Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dự Đoán Điểm Chuẩn UIT 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by JackeLong95 View Post
    Đâm kiểu này, chưa biết điểm đã chết sớm vì đau tim rồi
    còn mấy cái nguyện vọng ji` ấy hum pữa đi thi đăng kí ấy

Comment

• Nguyện vọng Ưu tiên đó em,rớt NV1 thì tự động xét xuống NV ƯT1, ko dc nữa thì xuống NV ƯT2, ko được nữa thì xét NV2
      Originally posted by kuthong248 View Post

Comment

• Originally posted by kuthong248 View Post
        Mấy cái đó hên xui à, mà thích cái MMT hơn, đăng kí cái 2 là KTMT :sosad:

Comment

• Năm ròi 20 năm nay 25 à ??? Suy nghĩ logic xí thì nếu điểm bình thường tăng 1->2đ thì X2 lên khoảng 2->4đ nên các bạn cứ yên tâm đi... <=24 là cùng )
          Lúc mới vào UIT :byebye:
          Học xong năm 1: :haha:
          Học xong năm 2: :sexy:
          Học xong năm 3: :baffle:

Comment

• mạng máy tính luôn chào đón em:sunglasses:
            Originally posted by JackeLong95 View Post
            Mấy cái đó hên xui à, mà thích cái MMT hơn, đăng kí cái 2 là KTMT :sosad:

Comment

• Originally posted by 12520018 View Post
              Năm ròi 20 năm nay 25 à ??? Suy nghĩ logic xí thì nếu điểm bình thường tăng 1->2đ thì X2 lên khoảng 2->4đ nên các bạn cứ yên tâm đi... <=24 là cùng )
              lại troll nữa rồi, :cry:, em có 23 thôi đó, em không đậu em qua đốt nhà anh đó

Comment

• Originally posted by 12520909 View Post
                mạng máy tính luôn chào đón em:sunglasses:
                hi vọng sẽ được gặp anh ở trường

Comment

• Originally posted by 12520909 View Post
                  từng ngành? như đinh đóng cột :beatbrick:
                  :v k thấy mặt cười à bạn 3T
                  Originally posted by siverkylin View Post
                  cha đó nghe giống chuyên gia đâm thọt. toàn nói câu troll nhau k:stick:
                  Originally posted by JackeLong95 View Post
                  Đâm kiểu này, chưa biết điểm đã chết sớm vì đau tim rồi
                  @@ nào có đâm thọt gì đâu.
                  Trang cá nhân của t này: ----->>>https://www.facebook.com/12520484ntt <<<-----
                  Email của t này: ----->>> 12520484@gm.uit.edu.vn <<<-----
                  Yahoo này: takemetoyourheart1212@yahoo.com.vn

Comment

• Originally posted by 12520018 View Post
                    Năm ròi 20 năm nay 25 à ??? Suy nghĩ logic xí thì nếu điểm bình thường tăng 1->2đ thì X2 lên khoảng 2->4đ nên các bạn cứ yên tâm đi... <=24 là cùng )
                    Logic? Vậy bạn cho mình cái logic nào cho thấy năm nay điểm chưa nhân hệ số sẽ tăng 1-2 điểm đi :haha:
                    Bây giờ còn chưa có điểm thi chính thức nữa, tất cả chỉ là dự đoán, mà đã tiến tới đoán điểm chuẩn thì sai số lớn cỡ đó hoàn toàn có thể xảy ra. Mà biết đâu những bạn trong này đang lo trượt vì chỉ đc 21-22 điểm khi công bố điểm chính thức lại được cao hơn, và đám trước đó dự được 24-25 lại ko được cỡ đó ) Chưa có kết quả chính xác thì chẳng có gì chắc chắn đâu, mà báo điểm kiểu này đa phần hù nhau là chính. Thôi thì các anh lớn giải tán cho mấy em nó bàn luận, vào đây câu thanks với like làm chi :brick:
                    [CENTER]CHỮ KÍ LÀ CÁI GÌ ẤY NHỈ - TỚ CŨNG KO BIẾT NỮA CƠ ::sogood::

Comment

• cái bình chọn dự đoán sao mà toàn mấy anh làm không vậy nè, các bạn uiter k8 đâu hết rồi, vào tích nhanh nào

Comment

• Originally posted by i_am_bad_boy View Post
                        cái bình chọn dự đoán sao mà toàn mấy anh làm không vậy nè, các bạn uiter k8 đâu hết rồi, vào tích nhanh nào
                        "Sắp" K8 thôi em :brick: Dù sao cũng rất vui nếu được bỏ cái chữ "sắp"
                        [CENTER]CHỮ KÍ LÀ CÁI GÌ ẤY NHỈ - TỚ CŨNG KO BIẾT NỮA CƠ ::sogood::

Comment

• Originally posted by i_am_bad_boy View Post
                          cái bình chọn dự đoán sao mà toàn mấy anh làm không vậy nè, các bạn uiter k8 đâu hết rồi, vào tích nhanh nào
                          acc mang MSSV đâu vote đc

Comment

• Đúng rồi, chưa có điểm chính thức của từng thí sinh thì chưa có thể nói được gì cả, dự đoán vẫn là dự đoán:shy:, ước lượng vẫn là ước lượng :sunglasses:, chưa có gì là chắc chắn vì các bạn ko phải là người chấm bài của mình :nose:, cho nên cũng đừng cộng sơ sơ mà buồn sớm hay vui sớm các bạn nhé, cũng đừng quá lo, bài cũng đã nộp rồi ....Thôi thì có cái để giải tỏa cũng tốt :-)

Comment

• Originally posted by 12520212 View Post
                              Đúng rồi, chưa có điểm chính thức của từng thí sinh thì chưa có thể nói được gì cả, dự đoán vẫn là dự đoán:shy:, ước lượng vẫn là ước lượng :sunglasses:, chưa có gì là chắc chắn vì các bạn ko phải là người chấm bài của mình :nose:, cho nên cũng đừng cộng sơ sơ mà buồn sớm hay vui sớm các bạn nhé, cũng đừng quá lo, bài cũng đã nộp rồi ....Thôi thì có cái để giải tỏa cũng tốt :-)
                              thì đã trừ hao rồi cơ mà ^
                              P/S: ai đây bạn học chung khoa với mình đó hả ?? chưa gặp bao giờ hết. |

Comment

• thôi về miền tây tu tâm dưỡng tánh 1 tuần đây. Ở đây hại tim quá =.=. Mong sao khi mình trở về có tin vui :nosebleed:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X