Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi gấp về tuần Sinh Hoạt Công dân

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi gấp về tuần Sinh Hoạt Công dân

Cho em hỏi là ngày 6 & 7/10 có lên thư viện trung tâm hay nhà điều hành ĐHQG gì không - hôm bữa nghe là có lên để làm bài thu hoạch hay sao mà. Trong Topic " Các mốc thời gian tân sinh viên " không có nói nên em muốn hỏi gấp cho ngày mai. Xin giúp đỡ. !!!
    Tiên Học Lễ - Hậu Học Văn

Ngày 6,7 lên Hội trường Nhà Điều Hành sinh hoạt tiếp và làm bài thu hoạch bạn!
    "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

Thanks - Cho mình hỏi mấy giờ luôn bạn, vẫn 8g à

Comment

Originally posted by 11520145 View Post
        Cho em hỏi là ngày 6 & 7/10 có lên thư viện trung tâm hay nhà điều hành ĐHQG gì không - hôm bữa nghe là có lên để làm bài thu hoạch hay sao mà. Trong Topic " Các mốc thời gian tân sinh viên " không có nói nên em muốn hỏi gấp cho ngày mai. Xin giúp đỡ. !!!
        Bạn đọc sao mà nói trong topic đó không có vậy bạn:
        - Ngày 3,6,7/10/2011: từ 8h đến 16h, sinh hoạt công dân đầu khóa tại Nhà điều hành ĐHQG.
        Bạn xem lại có câu đó không
        Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

Ừ, giống như hôm thứ hai zậy, học từ 8h đến 16h.

Comment

Ây da - zị mình xin lỗi nhé - thanks các bạn rất nhiều

Comment

Cho Minh hỏi ké, hôm bữa đi tập huấn ở Thư viện trung tâm, mình quên mang cmnd photo thì khi nào mình mới được bổ sung vậy mấy bạn?

Comment

Hôm nay và ngày mai nè bạn. Nếu ko bổ sung thì ko thẻ thư viện -> ko có thẻ SV -> khỏi thi HK. ^^!!! Bổ sung nhanh nha bạn.

Comment

Bữa nhập học nộp chứng minh photo rồi bữa ni có cần nộp nữa ko mấy bạn nhỉ ?
                  Cuộc sống không phải lúc nào cũng có màu hồng

Muốn thấy cầu vồng phải biết chấp nhận những cơn mưa....

Comment

Originally posted by 11520020 View Post
                    Bữa nhập học nộp chứng minh photo rồi bữa ni có cần nộp nữa ko mấy bạn nhỉ ?
                    Cả nguyện vọng 1& NV2 đều phải nộp bạn à. Hôm qua sinh hoạt ở Thư viện các anh có đề cập tới rồi mà!!

Comment

Hỏi gấp thì xong rồi nhá. Topic sẽ được đóng lại, move về nơi đúng chỗ và bạn chủ topic sẽ nhận một infraction cảnh cáo việc không đọc thông bào và post bài không nhìn chỗ.

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X