Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cấu trúc rời rạc - Thầy Tình- Chiều thứ 2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Trời ơi! Sao mà quá trời link z nek! Sao b k edit lại #1 ak cho mọi người dễ theo dõi, làm j mà post quá trời z ai biết được cái nào mà down chứ! hix
    Bán LG OPTIMUS 3D CUBE BRANDNEW FULLBOX 4TR9!

Comment

Post mới nhất này http://www.mediafire.com/?mwa9u9e11nsu9 chia folder rất hợp lý, vào đó down . #1 link cũ đừng vào

Comment

bạn lớp trưởng edit lại cái #1 đi. cho cái link duy nhất và đầy đủ ở đó. mấy cái kia khỏi cần quan tâm. chứ post lung tung thế này thì thầy vô là điên đầu luôn ak. thanks!
        ..............._>happy day<_...............

Comment

Originally posted by 11520305 View Post
          bạn lớp trưởng edit lại cái #1 đi. cho cái link duy nhất và đầy đủ ở đó. mấy cái kia khỏi cần quan tâm. chứ post lung tung thế này thì thầy vô là điên đầu luôn ak. thanks!
          Mình gửi link riêng cho thầy rồi
          Black Kai
          :vip::vip::vip::vip:

Comment

tình hình là xóa mất file danh sách lớp học rồi... bạn nào có danh sách 2 lớp thì up lên giúp nhá
            thank!

Comment

mới cập nhập lại chương 4, các bạn lên download nha
              Black Kai
              :vip::vip::vip::vip:

Comment

Originally posted by 11520579 View Post
                tình hình là xóa mất file danh sách lớp học rồi... bạn nào có danh sách 2 lớp thì up lên giúp nhá
                thank!
                Lên DAA mà lục. Giúp bác đây:
                VM-MAT04-D13.xls
                VM-MAT04-D14.xls
                Originally posted by 11520070 View Post
                mới cập nhập lại chương 4, các bạn lên download nha
                Ông cập nhật sửa lại bài viết đầu tiên của mình, rùi báo cho mọi người biết là được rồi Đức ơi. Chứ cứ vào mà bấm trang "Cuối" để xem có gì thay đổi không thì khó khăn.
                Thân Lãng Tử Phiêu Du Theo Ngàn Gió,
                Chốn Phiêu Hồng Buông Kiếm Tựa Hồng Nhan

Đời Đạo Gian

Comment

anh em tải về xem để chuẩn bị tuần tới khoảng 20 đứa lên bảng làm bài tập nha:
                  Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Originally posted by 11520537 View Post
                    http://www.mediafire.com/view/?n3uviete1lj1tus
                    Dương, tui hỏi ông cái này đx chứ. Chỗ bài 2 ấy, tui chưa hiểu cái phương pháp mà ông ghi trong slide lắm...tục biến là gì...sang đến bài 3 thì tui vẫn chưa biết cách điền cái số 0 vào chỗ nào trên bản đồ K-map. hj, mong ông giúp đỡ...

Comment

Originally posted by 11520357 View Post
                      Dương, tui hỏi ông cái này đx chứ. Chỗ bài 2 ấy, tui chưa hiểu cái phương pháp mà ông ghi trong slide lắm...tục biến là gì...sang đến bài 3 thì tui vẫn chưa biết cách điền cái số 0 vào chỗ nào trên bản đồ K-map. hj, mong ông giúp đỡ...
                      cái gì không hiểu thì đến thứ 2 thuyết trình mình giải quyết hết cho, cái slide đó là bài tập xuông thôi, ai hiểu được thì làm không hiểu thì đợi thứ 2 là làm được hết.
                      Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Originally posted by 11520537 View Post
                        http://www.mediafire.com/view/?n3uviete1lj1tus
                        sai tên tôi rồi nhóm trưởng ơi : ĐINH QUANG PHÁT chứ không phải ĐẶNG QUANG PHÁT nha :sosad:,sửa lại đi

Comment

May quá
                          mình đã đậu hết rồi
                          :doubt:
                          giờ nhớ lại vẫn sợ toát cả mồ hôi ...
                          Thanh lý Bàn,Quạt,Vỉ nướng Hàn QUốc https://forum.uit.edu.vn/threads/679...-nhat-HCM-TDuc
                          buddies keep in touch: mobi 01217 757819 funnydinosaur@yahoo.com https://www.facebook.com/media/set/?...7084021&type=3

Comment

Originally posted by 06520092 View Post
                            May quá
                            mình đã đậu hết rồi
                            :doubt:
                            giờ nhớ lại vẫn sợ toát cả mồ hôi ...
                            không thoát được đâu chị gái!

Comment

Originally posted by 11520278 View Post
                              sai tên tôi rồi nhóm trưởng ơi : ĐINH QUANG PHÁT chứ không phải ĐẶNG QUANG PHÁT nha :sosad:,sửa lại đi
                              chú chịu chết đi, tau không cứu đâu! hahah:love:

Comment

đây là file bài tập của nhóm 9 (final)
                                Last edited by 11520537; 25-11-2012, 23:34.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X