Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dự Đoán Điểm Chuẩn UIT 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• sao uit cho đăng kí NVBS trễ với gấp quá vậy, mình mất mấy tháng để quyết định ngành NV1 và mất 5s để chọn NVBS h chả nhớ NVBS là j nữa
    p/s: 23d đủ MMT &TT ko vậy mng

Comment

• Bàn tới bàn lui có ai biết chính xác ngày nào công bố điểm k? K chung chung là trc 31.7
      SE-K8

Comment

• Originally posted by GSPRO View Post
        Bàn tới bàn lui có ai biết chính xác ngày nào công bố điểm k? K chung chung là trc 31.7
        bạn làm như mấy mình là thánh sao biết chính xác được . dự là 26/7
        Last edited by boycntt4495; 22-07-2013, 19:35.

Comment

• Originally posted by GSPRO View Post
          Bàn tới bàn lui có ai biết chính xác ngày nào công bố điểm k? K chung chung là trc 31.7
          Dự kiến là 26 đó bạn

Comment

• Originally posted by boycntt4495 View Post
            bạn mấy như mấy mình là thánh sao biết chính xác được . dự là 26/7
            Chắc cũng tầm trước hoặc 26/7 công bố đó mấy bạn. Trường mình bài ít hơn mấy trường khác, sao chấm lâu vậy nhỉ
            I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

lúc cuối h làm thế là ăn 0.25 sao hehe
              đặt điều kiện ùi biến đổi vài bước có ý nghĩa nữa mới có điểm ak`:cry:

Comment

• Originally posted by tara95 View Post
                Điểm chuẩn năm nay khó lường quá:dribble:
                Trong phòng mình dự khoảng 2-3 bạn trên 30 .1/4 dưới 20 và còn lại ở mức tb là 23 nên diêm ngành cnpm dự là 25,ngành thấp nhất là 20 còn lại ở mức 21 hoặc 22 thôí. Chỉ là dự thôi nhé

Comment

• Originally posted by tara95 View Post
                  Chắc cũng tầm trước hoặc 26/7 công bố đó mấy bạn. Trường mình bài ít hơn mấy trường khác, sao chấm lâu vậy nhỉ
                  đợi các trường thành viên dhqg rồi công bố luôn thể em:beauty:
                  Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

• Originally posted by kuthong248 View Post
                    đặt điều kiện ùi biến đổi vài bước có ý nghĩa nữa mới có điểm ak`:cry:
                    thế tôi vừa đặt đk xoq thế mất toi (

Comment

• Originally posted by Bingboom9595 View Post
                      Trong phòng mình dự khoảng 2-3 bạn trên 30 .1/4 dưới 20 và còn lại ở mức tb là 23 nên diêm ngành cnpm dự là 25,ngành thấp nhất là 20 còn lại ở mức 21 hoặc 22 thôí. Chỉ là dự thôi nhé
                      sao biết điểm cả phòng hay thế (=.=")

Comment

thế tôi vừa đặt đk xoq thế mất toi (
                        Mình thấy trong đáp án của Bộ thì chỉ cần đk cho x rồi suy ra đk cho y là đc 0.25 rồi

Comment

• thớt vừa cập nhật thêm dự đoán của thớt, mời mọi người tham khảo, góp ý, thấy có lý thì vote, vô lý thì cứ :brick:.

Comment

• Originally posted by kissrain47 View Post
                            sao biết điểm cả phòng hay thế (=.=")
                            chú đó chém sao ý để tui cho chú ấy :brick:

Comment

• Originally posted by dungdungquocnguyen View Post
                              Mình thấy trong đáp án của Bộ thì chỉ cần đk cho x rồi suy ra đk cho y là đc 0.25 rồi
                              ukm thôi kệ đợi ra điểm rùi hay h đoán tới đoán lui cũng vậy

Comment

• sao dựa điểm trường người khác mà đoán điểm trường mình hay v.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X