Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dự Đoán Điểm Chuẩn UIT 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by tara95 View Post
    UIT mà tuyển NV từ ngoài vào thi ắt hẳn điểm UIT sẽ cao thôi anh ơi, nhìn điểm BK cũng choáng rồi:waaaht:
    Chắc chắn là NVBS sẽ cao hơn NV1 rồi em :sure:. Năm ngoái NV1 trường mình là 20, sau 3 đợt tuyển thêm NVBS đã tăng lên tới 24 .

Cũng mong trường mình sẽ lấy cao, phải cỡ 24-25đ, ko thì mấy thằng BK lại vênh cái mặt lên :canny:.

Comment

• ớ ờ sắp chết rồi, ai có thuốt trợ tim với an thần ko cho em vài chục viên với, sắp chết rồi :badsmell:

Comment

• DH Dược HN lấy điểm chuẩn dự kiến 26.5 mẹ ơi:beatbrick: CNTT BK 22.5 có hơn 400 đứa đậu mà chỉ tiêu 330 =>khoảng 100 mạng 22đ sẽ đổ bộ vào UIT khi đó điểm chuẩn UIT 25 chuẩn chung:vip:
        Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

• Originally posted by 11520034 View Post
          DH Dược HN lấy điểm chuẩn dự kiến 26.5 mẹ ơi:beatbrick: CNTT BK 22.5 có hơn 400 đứa đậu mà chỉ tiêu 330 =>khoảng 100 mạng 22đ sẽ đổ bộ vào UIT khi đó điểm chuẩn UIT 25 chuẩn chung:vip:
          Hi vong năm nay ko có vụ chuẩn chung ớn quá :sad:

Comment

• UIT mình dự là năm nay chỉ tuyển 1 đợt th :look_down:

Comment

• 27đ CNPM có chắc ăn k đây trời :-ss
              SE-K8

Comment

• Dự là lỗi kéo được mấy thí sinh thất thế ở BK và KHTN để làm giàu nguyện vọng bổ sung.
                Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

• Mong điểm năm nay vừa đủ đậu là mừng rồi :tire:

Comment

• vậy là thủ khoa BK có khi đc 30đ ko chừng đấy :aboom:

Comment

• Năm nay có tăng thì cũng chỉ có tăng 2 thôi cho cao nhất cũng 23 điểm chung cho tất cả các ngành..., hi vọng dự đoán của thầy toannv là chính xác udency:

Comment

• BK CNTT tăng 4 điểm :aboom::aboom: đậu xanh, kinh thật :aboom::aboom::aboom:

Comment

• Đau....đau....tim....quá....thớt. Kì này chưa biết có điểm hay không mà thấy nhập viện 42 người rồi :amazed:

Comment

• nhói wa'=.=sắp đến giờ tử.ăn ngủ k yên.điểm ra nhanh dùm cái đi

Comment

• 26/7 là biết điểm rồi, ai cũng nhói như ai. Riêng tớ thì trông chờ Toán k sai gì thêm vì Toán quyết định số phận đậu hoặc rớt :dreaming:

Comment

• thông báo: thớt đã đc 90 pages, cố gắng chém bão để lên 100 nào :shock:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X