Announcement

Collapse
No announcement yet.

Kỹ thuật hack 1 GIRL cho anh em. (đặc biệt dân mạng vì có sử dụng local)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Kỹ thuật hack 1 GIRL cho anh em. (đặc biệt dân mạng vì có sử dụng local)

Giành cho ai đang độc thân thui đấy nha !::001:

Trước tiên là những nguyên tắc căn bản

1. Ban đầu phải scan xem cô ấy có điểm yếu ở đâu ? Nếu có thì cơ hội thành công là rất lớn, nếu không thì hãy tấn công ở chỗ khác như ba mẹ của cô ấy nghĩa là máy chủ.
    2. Bước đầu hãy attack từ từ để thăm dò, đại thể như bomb mail, bomb quà tặng.
    3. Nếu công việc tiến triển tốt, tiếp tục attack ào ạt cỡ Tribel Flood Network để giành thắng lợi. Lưu ý : nếu tấn công ào ạt mạnh quá thì mọi config của cô ấy sẽ trở về defaul và bạn sẽ phải làm lại từ đầu.
    4. Attack thành công, chưa có nghĩa là xong, để phòng chống các đợt attack từ chỗ khác đến cô ấy bạn phải thuờng xuyên sửa các điểm yếu của cô ấy (bug) và hãy dựng một hàng rào firewall ( càng nhiều càng tốt) để đề phòng.

Lưu ý : Bạn tuyệt đối không được deface cô ấy, nếu không máy chủ quản lý cô ấy (ba, mẹ) sẽ đề phòng bạn, lúc đó cơ hội sẽ khó khăn hơn nhiều và hơn nữa họ có thể phát hiện ra bạn là thủ phạm deface nếu bạn không biết cách anonymous, lúc đó hậu quả thật khó luờng

Giờ vào phần chi tiết các bước:

Bước 1:
    Tìm hiểu đối tượng. Bước này rất rất rất quan trọng. Xác định programming tools (hic, sếp là công an hay dân phòng...) để "điểm huyệt" (breakpoint) cho chính xác. Nghe ngóng Registry/File (bạn bè, người thân) bằng "theo đuôi 1.0" (Register/File Monitor 1.0).

Bước 2 :
    Bước tấn công. Có bạn nghĩ nên tấn công từ bộ não trung tâm (programming tools) trước... nhưng... hic, theo tui thì không nên, bởi vì nếu gặp girls 1.x hay x.x được viết từ soft Police Man (Woman) thì sẽ bị dội ngược ra ngay có thể không đặt được breakpoint hoặc tệ hơn nữa là xuất hiện lỗi General Protect Fault có thể dẫn đến việc treo máy (crash)

Bước này không thể ào ào được, Admin set "Access Denied" từ IP là toi... hoặc khi bomb quá mạnh sẽ vô tình gây ra hiệu ứng đảo nghịch ("tránh mặt", "lạnh lùng" hoặc "coi thường") thì sao !!! hì hì...

Chầm chậm từ từ mà trace code... từng dòng... từng dòng một

Đầu tiên, là đặt điểm dừng (breakpoint) để xem phản ứng đối tượng trước, thông thường thì đặt tại hàm callphone. Nếu okie, kiếm cách go (đi chơi) với girl mà không chịu sự kiểm soát của thanh ghi (parents). hehe, để girls 1.0 không nhận ra được là "cô ta" đang bị trace code từ từ. okie, nếu qua được thì khả năng thành công chiếm khoảng 40%... hehe, tuỳ thuộc vào sự kiên nhẫn của bạn thôi (nếu trace nhanh chỉ khoảng 14 lines (2 tuần) còn lâu cỡ 356 lines. Nếu thấy có dấu hiệu "khả nghi"(xao động) thì lập tức dump ra để xem liền... cuối cùng chỉ việc đo ván Girls 1.0 mà thôi

Bước 3 + 4:
    Hì hì, bước này là bảo vệ girls 1.0 không cho thằng khác crack bằng BoyFriend Rules 2.0 hoặc còn không được thì update lên phiên bản girls 2.0... hí hí

Chú ý đừng bao giờ cố gắng hack các site OpenSource bởi vì các site này được cồng đồng quan tâm tới nhiều lắm . Thế nào cũng bị fix ngay sau khi hack thôi. Và nếu hack chơi chứng tỏ tài năng thì được, hack xong giành quyền administrator luôn thì cực khổ đó. Để điều hành một hệ thống như vậy tốn rất nhiều tiền bạc phải đầu tư tất cả thời gian và đặt biệt các hệ thống máy tính thế nào mai mốt cũng không làm việc như xưa. Hệ thống càng phức tạp càng dễ chết , hệ thống càng đơn giản càng khoẻ chuyện bảo trì nhưng mấy hệ thống đơn giản thì khó hack lắm (như google chẳng hạn ).

Thế nào? bạn thấy được chứ ? áp dụng ngay thui nhở , Hay thì thanks mình phát cho phấn khởi nha ! ah quên, good luck for you ! hí hí

đọc mà đau bụng )

Rì lắc xờ nhá UIT'ser

:beauty:
    Last edited by GSPRO; 14-01-2013, 21:55.
    SE-K8

*ngáp* thuốc ngủ tốt. tks!!:haha::haha:

Comment

LOL anh like cái website của chú. Chú tự code hay dùng Opensource nào vậy?
      Waiting for the day my nickname get painted black and underlined ...!

