Announcement

Collapse
No announcement yet.

Học bổng Nguyễn Thái Bình – Báo Thanh Niên: thời gian nhận học bổng

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 11520132 View Post
    Họ tên: Nguyễn Phi Hùng
    MSSV: 11520132
    Mong phòng CTSV hỗ trợ cho em xin bảng điểm học kỳ 1 năm học 2012-2013.
    Em nên xem lại post#56.

Comment

Originally posted by toannv View Post
      Về vấn đề bảng điểm thì các bạn xin ở PĐT nhé, PĐT đã bảo đảm thời gian in bảng điểm cho các bạn kịp trước hạn
      Chào thầy, thầy cho em hỏi PĐT bảo đảm thời gian là cho sinh viên nói chung, hay chỉ ưu tiên sinh viên xin bảng điểm để kịp đăng ký học bổng này ạ, vì lúc làm đơn trong phần nội dung em chỉ ghi là "Xin bảng điểm".
      Cám ơn thầy.

Comment

Originally posted by 10520033 View Post
        Chào thầy, thầy cho em hỏi PĐT bảo đảm thời gian là cho sinh viên nói chung, hay chỉ ưu tiên sinh viên xin bảng điểm để kịp đăng ký học bổng này ạ, vì lúc làm đơn trong phần nội dung em chỉ ghi là "Xin bảng điểm".
        Cám ơn thầy.

Hên xui :shot:
        Lần sau em nhớ khi rõ lý do để PĐT có thể ưu tiên cho em trước.
        Tuy nhiên, theo thông tin Tôi nhận được thì sáng mai là có thể in được bảng điểm rồi.

Comment

Thông báo gia hạn nộp hồ sơ học bổng:

Do điểm học tập HKI Nh 2012-2013 chưa cập nhật đủ nên Ban Công tác sinh viên ĐHQG cho gia hạn nộp hồ sơ đến ngày 18/3/2013.
          Do đó, sinh viên được gia hạn nộp hồ sơ về P.CTSV trường đến 16h ngày 18/3/2013 (thứ 2)
          ----------
          Phạm Thị Nhàn
          Phòng Công tác Sinh viên
          Trường ĐH Công nghệ Thông tin

Comment

Chị Nhàn ơi xin gia hạn tới ngày 19/3 (thứ 3) luôn đi chị. Hôm nay Phòng đào tạo mới cập nhật điểm tới thứ 3 mới lấy được bảng điểm lận. :baffle:
            Name: Võ Hồng Phi
            MSSV: 10520198

Comment

Originally posted by 10520198 View Post
              Chị Nhàn ơi xin gia hạn tới ngày 19/3 (thứ 3) luôn đi chị. Hôm nay Phòng đào tạo mới cập nhật điểm tới thứ 3 mới lấy được bảng điểm lận. :baffle:
              hạn cuối nộp lên Ban Công tác sinh viên ĐHQG đã là 18/3/2013 rồi thì làm sao trường mình kéo thêm một ngày được.
              Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Có bảng điểm học kì 1 rồi vậy có nộp bảng điểm năm học 2011-2012 hok chị?

Comment

Cảm ơn chị Nhàn ! Hồi trước kêu hạn là ngày 8/3 nên thất vọng vô cùng ^^!

Comment

Originally posted by 10520198 View Post
                    Thứ 5 tuần này là đã lấy được bảng điểm mà bạn

Comment

Originally posted by 09520536 View Post
                      Thứ 5 tuần này là đã lấy được bảng điểm mà bạn
                      zạ. nhưng e mới xin hôm thứ 2 mà phòng đào tạo bảo thứ 3 tuần sau mới lấy đc
                      Last edited by 10520198; 11-03-2013, 21:02.

Comment

Đã có bảng điểm học kỳ 1 NH 2012-2013 rồi nhé,
                        Bạn nào nộp hồ sơ học bổng mà chưa có bảng điểm, qua P.ĐTĐH nhận bảng điểm bổ sung vào hồ sơ học bổng cho P.CTSV (chậm nhất là ngày thứ 2 - 18/3/2013)
                        ----------
                        Phạm Thị Nhàn
                        Phòng Công tác Sinh viên
                        Trường ĐH Công nghệ Thông tin

Comment

Chị Nhàn ơi, mình xin bảng điểm trong ngày thì có không chị, nếu ngày mai xin thì thứ 3 mới có, vậy trễ hạn rồi sao chị
                          No Problems

Comment

Xin bảng điểm HK1 được Khuyến mãi luôn cả 3 năm

Comment

Originally posted by 10520420 View Post
                              Chị Nhàn ơi, mình xin bảng điểm trong ngày thì có không chị, nếu ngày mai xin thì thứ 3 mới có, vậy trễ hạn rồi sao chị
                              Như đã thông tin, các bạn nên tự tin xin bảng điểm từ tuần trước.
                              Nếu không kịp thì còn vài chục suất học bổng trị giá 2 triệu còn chờ các bạn không biết tin vào chính mình :happy: .

Comment

Originally posted by toannv View Post
                                Như đã thông tin, các bạn nên tự tin xin bảng điểm từ tuần trước.
                                Nếu không kịp thì còn vài chục suất học bổng trị giá 2 triệu còn chờ các bạn không biết tin vào chính mình :happy: .
                                Em xin bảng điểm nữa tháng rồi thầy, mà vào hỏi thì phòng đào tạo nói chưa có. Em cũng không biết sao lun, công tác sinh viên nói có bảng điểm, còn qua phòng đào tạo lấy thì lại hô chưa có.
                                Người con Trà Vinh

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X