Announcement

Collapse
No announcement yet.

Học bổng Nguyễn Thái Bình – Báo Thanh Niên: thời gian nhận học bổng

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Chị [MENTION=10017]nhanpt[/MENTION] xem lại giùm em với, ban đầu em có xin nghỉ do không đi được nhưng xin cô báo cáo vào buổi chiều rùi, nên sáng em cũng đăng kí đi xe trường mà udency:

Comment

• [MENTION=10017]nhanpt[/MENTION], em cũng đăng ký mà sao không có tên vậy chị, chị xem lại post #112.
      Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

• [MENTION=10017]nhanpt[/MENTION], cho em hỏi đồng phục trường là cái áo thun trắng có logo mới đó hả chị?
        Sai lầm lớn nhất của người lớn đó là họ đã quên mình từng là trẻ con...

Comment

• Chị [MENTION=10017]nhanpt[/MENTION] ơi, cho em đăng ký đi xe trường với ạ. Em biết tin muộn quá! :sad:

Comment

• [MENTION=10017]nhanpt[/MENTION] : chị ơi xe trường còn rộng ko cho em một vé đi cổ vũ UIT nhé???

Comment

• Originally posted by 09520692 View Post
              [MENTION=10017]nhanpt[/MENTION] : chị ơi xe trường còn rộng ko cho em một vé đi cổ vũ UIT nhé???
              Chắc luôn đủ chỗ cho CĐV

Comment

• Cho em hỏi vậy mấy bạn không bận thi thì 9h00 có mặt ở trường ĐH Kinh tế - Luật hay là tập trung ở trường rồi đi ạ?
                Với lại em thấy dự lễ mà mặc áo thun thì hơi kì, thường thì thấy người ta hay bắt mặc áo sơ mi. Phải chi có áo sơ mi trường là hợp quá luôn rồi
                App Win 8 để cập nhật thông báo daa, fanpage các CLB, UIT Confessions,...: http://forum.uit.edu.vn/threads/3871...-Windows-8-8-1

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X