Announcement

Collapse
No announcement yet.

Chỗ học ielts ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Chỗ học ielts ?

Cho em hỏi ở gần TĐ có chỗ nào dạy ielts tốt không ạ :nosebleed: em đang muốn học ielts nhưng qua thành phố thì k có đk lắm
    “ Đơm hoa không kết trái thì có sao?

Là cá thì nhất định phải bơi ư?

Ai bảo cuộc đời là phải sống,
    Ai bảo đau khổ rồi cũng sẽ qua,
    Ai bảo bài hát là phải có dạo đầu,

Phá vỡ ranh giới để tìm kiếm điều gì đó...”

hội Việt Mỹ của Đại học quốc tế đó em, nhưng dù sao thì học trong tp vẫn tốt hơn :sure:

Comment

Originally posted by 11520231 View Post
      hội Việt Mỹ của Đại học quốc tế đó em, nhưng dù sao thì học trong tp vẫn tốt hơn :sure:
      Hội Việt Mỹ đóng cửa cơ sở ĐH Quốc Tế rồi bạn ơi

Comment

Originally posted by 11520229 View Post
        Hội Việt Mỹ đóng cửa cơ sở ĐH Quốc Tế rồi bạn ơi
        ủa vậy hả ? :waaaht:
        vậy thì phải vào tp học rồi, vừa đảm bảo chất lượng vừa được giao lưu :baffle:

Comment

Em học TOEIC thì học chung với anh chỗ chị anh nè em. Chị anh dạy khá hay, hiện đang có 3mem của UIT theo học, nếu em thích thì liên lạc với anh qua số: 01627507137 nha!

Comment

Hình như trong KTX cũng có chỗ dạy Anh Văn thì phải, ko biết chất lượng như nào? Trong khu đô Thị ĐHQG có chỗ nào nổi tiếng chất lượng ko mấy anh?

Comment

Originally posted by 12520694 View Post
              Hình như trong KTX cũng có chỗ dạy Anh Văn thì phải, ko biết chất lượng như nào? Trong khu đô Thị ĐHQG có chỗ nào nổi tiếng chất lượng ko mấy anh?
              Không nên học trung tâm KTX. Trước có VUS nhưng h nghỉ mất. Trong nội thành thì nhiều còn thủ đức hơi khó. Nghe nói gần ĐH ngân hàng đường Chương Dương có Cô Mai dạy cũng good lắm đó

Comment

Cho em hỏi vào học chính thức thì TKB thường là cả sáng chiều hay là chỉ toàn sáng hoặc toàn chiều :adore: nếu phải vào TP học chắc em chỉ còn nước đó à, do ielts là đk bắt buộc ps:
                “ Đơm hoa không kết trái thì có sao?

Là cá thì nhất định phải bơi ư?

Ai bảo cuộc đời là phải sống,
                Ai bảo đau khổ rồi cũng sẽ qua,
                Ai bảo bài hát là phải có dạo đầu,

Phá vỡ ranh giới để tìm kiếm điều gì đó...”

Comment

Originally posted by 12520527 View Post
                  Cho em hỏi vào học chính thức thì TKB thường là cả sáng chiều hay là chỉ toàn sáng hoặc toàn chiều :adore: nếu phải vào TP học chắc em chỉ còn nước đó à, do ielts là đk bắt buộc ps:
                  Năm ngoái là cả sáng cả chiều luôn đó. Nên ko biết năm nay có dư ra đẹp đẹp sáng hoặc chiều 2 4 6 hay 3 5 7 thì ok còn ko chịu khó anh thấy SV chủ yếu học tối 5h->7h hoặc 7h-9h tuần 3 buổi hay 5h30-8h30 tuần 2 buổi

Comment

Mình thấy ở ngã tư Thủ Đức có nhìu cơ sở đó. Mà nổi cộm là Không gian, Leecam? Học ở đây thì ok rồi, nhưng học phí giá không ok tí nào

Comment

Cho em hỏi là không đi học ielt gì đó vẫn được thi lấy bằng ielt phải ko anh chị, hay phải học ở TT rồi nó mới cho thi

Comment

Originally posted by 12520527 View Post
                        Cho em hỏi ở gần TĐ có chỗ nào dạy ielts tốt không ạ :nosebleed: em đang muốn học ielts nhưng qua thành phố thì k có đk lắm
                        Tính đi du học hả e??
                        P/S: nếu chỉ đi làm trong nước thì cần tới FULL TOEIC là được rồi, học chi Ielts, Toefl (học được thì vẫn tốt hơn) cho tốn thêm tiền. Thiết nghĩ học giỏi Toeic + 1 ngôn ngữ khác (Tiếng Nhật) chẳng hạn sẽ hữu ích hơn rất là nhiều.
                        Thân.

Comment

Cho em hỏi thi tiếng anh ở trường có theo chủ đề gì không như chuyên ngành ,thương mại ,cuộc sống hay giáo dục không ạ

Comment

Originally posted by 12520247 View Post
                            Cho em hỏi là không đi học ielt gì đó vẫn được thi lấy bằng ielt phải ko anh chị, hay phải học ở TT rồi nó mới cho thi
                            Vẫn được bạn, nhưng trung tâm đào tạo tiếng anh và cấp chứng chỉ , văn bằng tiếng anh mỗi tháng hoặc mỗi quý đều có mở kì thi cấp chứng chỉ . Bạn chỉ cần đến những trung tâm có tổ chức thi và đăng kí thì có thể thi mà không cần học.:salute:

Comment

Chắc đi du học nhà tiềm lực kinh tế tốt nên học 1 thầy 1 trò nhanh và chất lượng
                              Tình bạn là mãi mãi

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X