động (điện thoại, Ipad...), Lập trình ứng dụng trên Windows, Linux; lập trình nhúng (viết chương trình điều khiển các thiết bị tự động), lập trình hệ điều hành........

cái này hợp vs mình nhất, thank bạn nhiều nhiều nhé, hỏi thăm mấy bạn rồi, ai cũng trả lời sơ sài cả!

Comment

• Thê ai biết Khoa học máy tính học gì nhỉ?

Comment

Lập trình: lập trình cho thiết bị di động (điện thoại, Ipad...), Lập trình ứng dụng trên Windows, Linux; lập trình nhúng (viết chương trình điều khiển các thiết bị tự động), lập trình hệ điều hành........

cái này hợp vs mình nhất, thank bạn nhiều nhiều nhé, hỏi thăm mấy bạn rồi, ai cũng trả lời sơ sài cả!
                              Kêu bằng anh đó em. :vip: nhìn MSSV là biết ngay
                              https://sites.google.com/view/tri-hai-nguyen

Comment

Cố gắng lên thôi bạn, khi vào trường cứ nghĩ là cái gì cũng mới và bắt đầu chọn cũng ko sao....giờ có thể bạn thấy lập trình hợp, nhưng khi học chưa hẳn thế đâu...khoa mình không ai tư vấm kĩ được cái này một phần vì nó nhiều thứ lắm, sau này bạn sẽ được tiếp cận từ từ....

PS. Ít ra cũng hơn bạn được 4 khóa mà....ko xưng anh được tiếng sao ((....Dù sao cũng cảm ơn, mình được trẻ hơn mấy tuổi.....
                                Doan Duy
                                Computer Engineering Department - University of Information Technology
                                Email: duy.doan@icdrec.edu.vn or duyd020990@gmail.com

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X