Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dự Đoán Điểm Chuẩn UIT 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• sắp tắt thở vì chờ điểm rồu

Comment

• Thông báo là thằng bn mình thi bách khoa không lấy dấu= câu 1b chỉ mất 0,25 nhé

Comment

• Cứ đà này chắc mình 32-33 cũng không chắc vào đc antt kstn quá.các bác làm em lo quá,vì đk nhà em cũng không khá nên rất muốn vào antt cho đỡ tiền

Comment

• thật ko ố ồ tin vui tin vui thanks nhiệt tình bác bingboom9595

Comment

• Originally posted by Bingboom9595 View Post
            Thông báo là thằng bn mình thi bách khoa không lấy dấu= câu 1b chỉ mất 0,25 nhé
            hên thật! mình củng sai ngay chổ ý

Comment

• Originally posted by Bingboom9595 View Post
              Cứ đà này chắc mình 32-33 cũng không chắc vào đc antt kstn quá.các bác làm em lo quá,vì đk nhà em cũng không khá nên rất muốn vào antt cho đỡ tiền
              32-33 là ok rùi bác chờ đi

Comment

• thật ko ố ồ tin vui tin vui thanks nhiệt tình bác bingboom9595.làm mấy ngày nay bỏ chơi Liên minh )

Comment

• ac ac vui quá post nhầm 2 lần

Comment

• ok đây cũng vui nè ).Cũng dính câu 1b lun may quá bi 0.25 thoy
                    Mình thì khác cậu ở trên mấy ngày nay toàn chơi liên minh để cho qua ngày )

Comment

• Originally posted by hoang_nam131094 View Post
                      ac ac vui quá post nhầm 2 lần
                      ko tha tội spam :brick:

Comment

• Ở đây không nên bàn game nha... Mình chơi 3q suốt ngày hehe

Comment

• =]] vẫn choi Liên minh dc cơ ah` add nick đi.nhưng vẫn lo =.=" tại BK mà ko biết CNTT có chấm gắt ko nữa

Comment

• Originally posted by hoang_nam131094 View Post
                            =]] vẫn choi Liên minh dc cơ ah` add nick đi.nhưng vẫn lo =.=" tại BK mà ko biết CNTT có chấm gắt ko nữa
                            nghe đồn học lại từ đầu mà :go:

Comment

• AOE t vẫn cày như điên =)))))))))))))))))))) à mà về chấm điểm có barem điểm mà lo gì
                              Originally posted by hoang_nam131094 View Post
                              =]] vẫn choi Liên minh dc cơ ah` add nick đi.nhưng vẫn lo =.=" tại BK mà ko biết CNTT có chấm gắt ko nữa

Comment

• hehe đã qua box này ACE cứ trò chuyện thoải mái con gà mái nhé UIT dự là mai vẫn chưa có điểm đâu, phải 26 mới công bố, phải 26 mới đậu....

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X