Announcement

Collapse
No announcement yet.

xe bus đến TTGDQP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xe bus đến TTGDQP

cho em hỏi đi đến trung tâm giáo dục quốc phòng thì đi chuyên số mấy???? em đi từ chợ thủ đức!!!
    bình thường em đến trường đi chuyến số 8!!!! nếu không có thì em nên đi như thế nào em không có xe máy!!!!:sweat::sweat::sweat:

Originally posted by 12520924 View Post
    cho em hỏi đi đến trung tâm giáo dục quốc phòng thì đi chuyên số mấy???? em đi từ chợ thủ đức!!!
    bình thường em đến trường đi chuyến số 8!!!! nếu không có thì em nên đi như thế nào em không có xe máy!!!!:sweat::sweat::sweat:
    Vậy thì bạn cứ bình thường mà đi Nghĩa là đi xe số 8 ấy, kêu cho xuống trạm ở nhà sách Nguyễn Văn Cừ rồi đi bộ dzô trung tâm khoảng hơn 1km nữa

Comment

nếu ở chợ thủ đức thì chỉ có số 8 thôi e, mà số 8 chạy đến 20h lận mà, e lo gì mà ko có xe ?
      Nếu bạn không đủ giỏi, đừng cố đi ngược đám đông.

Comment

nhà sách Nguyễn Văn Cừ ở trên đường Võ Văn Ngân phải không??? vậy anh có thể nói chi tiết hay không??? em nên đi theo đương nào??? em mới vô không rành đường lắm!! em cảm ơn nhìu:shy::shy:!!!!!

Comment

nhà sách nguyễn văn cừ ở trong khu làng đại học đó bạn, chứ trên đường võ văn ngân thì đố bạn tìm đc chỗ zô :haha:

Comment

em kam on nhiu!!!!!! hihi!!!!!:happy::happy:

Comment

Nhà sách đó nhìn qua là thấy đại học quốc tế phải hôk :unhappy:

Rồi đi bộ dọc theo cái đường phía bên cạnh nó phải hôk mấy bợn :unhappy:

Comment

Originally posted by 12520682 View Post

đúng oài đó chú
                HEART TO HEART

Comment

Originally posted by 12520682 View Post

Đến đó bạn đi thẳng con đường có cổng gác rồi có một con đường quẹo phải, bạn đi thẳng là tới cổng TTGDQP. Đi bộ từ DH Q.Tế vào đó cũng mệt thấm đấy, nhưng có nhiều bạn cũng đi vậy nên đỡ mệt hơn. Vừa đi vừa nói chuyện với bạn.

To 12520492, nghĩ sao mà phán vậy trời :baffle:
                  Blog Hứa Anh Tôi trên mạng xã hội: Hứa Anh + | FaceBook | Thủ thuật Máy tính

Comment

đi đường này là vào cổng trung tâm phải không mấy bácUntitled.png
                    Để hoàn thành một công việc ta có thể mất 10 năm, 20 năm hoặc cả đời
                    Nhưng để phá hủy nó thì một ngày là đủ!!!!

Comment

E ở quận 12, đi xe 33 đến trường mình. Tới đó có xe nào chạy thẳng vào TTQP không vậy ah???
                      :sunglasses:Thà Hôn Em Để Bị Ăn Tát.....:beatbrick:.....Còn Hơn Để Thằng Khác Nó Hôn Em.....:sunglasses:

Comment

Originally posted by 12520143 View Post
                        đi đường này là vào cổng trung tâm phải không mấy bác[ATTACH=CONFIG]4215[/ATTACH]
                        Đường này này bạn(hình đính kèm).

Như bạn đi cũng được nhưng giờ ít ai đi như vậy. Đó là cổng chính.
                        Attached Files

Comment

Originally posted by vanhung94 View Post
                          E ở quận 12, đi xe 33 đến trường mình. Tới đó có xe nào chạy thẳng vào TTQP không vậy ah???
                          đi xe 33 tới suối tiên oài tiếp tục đi bộ hoặc đi xe số 8 tới Nhà sách Nguyễn Văn Cừ như các bạn đã nói.chứ hiện giờ không có tuyến xe bus nào chạy thẳng vào TTQP đâu em

p/s:có xe taxi đi thẳng tới TTQP đó:happy:
                          HEART TO HEART

Comment

Originally posted by vanhung94 View Post
                            Bạn đi số 33, đến suối tiên bắt xe số 8 nói cho xuống DH Quốc tế và đi bộ vào TTGDQP như #12, nếu bạn lười đi thì có thể đi xe ôm (NS Nguyễn Văn Cừ tới cổng TTGDQP 10000 đ) hoặc taxi như #13.

Comment

ok. e cảm ơn a
                              Originally posted by 10520409 View Post
                              Đường này này bạn(hình đính kèm).

Như bạn đi cũng được nhưng giờ ít ai đi như vậy. Đó là cổng chính.
                              Để hoàn thành một công việc ta có thể mất 10 năm, 20 năm hoặc cả đời
                              Nhưng để phá hủy nó thì một ngày là đủ!!!!

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X