Announcement

Collapse
No announcement yet.

ANH (CHỊ) cho em hỏi cái???????

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ANH (CHỊ) cho em hỏi cái???????

Cho em hỏi: Em là tân sinh viên ở Quảng Trị, có nhà người cô ở quận 1 nên em không ở KTX của trường nữa. Lúc chiều có liên lạc bên CA phường làm cái giấy tạm trú nhưng họ nói phải lên trường lấy mẫu đơn xin ngoại trú ở ngoài xong họ mới cho làm giấy tạm trú. vậy là sao anh chị?

ko biết năm này thì sao chứ như năm ngoái anh nạp mà có ai nhân đâu. giờ đang còn 2 tờ luôn nì
    :love:
    Tương lai khóc hay cười phụ thuộc vào độ lười của quá khứ.
    :cry:

Comment

Originally posted by 12520332 View Post
      Cho em hỏi: Em là tân sinh viên ở Quảng Trị, có nhà người cô ở quận 1 nên em không ở KTX của trường nữa. Lúc chiều có liên lạc bên CA phường làm cái giấy tạm trú nhưng họ nói phải lên trường lấy mẫu đơn xin ngoại trú ở ngoài xong họ mới cho làm giấy tạm trú. vậy là sao anh chị?
      Trường mình đâu có ktx, ktx của sinh viên trường mình ở là ktx đại học quốc gia, và thường ưu tiên cho sinh viên của các tỉnh có đóng góp xây dựng ktx. Mà cái này nghe lạ ta, ở ngoài thì chỉ cần giấy CMND là làm tạm trú được rồi :boss:
      PS: Mà bạn họ Cáp, ở Quảng Trị chỗ nào thế :love:
      Không có gì là không thể nếu chúng ta có lòng tin.
      http://gabrielbl.com

Comment

Originally posted by 09520548 View Post
        Trường mình đâu có ktx, ktx của sinh viên trường mình ở là ktx đại học quốc gia, và thường ưu tiên cho sinh viên của các tỉnh có đóng góp xây dựng ktx. Mà cái này nghe lạ ta, ở ngoài thì chỉ cần giấy CMND là làm tạm trú được rồi :boss:
        Dạ em họ Cáp ở Hải Xuân - Hải Lăng đó anh. Anh ở đâu vậy?
        Trường mình nhiều người ở Quảng Trị không anh?

Comment

Lúc sáng có lên trường thăm quan trước, gặp chị bảo vệ, rồi chị nói khỏi cần nộp gì hết, mình không ở KTX thì thôi, chỉ càn tờ giấy tạm trú của phường là đủ. Em ở nhà cô nên không ở KTX.....:love:

Comment

Tui cũng ở Quảng Trị nek Đồng Hương :salute:

Comment

Originally posted by 09520548 View Post
              Originally posted by 12520328 View Post
              Tui cũng ở Quảng Trị nek Đồng Hương :salute:
              Các bạn muốn nhận đồng hương thì vào box Tâm sự, giao lưu nhá. Ở đây sai box rồi.

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X