Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vấn đề ký túc xá học sinh

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by 12520615 View Post
    Đúng rồi đó bạn. Nhưng cũng do mình thôi.... Cẩn thận tí thì không có gì đáng ngại hết á :byebye:
    vậy an ninh ở trong trường tốt chứ? có hay bị trộm cắp gì hk? nhất là trong ktx ấy?

Comment

• Originally posted by anhkul11 View Post
      vậy an ninh ở trong trường tốt chứ? có hay bị trộm cắp gì hk? nhất là trong ktx ấy?
      Trong KTX vẫn thường xuyên mất laptop á bạn. An ninh không tốt tí nào. Không biết có cải thiện gì không.
      NOTHING IS IMPOSSIBLE
      :byebye: :byebye: :byebye:

Comment

• Originally posted by 12520615 View Post
        Trong KTX vẫn thường xuyên mất laptop á bạn. An ninh không tốt tí nào. Không biết có cải thiện gì không.
        Ghê vậy?! Hix! Trong ktx mà an ninh k tốt thế á?

Comment

• Originally posted by anhkul11 View Post
          Ghê vậy?! Hix! Trong ktx mà an ninh k tốt thế á?
          KTX chỉ đảm bảo người trong KTX ra vào thôi,
          Chứ an ninh phòng mình là do mình chứ.
          Có thể là người trong KTX lấy trộm, mà là ai thì s mình biết được.

Comment

• trong ktx có tủ có khóa cho từng người ko? chứ ko lẻ phải kè kè cái loptop mọi lúc mọi nơi hả? Sv thì có cai laptop là quan trọng nhất rồi hic hic

Comment

• Originally posted by whitefang View Post
              trong ktx có tủ có khóa cho từng người ko? chứ ko lẻ phải kè kè cái loptop mọi lúc mọi nơi hả? Sv thì có cai laptop là quan trọng nhất rồi hic hic
              Chuẩn, năm nhất mới sắm mà mất 1 phát là ngồi buồn cả tháng.

Comment

• hỏi về KTX

nge đồn mấy năm trk KTX k cho dân Quảng trị ở . năm nay k biết sao hả mọi người

Comment

• Năm nay quy định mới tất cả sinh viên năm nhất trừ nội thành tphcm đều được ở KTX,
                  Sẽ xếp chung các sinh viên Cùng Tỉnh và Cùng trường ở chung phòng.

Nên em không phải lo lắng gì cả, cứ chuẩn bị sức khỏe mà đi học nha ^^

Comment

• Originally posted by fantasy0310 View Post
                    nge đồn mấy năm trk KTX k cho dân Quảng trị ở . năm nay k biết sao hả mọi người
                    Hôm trước tôi cũng đã trả lời em rồi thì phải. Tuyệt đối không có chuyện này. Tất cả sinh viên năm 1 đều được ở KTX không phân biệt tỉnh. Chỉ có ưu tiên những tỉnh có đóng góp xây dựng KTX thì lệ phí KTX cho sinh viên tỉnh đó thấp hơn các tỉnh khác một chút.

Comment

• có bắt buộc ở KTX ko? đối với sv năm nhất

Comment

• Originally posted by hoangkhoatv View Post
                        có bắt buộc ở KTX ko? đối với sv năm nhất
                        Câu trả lời là CÓ

Comment

• Cho em hỏi 1 phòng có bao nhiêu người ở ạ.

Comment

• Originally posted by whitefang View Post
                            trong ktx có tủ có khóa cho từng người ko? chứ ko lẻ phải kè kè cái loptop mọi lúc mọi nơi hả? Sv thì có cai laptop là quan trọng nhất rồi hic hic
                            Tình hình là có tủ, nhưng tủ đó không đảm bảo cho lắm, chỉ nên để vật dụng cá nhân và quần áo vào thôi. Tốt nhất thì các em nên sắm cho mình 1 cái tủ bằng sắt. có khóa, xích vào dưới chân giường ấy, đảm bảo an toàn luôn, kẻ trộm nhìn thấy nó cũng ngán nữa ấy.
                            I 'm here... :salute: :salute:
                            Not the best, but the only
                            :boss::boss:

Comment

• Vấn đề này mình thấy đã nói rất nhiều rồi,các bạn sang mục tâm sự giao lưu các ac e đã giải đáp hết về cơ sở vật chất ,tài chính và hoạt động ktx nha

Comment

• Cái tủ đó gần trường có bán không hay phải mua ngoài mang vào vậy anh

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X