Announcement

Collapse
No announcement yet.

Có nên yêu khi còn đi học ??? !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by 11520096 View Post
    sao lại không được bao lâu.tình yêu chân chính thì sẽ vượt qua được không gian và thời gian.

con người dễ bị vẻ bền ngoài che mắt.nhìn đẹp trai như thế nhưng biết bên trong như thế nào?

phải có niềm tin.yêu mà không tin khó yêu lắm.
    nhìn bạn Hải xấu trai, không biết bên trong có đẹp hơn tí nào không nhỉ???!!!
    (tớ nói thật đấy, đừng giận nhá, keke)

Originally posted by 11520086 View Post
    huhu vì cái topic này mà Duyệt nhận 1 infraction (.xui quá đi
    kaka, tự nhiên nhảy vô làm chi
    $$đừng nói không thể khi không thử$$
    fera_trn

Comment

• Originally posted by 11520427 View Post
      kaka, tự nhiên nhảy vô làm chi
      hix, ai biết.tại ko biết nói gì nữa thở dài phát.xong.ăn ngay 1 thẻ phạt

Comment

• Nói chung thread hot thường bị theo dõi chặt để đề phòng trường hợp lợi dụng đám đông mà spam nhảm, bởi vậy các bạn nên cân nhắc khi gõ để bài viết của mình thật sự có chất lượng.

Comment

• Originally posted by sinhvien.uit View Post
          Nói chung thread hot thường bị theo dõi chặt để đề phòng trường hợp lợi dụng đám đông mà spam nhảm, bởi vậy các bạn nên cân nhắc khi gõ để bài viết của mình thật sự có chất lượng.
          hihi. e thở dài cái là mấy bạn liên quan đến chủ thớt hiểu liền àh .nói ra lại bị lộ bí mật quốc gia nữa

Comment

• yêu là gì nhỉ?chắc mỗi người có một định nghĩa về tình yêu khác nhau.nhưng mình thấy yêu cũng hay ấy chứ.nó làm ta vui nè,giúp ta cảm thấy còn có người quan tâm mình nè.chắc hẳn t chưa từng yêu đúng không?hảy thử yêu một lần để biết yêu như thế nào đi
            :sunglasses: Sống là không chờ đợi :happy:

Comment

• Mở rộng vấn đề yêu khi còn đi học, các bạn nữ chú ý =D
              Thưởng thức video và nhạc bạn yêu thích, tải nội dung do bạn sáng tạo lên và chia sẻ nội dung đó với gia đình, bạn bè cũng như mọi người trên YouTube.
              Yêu nhau bằng chân lý, quý nhau trên lập trường, biểu thị một tình thương giai cấp.

Comment

• Originally posted by 11520329 View Post
                yêu là gì nhỉ?chắc mỗi người có một định nghĩa về tình yêu khác nhau.nhưng mình thấy yêu cũng hay ấy chứ.nó làm ta vui nè,giúp ta cảm thấy còn có người quan tâm mình nè.chắc hẳn t chưa từng yêu đúng không?hảy thử yêu một lần để biết yêu như thế nào đi
                yêu chưa mà nói.văn khiếp :P

Comment

• Originally posted by 11520427 View Post
                  $$đừng nói không thể khi không thử$$
                  fera_trn
                  Thử rồi mà không còn khả năng nói thì sao :P
                  Tiên Học Lễ - Hậu Học Văn

Comment

• ý bạn ấy là thử trước đi rùi nói không thể sau =))
                    Nếu bạn không đủ giỏi, đừng cố đi ngược đám đông.

Comment

• xoăn thây khiểp mả có bác nảo yêu chua dây co' nguoi` yêu di rôi haỹ noí có nên hay không, tỏ ra nguy hiêm thê

Comment

• Originally posted by Mrphongdu View Post
                        xoăn thây khiểp mả có bác nảo yêu chua dây co' nguoi` yêu di rôi haỹ noí có nên hay không, tỏ ra nguy hiêm thê
                        Dạ - Thưa anh - em biết Y rồi - còn anh thì sao ạ :P
                        Tiên Học Lễ - Hậu Học Văn

Comment

• Originally posted by 11520065
                          Có yêu hay không bạn cũng đâu thể tự điều khiển được.......
                          Bạn đặt ra câu hỏi này thật là khó trả lời quá đi à......
                          Trong phim kiếm hiệp hay có câu:" hỡi thế gian tình là gì?.......", mà câu này thì cũng chưa thấy phim nào chịu (dám) trả lời hết,vậy nên cứ coi đây là một câu hỏi hóc búa đi nha các bạn.....
                          Câu hỏi là nên hay không chứ không phải là có điều khiển được hay không, lại càng không phải tình là gì. Muốn hỏi hóc búa thì có thread "Lảm nhảm về tình yêu" trong box vui cười á, lên đây hỏi hóc búa coi chừng infraction từ trên trời rơi xuống nha em, nhiều chiến sĩ vong mạng ở đây rồi đấy.

Comment

• cảm ơn anh đã góp ý. Em sẽ trả lời hợp lý hơn.

Comment

• bạn Trang nhà mình nj hay ứa
                              bạn mà chưa ju mới lạ
                              Trần Duy Nam
                              iOS developer at NRH Nguyen
                              Email: Namyamiuit@gmail.com

Comment

• Con gái rất nguy hiểm, phe con trai nên cẩn thận và đề phòng. Ý mình không phải khuyên con trai nên "bọc hậu" vài "đứa", mà là dính dô mà lỡ có trục trặc kỹ thuật á, thì sẽ xuống cân/ tinh thần/ sức khỏe//... một cách hết sức nghiêm trọng (dân CNTT mà ). Con gái bỏ con trai,... dễ dàng và nhẹ lắm, chứ con trai mà bỏ con gái... khó khăn và rất là mệt mỏi...
                                Túm lại 1 điều là, phản đối yêu đương nhăn nhít trong khi còn đi học, đặc biệt là con trai tụi mình! Nên nhớ: "Tụi nó rất là nguy hiểm!" >"<

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X