Announcement

Collapse
No announcement yet.

[THÔNG BÁO]Thay đổi Thời gian học GDQP của sinh viên Khóa 7

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Chắc chết quá
    Học không chơi đánh rơi tuổi trẻ
    Chơi không học mất hết tương lai

.................................................. .................................................. ..........................................

Comment

tình hình căng đây hic hic

Comment

sắ chết rồi! Hèn chi trương mua sẵn cho cái bảo hiểm tai nạn.....:waaaht:

Comment

Không biết hôm thứ 2 tới đây, là lên phát đồ, dặn dò, nhận phòng gì đó xong là về hay là đã bắt đầu học luôn nhỉ.

Comment

cho hỏi là nếu đi trễ thì có s ko ạ, và lỡ bận cái j nghỉ 1 buổi thì có bị j ko ? thanks

Comment

kiểu này sao mà về quê đc đây :sosad:
              Game minion

Comment

Mình chưa có BHTN nè, chẳng biết sao lại không có nữa!!! NVBS ĐỢt 1, ai cũng có, mình thì không, kì quặt, đóng tiền đủ hết mà lại không có
                Học không chơi đánh rơi tuổi trẻ
                Chơi không học mất hết tương lai

.................................................. .................................................. ..........................................

Comment

hic , học 3 tuần ko ngừng nghỉ sao mà về nhà lấy quần áo , rồi sạc điện thoại , rồi mang thức ăn ... tùm lum tè le , ít ra nghỉ 1 ngày cũng dc hic
                  Github: http://github.com/giangstrider
                  Bitbucket: http://bitbucket.org/giangstrider

Comment

ps: kiểu này tiu ròi ... ko dx nghỉ thứ 8 :stick: ... ui dời ơi. vừa vào hcm với chị nói với mẹ là tuần sau ra chủ nhật con dx nghỉ ... ai zè ...
                    thui ròi. :adore:
                    :aboom:

Comment

làm gì mà giữ vậy mấy bố hoc qs vui lắm đó có khi còn ko muốn về nữa cơ nhất là man diễu binh đó:sogood:
                      Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

hehe. thấy tin mà thấy cũng nản cho các bạn K7 thiệt. Học từ THỨ HAI --> CHỦ NHẬT
                        Người Đến Người Đi và bỏ lại
                        Một nỗi buồn nơi giữa trái tim tôi
                        GhostFriends

Comment

học 3 tuần liên k có ngày nghỉ. hi vọng học qs xong còn sức đi học!!~~

Comment

cái này hơi căn đầy này ! hox gì mak ko có ngày xả hơi lun. ơi hợi ...........!!!!!!!!!!!!!!!

Comment

CN là ngày sinh hoạt bên Công giáo của mình rồi :confuse:

Lê Thanh Sang
                              KTMT07

0977.622.609 - 093.220.4560

facebook.com/LuxuryT

Comment

hơi căng cho mấy e roài, như mấy a năm trước học 4 tuần nhưng được nghỉ t7 +cn, đó cũng là thơi gian để đi quậy phá tham quan làng đại học, khá vui, còn các em thì.....:tire:
                                Nếu bạn không đủ giỏi, đừng cố đi ngược đám đông.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X