Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các mốc thời gian Tân sinh viên (NV1 & NV2) cần lưu ý

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by defender View Post
    nhà cách trường 30 cây .........sao về dc hịc hịc
    bạn này chug cảnh ngộ nè! chắc ở lại ăn cơm ở đó lun. nghe đồn căn tin ở đó bán cơm vừa rẻ vừa ngon. mình cu4g ở lại nè =))

Comment

tình hình là đến h vẫn chưa khám sức khỏe có sao k nhỉ =))

Comment

Originally posted by 11520673 View Post
        bạn này chug cảnh ngộ nè! chắc ở lại ăn cơm ở đó lun. nghe đồn căn tin ở đó bán cơm vừa rẻ vừa ngon. mình cu4g ở lại nè =))
        căn tin của trường ah ? từ nhà điều hành mà cuốc bộ về tr` ăn cơm rùi lại bộ lên chắc mệt lắm @_@

Comment

căn tin của trường ah ? từ nhà điều hành mà cuốc bộ về tr` ăn cơm rùi lại bộ lên chắc mệt lắm @_@
          Không hình như chỗ nhà điều hành cũng có căn tin bạn ơi. cuốc bộ về trường ăn thì ăn mấy chỗ gần đấy sướng hơn ak.
          Member MMT06
          Facebook, Zingme

Comment

Originally posted by 11520348 View Post
            ngày 4,5 sinh hoạt công dân, tập huấn tại thư viện trung tâm rồi chụp hình làm thẻ sinh viên luôn đó bạn.
            Mình thì chỉ chờ phát thẻ thui. còn cái chụp hình đấy là of nv2 ak. Chứ bữa 1/9 làm hồ sơ chụp hình rùi mà. với lại nếu khoa Mạng thì chỉ đi ngày 4 thui ngày 5 nghĩ có trên thông báo ấy đọc lại y
            Member MMT06
            Facebook, Zingme

Comment

Sinh hoạt công dân là lên làm gì nhỉ, để em chuẩn bị tinh thần.....ngủ or ghi chép!!!!
              Nếu bạn không đủ giỏi, đừng cố đi ngược đám đông.

Comment

căntin nhà đh bạn :">

Comment

Originally posted by 11520673 View Post
                  căntin nhà đh bạn :">
                  @@: hôm đi khai giảng, lúc ra về, nguyên đám bạn tính ăn ở trong Căn Tin nhà Điều Hành, thì được a Tùng (KHMT) nói ăn ở đó đắt lắm!!
                  @@ thế là quốc bộ ra ngoài ăn!! ^^

Comment

Muốn rẻ thì ra chợ Nhân văn, muốn no ra chỗ thể dục thể thao với khoa học tự nhiên, muốn ngon thì ngồi trong nhà điều hành, rứa thôi.

Comment

• Originally posted by defender View Post
                      nhà cách trường 30 cây .........sao về dc hịc hịc
                      bạn này giống mình. đi bus 1h30p mới tới. nếu về xong lên lại thì vừa giờ về lại luôn )

Comment

• Đã tính chuyện ăn uống rùi àk? Học có 3 buổi thôi chịu khó ăn nơi ngon ngon tí, chằng có mấy dịp đâu?
                        :sunglasses:Hoàng Khắc Hùng HTTT K6:sunglasses:
                        Liệu Khi Nào Trong Gầm Cầu Vắng Vẻ
                        Ta Vô Tình Lượm Nhặt Giải Nobel
                        Facebook

Comment

• Originally posted by 11520495 View Post
                          Mình thì chỉ chờ phát thẻ thui. còn cái chụp hình đấy là of nv2 ak. Chứ bữa 1/9 làm hồ sơ chụp hình rùi mà. với lại nếu khoa Mạng thì chỉ đi ngày 4 thui ngày 5 nghĩ có trên thông báo ấy đọc lại y
                          Bạn đọc không kỹ thông báo rồi. Đâu phải là hôm đó lên chụp hình cái rụp rồi phát thẻ về đâu mà bạn bảo vậy.
                          Cái quan trọng nhất là tập huấn sử dụng thư viện trung tâm, là thư viện chung của các trường ĐHQG nên có những điểm đặc biệt lắm đó bạn. Cứ đến mùa thi thì đó là nơi ôn bài lý tưởng cho mọi người đó bạn
                          Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

• miss 1 buổi sinh hoạt đầu khóa công dân có bị gì kô anh chị ? điều kiện khó khăn kô có cơ hội lên 4rum coi thông báo
                            ♥Anh chỉ xem mạng người như là creeps
                            Để anh cày last hit kiếm ít gold ♥ :adore:

Comment

• Không biết hình thức viết bài thu hoạch cuối khóa ra sao nhỉ? Em có đứa bạn bên KHTN, nó bảo toàn trắc nghiệm ko à! Còn đứa bên Kinh tế luật thì bảo vừa trắc nghiệm vừa tự luận? anh chị nào trả lời giúp em với . . .

Comment

• Thì mất 2 lượt điểm danh, nhưng chắc k sao nếu bạn có mặt+điểm danh đầy đủ các buổi còn lai+làm bài thu hoạch là ổn
                                <script charset="Shift_JIS" src="http://chabudai.sakura.ne.jp/blogparts/honehoneclock/honehone_clock_tr.js"></script>

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X