Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dự Đoán Điểm Chuẩn UIT 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Không tham gia chặt chém trong thớt này thật là thất thoát lớn mà. Còn tầm 20 ngày nữa là biết điểm thôi mà. Mấy em cứ yên tâm mà cày game đi.
    -Trần Hữu Danh-
    -GameUIT - SE-
    ...Slowly... But Strongly...
    clbgameuit.com F/clbgameuit

Comment

• Originally posted by RazeLux View Post
      thôi về miền tây tu tâm dưỡng tánh 1 tuần đây. Ở đây hại tim quá =.=. Mong sao khi mình trở về có tin vui :nosebleed:
      đi về vui vẻ nhé, an toàn và lành mạnh hi vọng gặp bạn ở UIT .
      MHX UIT đang ở An Giang.
      Trang cá nhân của t này: ----->>>https://www.facebook.com/12520484ntt <<<-----
      Email của t này: ----->>> 12520484@gm.uit.edu.vn <<<-----
      Yahoo này: takemetoyourheart1212@yahoo.com.vn

Comment

• Originally posted by 12520484 View Post
        thì đã trừ hao rồi cơ mà ^
        P/S: ai đây bạn học chung khoa với mình đó hả ?? chưa gặp bao giờ hết. |
        Mình cũng mới biết bạn học chung khoa với mình :stick:, chắc hẳn các bạn, các em đã học qua phần ước lượng, kiểm định giả thiết về kì vọng, tỉ lệ rồi đó [MENTION=19281]12520484[/MENTION] [MENTION=29227]RazeLux[/MENTION]: chúc bạn đi chơi vui vẻ, nghỉ ngơi thoải mái nha bạn

Comment

• :beatbrick: sao thím [MENTION=19281]12520484[/MENTION] dislike ta? T có nói gì sai sao.
          -Trần Hữu Danh-
          -GameUIT - SE-
          ...Slowly... But Strongly...
          clbgameuit.com F/clbgameuit

Comment

• điểm toán kiếm 1 điểm đã muốn chết, tăng vù vù như vậy chắc tạch.... :sosad:

Comment

• Originally posted by 12520054 View Post
              Không tham gia chặt chém trong thớt này thật là thất thoát lớn mà. Còn tầm 20 ngày nữa là biết điểm thôi mà. Mấy em cứ yên tâm mà cày game đi.
              kaka. đúng ùi :unhappy:

Comment

• Originally posted by JackeLong95 View Post
                điểm toán kiếm 1 điểm đã muốn chết, tăng vù vù như vậy chắc tạch.... :sosad:
                tốt nhất là đừng zo forum này nữa, hehe

Comment

• ko vô topic này còn nghe được, chứ mà đậu rồi thì còn vô 4rum dài dài em àk:sogood:
                  Originally posted by kuthong248 View Post
                  tốt nhất là đừng zo forum này nữa, hehe

Comment

• Vậy chừng nào đậu rồi vào, ở đây quài đau tim quá :confuse:, mà khi chấm điểm xong trường có gởi file lên cho mình xem không mấy anh, để còn biết mà lo chứ

Comment

• ak ko có gởi file nha em, chỉ báo điểm sau khi chấm thôi, các trang xem điểm trực tuyến sẽ công bố điểm trước, sau đó thì trên web trường uit.edu.vn sẽ có sau , vào Mục tra cứu, kết quả đậu rớt cũng có trên đó,giấy báo đậu bản copyright sẽ được đăng tải trên đó luôn :sogood:
                      còn giả sử kết quả chênh lệch với thực tế em làm quá lớn thì em có thể làm đơn phúc khảo
                      VD em nhắm môn toán được 9đ mà báo điểm chỉ có 1đ , lý nhắm được 8đ mà báo điểm thì 0đ chẳn hạn, còn chênh lệch 1 vài điểm ko đáng kể thì chắc khó phúc khảo
                      Originally posted by JackeLong95 View Post
                      Vậy chừng nào đậu rồi vào, ở đây quài đau tim quá :confuse:, mà khi chấm điểm xong trường có gởi file lên cho mình xem không mấy anh, để còn biết mà lo chứ

Comment

• Originally posted by 12520909 View Post
                        ak ko có gởi file nha em, chỉ báo điểm sau khi chấm thôi, các trang xem điểm trực tuyến sẽ công bố điểm trước, sau đó thì trên web trường uit.edu.vn sẽ có sau , vào Mục tra cứu, kết quả đậu rớt cũng có trên đó,giấy báo đậu bản copyright sẽ được đăng tải trên đó luôn :sogood:
                        còn giả sử kết quả chênh lệch với thực tế em làm quá lớn thì em có thể làm đơn phúc khảo
                        VD em nhắm môn toán được 9đ mà báo điểm chỉ có 1đ , lý nhắm được 8đ mà báo điểm thì 0đ chẳn hạn, còn chênh lệch 1 vài điểm ko đáng kể thì chắc khó phúc khảo
                        Hi vọng là không có sót điểm, em không muốn phải lùm xùm 3 cái vụ phúc khảo tí nào :smile:

Comment

• hù mọi ng tý chơi :dreaming: ngoài HN quá trời caoooooooooooooooooooooooooooooooooooo kìa:dribble:

Comment

• Originally posted by siverkylin View Post
                            hù mọi ng tý chơi :dreaming: ngoài HN quá trời caoooooooooooooooooooooooooooooooooooo kìa:dribble:
                            tạm biệt topic, toàn là troll không :hellboy:

Comment

s không tự tin tý nào vào bản thân thế nhỉ, ngoài HN có ảnh hưởng j tới hòa bình TP HCM:vip:

Comment

bị troll tí đã sợ, phải tự tin chứ :v

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X