Comment

Originally posted by 08520099 View Post
        LOL anh like cái website của chú. Chú tự code hay dùng Opensource nào vậy?
        trang nào a? info hay là index?
        SE-K8

Comment

t ghét cái kiểu người vietj nói cứ chèn tiếng anh vào. tiếng việt không đủ để b diễn tả sao? hay là tỏ bn có vốn từ nhiều. hay là đi kịp thời đại nên nói thế.
          YÊU THƯƠNG TIẾNG MẸ ĐẺ DÙM rồi hẵng viết bài chỉ giáo người khác.
          Hãy chào với một nụ cười rạng ngời
          :love::salute::happy::sunglasses:

Comment

Originally posted by 12520409 View Post
            t ghét cái kiểu người vietj nói cứ chèn tiếng anh vào. tiếng việt không đủ để b diễn tả sao? hay là tỏ bn có vốn từ nhiều. hay là đi kịp thời đại nên nói thế.
            nói thế ko đc bạn ơi đây là vui thôi mà mình nên tôn trọng ng kh chút bạn ah dù sao cũng là 1 mái nhà UIT mà đúng ko?
            mà phương châm cua m khi cưa là phải liều các em rấ thích liều đó và m đã thành công hjhj.hj vọng ae UITer đêu co' ng y hết cho con trai nhân văn ngưỡng mộ hehe
            Phú quý vinh hoa như ảo mộng
            Tiền tài danh vọng tựa phù du....

Comment

thứ 1. Bài này em leech, ko phải do em viết.
              thứ 2. A dám đảm bảo 100% là anh luôn sử dụng rõ ràng tiếng Anh và tiếng Việt riêng ko? Có lúc nào sử dụng nửa Việt nửa Anh ko? Anh hãy xem lại trc khi nói ng khác như thế!

Originally posted by 12520037 View Post
              nói thế ko đc bạn ơi đây là vui thôi mà mình nên tôn trọng ng kh chút bạn ah dù sao cũng là 1 mái nhà UIT mà đúng ko?
              mà phương châm cua m khi cưa là phải liều các em rấ thích liều đó và m đã thành công hjhj.hj vọng ae UITer đêu co' ng y hết cho con trai nhân văn ngưỡng mộ hehe
              tks a. E là học sinh, nên chưa là cùng 1 mái nhà. Hi vọng trong tương lai gần là vậy!

BÀI VIẾT HOÀN TOÀN CHỈ CÓ 1 MỤC ĐÍCH LÀ GIẢI TRÍ, NẾU A/C NÀO CÓ ĐỊNH KIẾN GÌ THÌ VUI LÒNG KHÔNG NÓI KHÍCH NHAU NHƯ THẾ, KHÔNG AI LÀ HOÀN HẢO CẢ!
              SE-K8

Comment

đủ tự tin tôi mới nói như vậy.
                Hãy chào với một nụ cười rạng ngời
                :love::salute::happy::sunglasses:

Comment

chém gió bác ơi... có thể bây h bác không nói.. trong tương lai bác nói không..... đừng nói trước... vì tôi ghét... thế thôi.. tự cao ghê ta.. vui cười thì phải vui chứ...

LIKE bài này nhé.. hay qué

Comment

đủ tự tin tôi mới nói như vậy.
                    bạn này ghê thật! đủ tự tin để phê bình người khác chắc Bờ rồ lắm nhỉ!!
                    Đừng bán rẻ bản thân:vip:
                    Mà phải bán đúng giá

Comment

Originally posted by GSPRO View Post
                      thứ 1. Bài này em leech, ko phải do em viết.
                      thứ 2. A dám đảm bảo 100% là anh luôn sử dụng rõ ràng tiếng Anh và tiếng Việt riêng ko? Có lúc nào sử dụng nửa Việt nửa Anh ko? Anh hãy xem lại trc khi nói ng khác như thế!

tks a. E là học sinh, nên chưa là cùng 1 mái nhà. Hi vọng trong tương lai gần là vậy!

BÀI VIẾT HOÀN TOÀN CHỈ CÓ 1 MỤC ĐÍCH LÀ GIẢI TRÍ, NẾU A/C NÀO CÓ ĐỊNH KIẾN GÌ THÌ VUI LÒNG KHÔNG NÓI KHÍCH NHAU NHƯ THẾ, KHÔNG AI LÀ HOÀN HẢO CẢ!
                      Khi nào vô Bồng Sơn Cafe hén.

Comment

Originally posted by 09520425 View Post
                        Khi nào vô Bồng Sơn Cafe hén.
                        Nghe tên quen quen, hình như gặp trên face rồi. A ở BS hả
                        SE-K8

Comment

Cái mà người ta dùng để giải trí có thể nhiều hình thức.
                          Viết chèn vì thích viết nhanh và nếu đã dùng trong tin học thì sử dụng tiếng Anh cũng không ai cấm cản gì.
                          Bạn tự tin không dùng chèn?
                          Thế bạn ra tiệm "chép bản sao" bạn nói thế nào?
                          Nghĩ mà hài khi trong cái topic relax lại có người vào bắt bẻ học thuật :|
                          Mong là khi bạn đủ tự tin thì hãy làm cho mình trở thành một hiện tượng :|
                          ஐName: Lê Duy Minh
                          ஐMail: minh.le.duy@gm.uit.edu.vn

Comment

Các bác cứ khổ nhỉ cứ như hack PS3 lúc trước ấy,đút cái USB nó inject vào là xong ngay

Comment

Originally posted by 11520417 View Post
                              Các bác cứ khổ nhỉ cứ như hack PS3 lúc trước ấy,đút cái USB nó inject vào là xong ngay
                              có ráng cắm vào cổng usb cóc có cấp nguồn, thì usb cũng đơ
                              Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
                              Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X