Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vấn đề ký túc xá học sinh

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by wolves View Post
    co 1 cai nha ve sinh , vay moi khi di tam phai cho doi. ha :sosad:
    KTX 1 phòng tắm, 1 nhà vệ sinh cho 8 người trừ 1 số ít phòng 6 người có 1 nhà tắm kiêm nhà về sinh.

Comment

Nghe đồn là tất cả ở KTX mà mình hộ khẩu ngay Thủ Đức không biết được ở KTX không :confuse:

Comment

cho em hỏi tí :em có 3 thằng bạn cùng lớp cấp 3 ₫ều thi UIT thì xac suất chung phòng khoảng bao nhiêu ạ, trường em có 5 ₫ứa thi UIT thui,

Comment

à và nếu xin ₫ổi phòng ký túc xá có ₫ược ko nhỉ ?

Comment

Originally posted by anhducmata View Post
            cho em hỏi tí :em có 3 thằng bạn cùng lớp cấp 3 ₫ều thi UIT thì xac suất chung phòng khoảng bao nhiêu ạ, trường em có 5 ₫ứa thi UIT thui,
            Nghe mấy anh lớp trên đồn là hơn 80% đó bạn .Mình cũng không biết,đang muốn vào ở KTX mà không biết được không :haha:

Comment

8 đứa lận nha chú. Trường mình 11 hay 13 đứa thi lận mà. 4 đứa mình thằng Hải Thằng Chương Thằng Huy vs 1 đứa nữa .
              Có gì xin 1 phòng ở chung luôn

Comment

->>> kí túc xá không giải quyết trường hợp xin chuyển phòng hay bất cứ vấn đề nào liên quan tới xin chuyển nhá bạn. Hên xui vì random nên chịu hên thì ờ chung không thì thôi :v
                Trang cá nhân của t này: ----->>>https://www.facebook.com/12520484ntt <<<-----
                Email của t này: ----->>> 12520484@gm.uit.edu.vn <<<-----
                Yahoo này: takemetoyourheart1212@yahoo.com.vn

Comment

Originally posted by 12520484 View Post
                  ->>> kí túc xá không giải quyết trường hợp xin chuyển phòng hay bất cứ vấn đề nào liên quan tới xin chuyển nhá bạn. Hên xui vì random nên chịu hên thì ờ chung không thì thôi :v
                  ủa sao kỳ vậy anh. chả lẽ ko xin được thật à

Comment

trường mình 2 thằng thi, thằng kia bỏ thi rờ đít, ý nhầm rờ mít

Comment

trường mình 2 thằng, 1 thằng tạch 1 thằng sống sót: là mình. hộ khẩu KG nha. Vào KTX chắc đông vui lắm hey

Comment

Originally posted by nguynhanam View Post
                        ủa sao kỳ vậy anh. chả lẽ ko xin được thật à
                        em xin chuyển phòng chung người khác cũng xin, rồi thử nghĩa mấy ngàn người xin chuyển phòng chắc xếp cả tháng mới xong phòng cho bọn em, ktx xếp trước danh sách phòng từ danh sách trúng tuyển mà trường gửi qua rồi
                        Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

cho em hỏi K8 là năm nay mới vào đó hả? đậu vào trường thì chắc chắn được ở ktx phải hk?

Comment

Originally posted by anhkul11 View Post
                            cho em hỏi K8 là năm nay mới vào đó hả? đậu vào trường thì chắc chắn được ở ktx phải hk?
                            Đúng rồi đó em. Chắc chắn em sẽ được ở khu A.
                            Sang năm 2, nếu em ở nói mà tỉnh đó có xây dựng((An Giang, Bà Rịa - Vũng Tàu, Bến Tre, Bình Dương, Bình Phước, Bình Thuận, Đồng Nai, Khánh Hòa, Lâm Đồng, Quảng Ngãi, Tây Ninh, Tiền Giang, và Vĩnh Long) thì sẽ được ở khu A tiếp. còn không thì sẽ được chuyển sang khu B
                            I 'm here... :salute: :salute:
                            Not the best, but the only
                            :boss::boss:

Comment

Nếu đầu năm 4 đứa em đi chung với nhau thì có thể họ sẽ xếp chung phòng nhau.
                              Còn xin đổi phòng là điều ko thể (nhưng qua phòng nhau chơi, ngủ tại đó vẫn được mà)
                              I 'm here... :salute: :salute:
                              Not the best, but the only
                              :boss::boss:

Comment

em Lâm đồng

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X