Announcement

Collapse
No announcement yet.

Đường đi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Đường đi

A c cho em hỏi tí, nếu từ trường UIT đến quận 10 và q3 có xa không ạ? Nếu đi xe bus thì chừng bao nhiêu phút

E cảm ơn :salute:
    Hay là...

[♥] Buông xuôi nhé...

khoảng 1 tiếng nhé :happy:
    mail: phamtruong009@gmail.com or 10520194@sv.uit.edu.vn

Comment

Bạn ở trên đường nào trong quận đó ... Có nhiều hướng đi lắm

Comment

Xe bus e có thể đi xe 10, 150. Tầm hơn 1 tiếng nhé :salute:
        RICH is not about how much you HAVE, but about how much you GIVE :surrender:

Comment

Here
          and here

Comment

Originally posted by thienthan.h23 View Post
            A c cho em hỏi tí, nếu từ trường UIT đến quận 10 và q3 có xa không ạ? Nếu đi xe bus thì chừng bao nhiêu phút

Q10, Q3 địa điểm là ở đâu ? bạn hỏi mà lại không cho địa điểm rõ ràng, lại đặt tên topic "ảo" thế kia :sweat:

Comment

em dùng Google map , vào mục chỉ đường,gõ địa chỉ 2 nơi....google map sẽ chỉ cho em đi xe nào, và google map cũng tính thời gian gần đúng cho em

Comment

E thử hoài mà có được đâu :|

Từ trường mình đến trường ĐH KTế ấy ạ
                Hay là...

[♥] Buông xuôi nhé...

Comment

A: 59C Nguyễn Đình Chiểu, 6th Ward, Quận 3 Hồ Chí Minh (đh kinh tế)
                  B: Khu Du lịch Văn hoá Suối Tiên, 120 Quốc lộ !A, Tân Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh, Việt Nam

HOẶC

B: Ký túc xá khu A ĐHQG-HCM, Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh, Việt Nam

chỗ B e phải ghi như thế thì mới dc e àk ^^ , chứ UIT nằm phía bên trái con đường nên Google map tìm hơi loạn

thật ra thì các xe vào bến xe đh quốc gia thì đa số là : đi ngang suối tiên> ngã ba 621> kí túc xá A> dh KHTN>bến xe đh quốc gia
                  muốn tới trường em chỉ cần xuống khi xe dừng ở suối tiên là dc rùi e àk, gần đó có cái cầu đi bộ, e đi wa cầu, băng wa đường, và đi bộ theo hướng ban đầu đi xe bus, đi bộ cỡ 150m là tới trường
                  Last edited by 12520909; 12-04-2013, 23:48.

Comment

dia chi.JPG
                    xe số 8, 6, 150, 93 nha e, cho dừng ở suối tiên, đi wa cầu đi bộ wa đường, đi bộ 1 tí là tới
                    Lưu ý: nếu em muốn tới ktx th2i ko đi 150 nha, nó dừng ở ngã 3 621 thôi và cũng ko vào bến đh quốc gia
                    còn xe 93 thì a ko rõ có wa suối tiên hay koh:

Comment

Originally posted by 12520909 View Post
                      A: 59C Nguyễn Đình Chiểu, 6th Ward, Quận 3 Hồ Chí Minh (đh kinh tế)
                      B: Khu Du lịch Văn hoá Suối Tiên, 120 Quốc lộ !A, Tân Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh, Việt Nam

HOẶC

B: Ký túc xá khu A ĐHQG-HCM, Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh, Việt Nam

chỗ B e phải ghi như thế thì mới dc e àk ^^ , chứ UIT nằm phía bên trái con đường nên Google map tìm hơi loạn

thật ra thì các xe vào bến xe đh quốc gia thì đa số là : đi ngang suối tiên> ngã ba 621> kí túc xá A> dh KHTN>bến xe đh quốc gia
                      muốn tới trường em chỉ cần xuống khi xe dừng ở suối tiên là dc rùi e àk, gần đó có cái cầu đi bộ, e đi wa cầu, băng wa đường, và đi bộ theo hướng ban đầu đi xe bus, đi bộ cỡ 150m là tới trường
                      E làm theo rồi mà sao không được ạ

Nếu đi xe những một tiếng thì chắc e die quá @@
                      Hay là...

[♥] Buông xuôi nhé...

Comment

Hehe lượn lờ cũng động thủ được đôi chút đây. Các bạn chịu khó share cho em nó cái link chỉ đường tận tình đi chứ: Chỉ đường [MENTION=20470]thienthan.h23[/MENTION]: Đã "Cố lên tôi ơi" và tương lai gần gia nhập trường thì hết ngày tháng la làng "die đi xe 1 tiếng" nhá.
                        Thân Lãng Tử Phiêu Du Theo Ngàn Gió,
                        Chốn Phiêu Hồng Buông Kiếm Tựa Hồng Nhan

Đời Đạo Gian

Comment

em ơi, 1 tiếng mà e than ak, bạn a ở q1 đi 1 tiếng rưỡi, ở q8 mà đi xe số 8 tới trường thì ngốn 2.5 tiếng....
                          chắc e ko thường xuên đi bus cự ly xa ak

Comment

Tôi viếng nghĩa trang một số lần rồi, không có bia mộ nào ghi "die vì đi xe những một tiếng" cả, em cứ yên tâm.

Comment

:"<. Mấy a chọc e hoài zj. Tại e thấy xa thôi .

C.ơn mọi người ạ. ^^
                              Hay là...

[♥] Buông xuôi nhé...

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X