Announcement

Collapse
No announcement yet.

ai trả lời hộ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ai trả lời hộ

Cho em hỏi , ngày mai sv NV bổ sung đợt 1 có lên trường ko ?

Originally posted by 12520598 View Post
    Cho em hỏi , ngày mai sv NV bổ sung đợt 1 có lên trường ko ?
    Có một dòng rất to, rất đỏ trên ngay bên dưới banner. Dòng đó ghi rõ là KHÓA 7 và không có bất cứ chỗ nào ghi riêng cho NV bổ sung đợt mấy cả. Vậy em hiểu dòng này như thế nào?

SINH HOẠT CÔNG DÂN ĐẦU KHÓA CHO KHÓA 7: 8h -16h các ngày 27/8, 28/8, 29/8, 5/9, 6/9, 7/9, 8/9
    tại Giảng đường 1 tòa nhà A

Comment

Mấy anh chị cho em hỏi, ngày mai buổi trưa em ăn trưa ở trường (do nhà ở xa ngại về), vậy em nên ăn trong căn tin hay ra ngoài ăn ?, giá cả, chất lượng ở đâu tốt hơn ạ ?

Comment

làm ơn đặt cái tên tiêu đề cho rõ ràng tí đi mấy chú ơi. mấy chú hỏi nhiều quá. mà toàn mẫy cái tiêu đề kiểu này chắc không giám vào forum cho đến lúc vào năm học chính quá
        -----------------------------
        Mai Văn Khải
        Software Engineering, University Information of Technology
        a07d26eb5cbc98f77b36a461eb629456

Comment

Originally posted by 12520247 View Post
          Mấy anh chị cho em hỏi, ngày mai buổi trưa em ăn trưa ở trường (do nhà ở xa ngại về), vậy em nên ăn trong căn tin hay ra ngoài ăn ?, giá cả, chất lượng ở đâu tốt hơn ạ ?
          cả hai địa điểm đó đều được bạn ah, còn chất lượng thì bạn tự đánh giá thui
          Hãy là chính mình!

Comment

Originally posted by 12520247 View Post
            Giá từ 12 cho tới 15k, nếu thích thì nhờ mẹ nấu cho mang đi ăn là ngon nhất
            Không có gì là không thể nếu chúng ta có lòng tin.
            http://gabrielbl.com

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X