Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các account của trường cấp và cách xử lý một số sự cố

Collapse
This topic is closed.
X
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

thầy ơi , sao trong mail em không ai được gửi đăng kí tài khoản dreampark vậy thầy , em có clik vào link quên pass và nhập mail đăng kí mssv@gm.edu.vn nhưng vẫn không thấy gửi để phục hoài pass

Comment

Thầy ơi cho em hỏi, em bị mất pass mail @sv.uit.edu.vn, làm thế nào để lấy lại pass này ạ

Comment

cầm thẻ sv lên VPĐ xin cấp lại pass Duyên. ^^

Comment

Originally posted by 10520273 View Post
          Em cũng dùng chức năng quên pass nhưng hệ thống lại báo lỗi thế này: The username is invalid or you are not yet registered. To register, click Sign In on the menu above, then click Register. Otherwise, click Help above to contact support.
          Em cũng đã thử đăng kí tài khoản nhưng cũng không thành công. Mong thầy giúp đỡ e với ạ.
          [ATTACH=CONFIG]4529[/ATTACH]
          Trong gm.uit.edu.vn của em không nhận được email gửi từ noreply@e-academy.com để kích hoạt tài khoản DreamSpark. và đăng nhập cũng xảy ra tình trạng này. Mong BQT xem xét lại tài khoản của em đã được đăng ký chưa.

Comment

Originally posted by 12520799 View Post
            hic, thầy giúp em với, hiện tại em chỉ nhớ mỗi pass của hệ thống chứng thực UIT và forum thôi còn daa thì em quên mất tiêu rồi
            Hình như mình chưa dc đăng nhập bên DAA L ơi

Lê Thanh Sang
            KTMT07

0977.622.609 - 093.220.4560

facebook.com/LuxuryT

Comment

Tới thời điểm hiện tại trường đã cấp cho các bạn tài khoản của các hệ thông sau
              cho mình hỏi cấp ở đâu thế? ngày xưa mình nhớ có 1 hệ thống live mail ... giờ đổi qua cái này, lấy cái đã cấp như thế nào?

thanks

Comment

khi dùng forgot password của Dreamspark mà không trả mail về MSSV@sv.uit.edu.vn thì phải làm sao ạ ? Có ai biết giúp em với

Comment

còn cái webmail sinh viên trong uit.edu.vn nó chuyển sang trang http://login.live.com/ thì đăng nhập bằng tài khoảng nào vậy thầy??

Comment

sao mail của mình vào không được .mình chỉ vào được forum,chứng thực. còn mail,và dreamspank thì không vào được .Lên hỏi phòng CTSV thì bảo cứ login bằng pass forum...login dc mới lạ.thử hết pass,kể cả pass của ban đầu cấp lẫn pass đã đổi cũng không dc.ai giúp với.

Comment

Originally posted by 10520273 View Post
                      Em cũng dùng chức năng quên pass nhưng hệ thống lại báo lỗi thế này: The username is invalid or you are not yet registered. To register, click Sign In on the menu above, then click Register. Otherwise, click Help above to contact support.
                      Em cũng đã thử đăng kí tài khoản nhưng cũng không thành công. Mong thầy giúp đỡ e với ạ.
                      [ATTACH=CONFIG]4529[/ATTACH]
                      Originally posted by 11520519 View Post
                      Em vào Dreamspark thì thế này:[ATTACH=CONFIG]4540[/ATTACH]
                      Báo quên mật khẩu thì vậy:[ATTACH=CONFIG]4541[/ATTACH]
                      Trong mail nó đã báo reg thành công rôi mới ghê hic[ATTACH=CONFIG]4542[/ATTACH]
                      Lúc trước mới tạo thì vào được giờ cào lại không được nữa. :Z
                      Làm theo đúng yêu cầu trong thông báo, đây không phải là các thông báo lỗi.

Originally posted by 12520799 View Post
                      hic, thầy giúp em với, hiện tại em chỉ nhớ mỗi pass của hệ thống chứng thực UIT và forum thôi còn daa thì em quên mất tiêu rồi
                      Chứ em đang vô cái gì đây? Đọc lại post #1

Originally posted by 11520608 View Post
                      thầy ơi , sao trong mail em không ai được gửi đăng kí tài khoản dreampark vậy thầy , em có clik vào link quên pass và nhập mail đăng kí mssv@gm.edu.vn nhưng vẫn không thấy gửi để phục hoài pass
                      Originally posted by 08520047 View Post
                      Trong gm.uit.edu.vn của em không nhận được email gửi từ noreply@e-academy.com để kích hoạt tài khoản DreamSpark. và đăng nhập cũng xảy ra tình trạng này. Mong BQT xem xét lại tài khoản của em đã được đăng ký chưa.
                      Cứ sử dụng chức năng register của dreamspark với username là email mssv@gm.uit.edu.vn. Chú ý làm theo đúng hướng dẫn của dreamspark. Đảm bảo các bạn đọc từng chữ của các thông báo trên đó. Không phải thông báo nào cũng là lỗi.

Originally posted by 12520784 View Post
                      sao mail của mình vào không được .mình chỉ vào được forum,chứng thực. còn mail,và dreamspank thì không vào được .Lên hỏi phòng CTSV thì bảo cứ login bằng pass forum...login dc mới lạ.thử hết pass,kể cả pass của ban đầu cấp lẫn pass đã đổi cũng không dc.ai giúp với.
                      Login bằng password được cấp chứ ko phải forum.

=============
                      @all: Đã cập nhật thêm link đến thông báo cấp tài khoản.
                      Last edited by truonganpn; 02-10-2012, 22:12.

Comment

mấy anh co em hỏi là hiện tại sv k7 đã đăng nhập vào daa dc chưa và nếu dăng nhập vào thì dùng tài khoản trường cấp trong giấy báo nhập học phải k? mong thầy cô và anh chị giúp đỡ

Comment

Originally posted by 12520033 View Post
                          mấy anh co em hỏi là hiện tại sv k7 đã đăng nhập vào daa dc chưa và nếu dăng nhập vào thì dùng tài khoản trường cấp trong giấy báo nhập học phải k? mong thầy cô và anh chị giúp đỡ
                          khi nào đăng nhập được thì sẽ có thông báo trên forum bạn ak. tình hình là khi nào gần với đăng kí học phần thì khi đó mới được cấp tài khoản nha bạn
                          :love:
                          Tương lai khóc hay cười phụ thuộc vào độ lười của quá khứ.
                          :cry:

Comment

Em bị quên pass tài khoản DreamSpark, làm theo hướng dẫn
                            4. Tài khoản dreamspark:
                            4a. Quên password: Vào link: https://e5.onthehub.com/WebStore/Sec...87d8897&vsro=8 nhập tên tài khoản (cũng chính là email google app). Hệ thông sẽ gửi email hướng dẫn cách thiết lập lại mật khẩu vào email google app.
                            thì nó báo như 2 hình dưới.

Xin Văn phòng đoàn xem lại giúp em.
                            P/s: Tài khoản của em đã Registered rồi
                            Tạm biệt :byebye: :byebye: :byebye:

Comment

tài khoản mail GM

nản thiệt quên cái tài khoản mail GM, muốn cấp lại mà như lên trời vậy.!

Comment

các bạn cho mình hỏi là Enrolment key trong http://courses.uit.edu.vn lấy ở đâu vậy

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X